ரோஹித் ஷர்மா தரப்பில் ‘உங்களைப் பற்றி நான் எதுவும் சொல்ல விரும்பவில்லை’: சூர்யகுமார் யாதவ் விளக்கம்

ஸ்கையின் எழுச்சியை அருகில் இருந்து பார்த்த சூர்யாவின் ஆட்டத்தை இந்திய கேப்டனை விட அணியில் யாருக்கும் தெரியாது. இந்த ஆண்டு டி 20 ஐ கிரிக்கெட்டில் சிறந்த இந்திய பேட்டராக இருந்த சூர்யகுமார், அவரது சில தட்டுகள் ரோஹித்தை வாயடைக்கச் செய்தன என்றார்.

இந்திய கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவுடன் சூர்யகுமார் யாதவ் வித்தியாசமான உறவைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். இருவரும் ஒரே உள்நாட்டு அணியான மும்பையை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், ஐபிஎல்லில் ஒரே உரிமையான மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காகவும் விளையாடுகிறார்கள். இயற்கையாகவே, சூர்யாவின் ஆட்டத்தை இந்திய கேப்டனை விட அணியில் யாருக்கும் தெரியாது, ஏனெனில் அவர் ஸ்கையின் எழுச்சியை நெருக்கமாகப் பார்த்தார். இந்த ஆண்டு டி 20 ஐ கிரிக்கெட்டில் சிறந்த இந்திய பேட்டராக இருந்த சூர்யகுமார், அவரது சில தட்டுகள் ரோஹித்தை வாயடைக்கச் செய்தன என்றார்.

“ரோஹித் (சர்மா) மட்டும்தான் என்னை ரொம்ப நாளாகப் பார்த்திருக்கிறார். ஆனால் இந்த சீசனில் அவர் பல தட்டுப்பாடுகளைப் பார்த்தார், அவர் என்னிடம் எதுவும் சொல்லாத நேரம் வந்தது. சில ஆட்டங்களில் அவர் ‘முஜே’ என்று கூறினார். ab kuchh bolna nahi abhi tere Baare mein’ (இப்போது நான் உன்னைப் பற்றி எதுவும் சொல்லவில்லை),” என்று சூர்யகுமார் தி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்ஸிடம் கூறினார்.

“நான் ரோஹித்துடன் நல்ல உறவைப் பகிர்ந்துகொள்கிறேன், அதனால் நான் அவருடன் பேசுகிறேன். எனது கருத்துக்களைத் தருகிறேன், அவருடைய பார்வையையும் எடுத்துக்கொள்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

ரோஹித், T20 உலகக் கோப்பையின் போது, SKY பேட்டிங் செய்ய வெளியில் செல்லும்போது சாமான்கள் இல்லை, ஆனால் அவர் பயணம் செய்யும் போதெல்லாம் தன்னுடன் நிறைய சூட்கேஸ்களை எடுத்துச் செல்கிறார் என்று கேலி செய்தார். ரோஹித்தின் கருத்துகள் குறித்து கேட்டபோது, வானிலையை மனதில் வைத்து அவர் வெவ்வேறு ஆடைகளை எடுத்துச் செல்ல வேண்டும் என்று SKY கூறினார்.

“என் மனைவி என்னுடன் பயணம் செய்கிறாள். அதனால் சில சூட்கேஸ்கள் சேர்க்கப்படுகின்றன, குறிப்பாக நாங்கள் வெளிநாடு செல்லும்போது. அது குளிர் அல்லது வெப்பமான காலநிலையாக இருக்கலாம். வெவ்வேறு ஆடைகளுக்கு காலணிகள் உள்ளன. அவர் (ரோஹித்) சொன்னது என்னவென்றால், நான் ஒரு முறை கூடுதல் சாமான்களை எடுத்துச் சென்றேன். பேட் செய்ய வெளியே வரவா?, திட்டமிடுதலின் அடிப்படையில் என்னிடம் கூடுதல் சாமான்கள் இருந்தால், அதை மைதானத்தில் விட்டுவிடுகிறேன் என்று அவரிடம் கூறியிருந்தேன், நான் மைதானத்தில் இருக்கும்போது, ​​வேறு எதையும் பற்றி யோசிப்பதில்லை, நான் ஸ்கோர் செய்திருக்கிறேனா அல்லது இல்லை, நான் திரும்பி வந்ததும் யாருடனும் கிரிக்கெட் பற்றி பேசுவதில்லை, நாங்கள் வீரர்கள் ஒன்றாக அமர்ந்திருக்கும் வரை,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சூர்யகுமார், தற்போது டெஸ்ட் அழைப்பை எதிர்நோக்கி, ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிராக தனது முதல் ரஞ்சி டிராபி ஆட்டத்தில் 80 பந்துகளில் 90 ரன்கள் எடுத்தார். அவரது ஆட்டத்தில் 15 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சர் இருந்தது.

“நான் நெருக்கமாக இருப்பதாக உணர்கிறேன். நான் இந்த வடிவத்தில் விளையாடியிருக்கிறேன். சிவப்பு-பந்து கிரிக்கெட் பற்றி எனக்கு ஒரு யோசனை இருக்கிறது, ஏனென்றால் நாம் அனைவரும் சிவப்பு-பந்து கிரிக்கெட்டிலிருந்து தொடங்குகிறோம். ஆம், நிலைமைகள் சவாலானவை, ஆனால் நீங்கள் உங்கள் மனதைச் செயல்படுத்தி உங்கள் விளையாட்டை மாற்றினால், நீங்கள் வெற்றி பெறலாம்,” என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *