இரண்டாவது தேர்வுப் போட்டிக்கு முன் இந்திய அணிக்கு பெரும் அடி; ரோஹித்துக்குப் பிறகு மற்றொரு வீரர் போட்டியிலிருந்து வெளியேறினார்

உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பைப் பொறுத்தவரை இந்திய அணிக்கு இந்தப் போட்டி முக்கியமானது. இருப்பினும், இந்த தீர்க்கமான போட்டிக்கு முன்பே, டீம் இந்தியா பெரிய அடியை சந்தித்துள்ளது.

இந்தியா – வங்கதேசம் அணிகளுக்கு இடையேயான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டி டாக்காவில் உள்ள ஷேர் பங்களா ஸ்டேடியத்தில் நடக்கிறது. வரும் வியாழக்கிழமை (டிசம்பர் 22) முதல் போட்டி தொடங்குகிறது. இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் இந்திய அணி தொடரை வெல்லும் வாய்ப்பு உள்ளது. உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பைப் பொறுத்தவரை இந்திய அணிக்கு இந்தப் போட்டி முக்கியமானது. இருப்பினும், இந்த தீர்க்கமான போட்டிக்கு முன்பே, இந்திய அணி பெரிய அடியை சந்தித்துள்ளது.

வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தில் கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுடன் மற்றொரு வீரர் நீக்கப்பட்டுள்ளார். காயம் காரணமாக முதல் டெஸ்ட் போட்டியில் ரோஹித் சர்மா விளையாட முடியாமல் போன நிலையில், இரண்டாவது போட்டியிலும் ரோஹித் சர்மா விளையாட மாட்டார் என்பது தெரியவந்துள்ளது. ரோஹித்தை தொடர்ந்து இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் நவ்தீப் சைனியும் போட்டியில் இருந்து விலகியுள்ளார்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் நவ்தீப் சைனி தசை கோளாறு காரணமாக இரண்டாவது போட்டியில் விளையாட முடியாது. நவ்தீப் சைனி இப்போது நேராக பெங்களூருவில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமிக்குச் செல்வார், அங்கு அவரை மருத்துவக் குழு கண்காணிக்கும்.

டாக்கா டெஸ்டில் நவ்தீப் சைனிக்கு பதிலாக இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜெய்தேவ் உனட்கட் வாய்ப்பு பெறலாம். உனத்கட் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடும் வாய்ப்பு கிடைத்தால், கிட்டத்தட்ட 12 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாடுவார். இருப்பினும், அவருக்கு எப்படியும் வாய்ப்பு கிடைப்பது கடினம்.

இந்திய அணி விளையாடும் XI எப்படி இருக்கும்?

டிசம்பர் 22-ம் தேதி தொடங்கும் இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணிக்கு கேஎல் ராகுல் தலைமை தாங்குகிறார். இரண்டாவது டெஸ்டில் விளையாடும் லெவனில் மாற்றம் ஏற்பட வாய்ப்புகள் குறைவு. ஏனெனில் முதல் டெஸ்டில் இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன்கள் மற்றும் பந்துவீச்சாளர்கள் சிறப்பாக செயல்பட்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *