‘ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக விஷயங்கள் சரியாக நடக்கவில்லை என்றால்…’: வங்கதேசத்துக்கு எதிரான தோல்விக்குப் பிறகு இந்திய நட்சத்திரத்திற்கு கார்த்திக் மிகப்பெரிய எச்சரிக்கையை வீசினார்

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய தினேஷ் கார்த்திக் இந்திய வீரர் பற்றி விரிவாகப் பேசினார்.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் இந்திய அணியின் நட்சத்திர தொடக்க ஆட்டக்காரர் கே.எல்.ராகுல் தலைமை தாங்கினார். அணி முதல் டெஸ்டில் ஒரு மேலாதிக்கத்தை அனுபவித்தது மற்றும் இரண்டாவது ஆட்டத்தில் புரவலர்களை விட ஒரு விளிம்பை தொடர்ந்து வைத்திருக்கும் அதே வேளையில், ராகுலின் தனிப்பட்ட செயல்திறன் விரும்பத்தக்கதாக உள்ளது. இதுவரை நடந்த இரண்டு டெஸ்டில் மூன்று இன்னிங்ஸ்களிலும், ராகுல் 22, 23, மற்றும் 10 ரன்கள் எடுத்தார். இரண்டாவது டெஸ்டின் 2வது நாளில், ராகுல் முதலில் அவுட்டானார், ஏனெனில் அவர் லைனைப் படிக்கத் தவறி, இறுதியில் தைஜூலுக்கு எதிராக சிக்கினார். இஸ்லாம்.

ராகுலின் தொடர்ச்சியான தோல்விகள் சமூக ஊடகங்களில் அவர் பக்கத்தில் உள்ள இடத்தைப் பற்றிய விவாதங்களைத் தூண்டியுள்ளன; இருப்பினும், இந்திய அணியின் நட்சத்திர விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் தினேஷ் கார்த்திக், 30 வயதான இந்திய பேட்டருக்கு அணி நிர்வாகத்தின் ஆதரவு தேவைப்படும் நேரம் இது என்று நம்புகிறார்.

அடுத்த ஆண்டு பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் போது லெவன் அணியில் ராகுலின் இடம் ஆபத்தில் இருக்க முடியுமா என்று கேட்டபோது (அதற்குள் ரோஹித் சர்மா அணிக்கு திரும்புவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது), இந்தியா அவருடன் இணைந்திருக்க வேண்டும் என்று கார்த்திக் வலியுறுத்தினார்.

“சமீப காலத்தைப் பார்ப்போம். இந்த இரண்டு பங்களாதேஷ் டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கு முன், தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக மூன்று, இங்கிலாந்துக்கு எதிராக நான்கு என அவர் விளையாடினார். அந்த 7 டெஸ்டில், அவர் இரண்டு சதங்கள் மற்றும் இரண்டு அரைசதங்களைப் பெற்றுள்ளார், அவை வெளிநாட்டில் உள்ளன. இவை விளையாடுவதற்கு கடினமான சூழ்நிலைகள், எனவே இந்திய அணியின் துணைப் பணியாளர் என்ற முறையில் அவரைப் பார்க்கும்போது, அவருக்குத் திறமை இருக்கிறது என்பது தெரியும். இந்த நேரத்தில் அவர் சிறந்த தருணங்களில் செல்லவில்லை, நீங்கள் அவரை ஆதரிக்க வேண்டும்,” என்று கிரிக்பஸ்ஸில் கார்த்திக் கூறினார்.

“அவர் இந்திய அணியின் கேப்டன், அவரை நீங்கள் எளிதாக விட்டுவிட முடியாது. அவர் கண்டிப்பாக ஆஸ்திரேலிய தொடரை தொடங்குவார் என்று நான் நினைக்கிறேன், அங்கு விஷயங்கள் சரியாக நடக்கவில்லை என்றால், அங்குதான் கேள்விகள் மிகப் பெரிய அளவில் எழத் தொடங்கும்.

ராகுலின் சீரற்ற அவுட்டிங்களைப் பற்றி மேலும் பேசிய கார்த்திக், இடி சில சமயங்களில் தற்காலிகமாக இருப்பதாகவும், மனதில் “நிறைய நடக்கும்” போது அது நடக்கும் என்றும் கூறினார்.

“இதோ பார், அடிப்பவர்களின் மனநிலையை நாம் புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். இப்போது, ​​அவர் மனதில் நிறைய நடக்கிறது. அவர் கேப்டன், அவர் விரும்பிய ரன்களை அவர் பெறவில்லை. அவர் அழுத்தத்தில் இருக்கிறார், அவர் பேட்டிங் செய்யத் தொடங்கும் போது அவர் தற்காலிகமாக இருக்கிறார். இது நிறைய பேட்டர்களுக்கு நடக்கும், அதாவது நாட்டுக்காக விளையாடும் ஒவ்வொரு பேட்டருக்கும். நீங்கள் ரன்களை கடினமாக கண்டுபிடிக்கும் இடத்தில் நீங்கள் ஸ்பெல் மூலம் செல்கிறீர்கள்,” என்றார் கார்த்திக்.

“இது புதிய பந்தாக இருக்கலாம், பேட்டிங்கிற்கான சூழ்நிலைகள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன என்று நீங்கள் உணர்கிறீர்கள், சில சமயங்களில் நீங்கள் ரன்களை எடுக்க முடியாது, ஒவ்வொரு நாளும் மனம் உங்கள் மீது சந்தேகங்களை வீசுகிறது, மேலும் அது பெரிதாகிறது. அவருடைய விஷயத்தில், அவர் தற்காலிகமானவர், அவர் இல்லை. முன் பாதத்தில் மிகவும் உறுதியானவர், அவர் பின்னால் தொங்குகிறார், பந்து திரும்பும் மற்றும் அவர் பந்தை விளையாட முடியும் என்று நம்புகிறார். ஆனால் சில நேரங்களில், அவர் விளையாட முயற்சி செய்கிறார்.

“இது ஒரு தொழில்நுட்ப பிழை அல்ல, தற்போது KL ராகுலுக்கு நிறைய நடக்கிறது.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *