பங்களாதேஷ் அணி இந்தியாவை ‘திருப்பி’, வெற்றி கடினமானது

இந்தியா வெற்றி பெற இன்னும் 100 ரன்கள் தேவை. ஆனால் மூன்றாவது நாள் வரை 4 விக்கெட்டுகளை இழந்துள்ளது.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியில் இந்திய அணி (BAN vs IND 2nd Test) சிக்கலில் உள்ளது. 145 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற எளிய சவாலை இந்திய அணிக்கு வங்கதேசம் கொடுத்தது. ஆனால் மூன்றாவது நாள் முடிவில் வங்கதேச சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு முன்னால் இந்திய அணி ஸ்டிங்கர் வீசியது. இந்திய அணி 45 ரன்களுக்கு 4 விக்கெட்டுகளை இழந்தது. மூன்றாம் நாள் ஆட்ட நேர முடிவில் ஜெய்தேவ் உனத்கட் 3* ரன்னுடனும், அக்சர் படேல் 26* ரன்னுடனும் ஆட்டமிழக