2023 உலகக் கோப்பையில், 15 பேர் கொண்ட இந்திய அணியில் இப்படி ஒரு காட்சியைக் காணலாம், அவர்கள் அனைவரும் விடுமுறையாக இருக்கலாம்; சாத்தியமான பட்டியலைப் பார்க்கவும்

தற்போது வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் தொடரின் முதல் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. ஒரு நாள் உலகக் கோப்பை அடுத்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ளது. இந்திய அணி சொந்த மண்ணில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை வெல்ல முடியுமா என்பது பெரிய கேள்வி. இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர்கள் தற்போது இந்திய அணி குறித்து பல வாய்ப்புகளை கூறி வருகின்றனர்

இந்திய கிரிக்கெட் அணி (இந்திய கிரிக்கெட் அணி) தற்போது வங்கதேச மண்ணில் 2 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரில் (இந்தியா vs பங்களாதேஷ் டெஸ்ட் தொடர்) விளையாடி வருகிறது. இதற்கு முன், வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தில் இந்திய அணி ஒருநாள் தொடரை (IND vs BAN ODI Series) இழந்தது. இப்போது வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் தொடரின் (IND vs BAN 1st Test) முதல் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. 2023 ஆம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அடுத்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ளது. இந்திய அணி சொந்த மண்ணில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை வெல்ல முடியுமா என்பது பெரிய கேள்வி. இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர்கள் தற்போது இந்திய அணி குறித்து பல வாய்ப்புகளை வெளிப்படுத்தி வருகின்றனர்.

2013-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு இந்திய அணியால் ஐசிசி கோப்பையை வெல்ல முடியவில்லை. ஆனால், தற்போது சொந்த மண்ணில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை போட்டி நடைபெற உள்ள நிலையில், இந்திய அணி இப்போதிலிருந்தே சமநிலையான அணியை தயார் செய்ய வேண்டும். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், இந்திய அணியின் தற்போதைய கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி ஆகியோருக்கு இது உலகக் கோப்பையின் கடைசி நாள் என்பதை நாங்கள் உங்களுக்குச் சொல்கிறோம். இதுபோன்ற சூழ்நிலையில், இந்த இரண்டு வீரர்களுக்கும் சிறப்பாக செயல்பட்டு கோப்பையை வெல்ல அணியின் வீரர்கள் விரும்புவார்கள்.

ரோஹித் சர்மாவின் தலைமையில் இந்திய அணி ஐசிசி டி-20 உலகக் கோப்பையில் அரையிறுதிக்கு முன்னேறியது. இதையடுத்து, ஷிகர் தவான் தலைமையிலான நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தில் இந்திய அணி 0-1 என்ற கணக்கில் தோல்வியை சந்தித்தது. அதன்பிறகு, வங்கதேசத்தில் நடந்து வரும் ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணி 2-1 என்ற கணக்கில் தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. டீம் இந்தியாவுக்கு தொடர்ச்சியாக இரண்டு ஒருநாள் தொடர் தோல்விகளுக்குப் பிறகு, அந்த அணி இன்னும் வரவிருக்கும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு தன்னைத் தயார்படுத்தவில்லை என்று கூறலாம்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் சுழற்பந்து வீச்சாளரும் ஆல்ரவுண்டருமான ரவீந்திர ஜடேஜா ஆகியோர் காயம் காரணமாக இந்திய அணியில் இருந்து வெளியேறியுள்ளனர். மறுபுறம், வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் காயம் காரணமாக, அந்த அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவும் டெஸ்ட் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார். காயம் காரணமாக முகமது ஷமியும் அணியில் இருந்து விலகியுள்ளார். மறுபுறம், வரவிருக்கும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில், கேப்டன் ரோஹித் சர்மாவுடன், இஷான் கிஷான் டீம் இந்தியாவின் இன்னிங்ஸைத் திறக்கும் பொறுப்பைப் பெறலாம் என்று நாங்கள் இங்கு கூறியுள்ளோம். இந்த வீரரின் சமீபத்திய ஆட்டம் பிரமிக்க வைக்கிறது.

இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில், ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் ரோஹித் சர்மாவுடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்கும் பொறுப்பை இஷான் கிஷானுக்கு அணி நிர்வாகம் வழங்கலாம். இது நடந்தால், மிடில் ஆர்டரில் கேஎல் ராகுல் பேட்டிங் செய்வார். விராட் கோலி 3வது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய வருவார் என்பதில் சந்தேகமில்லை. மறுபுறம், சூர்யகுமார் ஜேக்கப் நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய இறங்கலாம்.

மறுபுறம், தீபக் ஹூடாவின் 4வது எண்ணுக்கான கோரிக்கை வலுவாக உள்ளது. ஆனால் அவரால் சூர்யகுமார் போல் பேட் செய்ய முடியவில்லை. அப்படிப்பட்ட நிலையில், உலகக் கோப்பைக்கான மிடில் ஆர்டரில் தீபக் ஹூடாவுக்கு இடம் கொடுக்க வேண்டும் என்றால், இனிமேல் கடுமையாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். இந்திய அணியின் வழக்கமான விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேன் ருஷவ் பந்த். இந்த வீரர் இந்தியாவுக்காக மூன்று வடிவங்களிலும் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். ஆனால் வங்கதேசத்துக்கு எதிரான கடைசி ஒரு நாள் தொடரில் கடைசியாக விளையாடிய இஷான் கிஷான் இரட்டை சதம் அடித்து ருஷவ் பந்திற்கு சவால் விட்டார். ஒருநாள் தொடரில் இருந்து ருஷப் பந்த் திடீரென நீக்கப்பட்டார் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்கிறோம்.

இந்நிலையில், இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியின் போது ரோகித் சர்மா காயம் அடைந்ததை அடுத்து, மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இன்னிங்ஸை துவக்கும் பொறுப்பு இஷான் கிஷானுக்கு கிடைத்தது. கிடைத்த வாய்ப்பை முழுமையாக பயன்படுத்திக் கொண்ட இஷான் கிஷான் இரட்டை சதம் அடித்தார். இப்போது ருஷவ் பந்த் மற்றும் இஷான் கிஷான் இடையே வரவிருக்கும் ஒரு நாள் உலகக் கோப்பைக்கு கடுமையான சண்டை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தேர்வாளர்கள் யாரை அணியில் இடம் பெறுவார்கள் என்பது எதிர்காலத்தில்தான் தெரியும்.

ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான அணியில் உள்ள ஆல்ரவுண்டர்களைப் பற்றி பேசினால், ஹர்திக் பாண்டியா இந்திய அணிக்கு நல்ல வாய்ப்பாக இருக்க முடியும். இந்த வீரர் பந்து மற்றும் மட்டை இரண்டிலும் அணிக்கு பலம் பொருந்தியவர். ஆல்ரவுண்டிலும் பந்துவீசுவதற்கான இரண்டாவது விருப்பத்தைப் பற்றி நாம் பேசினால், ரவீந்திர ஜடேஜா ஒரு நல்ல தேர்வாக நிரூபிக்க முடியும். வாஷிங்டன் சுந்தர், அக்சர் படேல், தீபக் ஹூடா போன்ற வீரர்களும் தொடர்ந்து சிறப்பாக செயல்பட்டு அணியில் இடம் பிடித்துள்ளனர்.

மறுபுறம், சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் பட்டியலில் யஜுவேந்திர சாஹலின் பெயரும் முன்னணியில் உள்ளது. ஐசிசி ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அணியில் ஜஸ்பிரித் பும்ரா தேர்வு செய்வது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகிவிட்டது. இந்த பந்து வீச்சாளர் தவிர, அர்ஷ்தீப் சிங், புவனேஸ்வர் குமார், முகமது ஷமி, உம்ரான் மாலிக் ஆகியோரும் களத்தில் உள்ளனர். ஆனால் நேரம் வரும்போது, ​​சரியான வீரர்களை அணியில் சேர்ப்பது குறித்து அணி நிர்வாகம் பரிசீலிக்கும்.

உலகக் கோப்பை 2023 அணியில் இருந்து வெளியேறக்கூடிய இந்திய வீரர்கள். இதில் ஷிகர் தவான் போன்ற வீரர்களும் அடங்குவர், அவர்களின் சமீபத்திய செயல்பாடுகள் சிறப்பாக எதுவும் இல்லை. அதேபோல், தீபக் ஹூடா, வாஷிங்டன் சுந்தர் போன்ற வீரர்களும் வாய்ப்புகள் கிடைப்பதில் சிரமப்படுகின்றனர்.

2023 ஒரு நாள் உலகக் கோப்பைக்கான இந்திய அணி சாத்தியமானது

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஷிகர் தவான், கேஎல் ராகுல், விராட் கோலி, ருஷவ் பந்த் (விக்கெட் கீப்பர்), சூர்யகுமார் ஜேக்கப்ஸ், ரவீந்திர ஜடேஜா, ஹர்திக் பாண்டியா, ஜஸ்பிரித் பும்ரா, உம்ரான் மாலிக், அர்ஷ்தீப் சிங், சஞ்சு சாம்சன், முகமது ஷமி மற்றும் யுஸ்வேந்திர சாஹல்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *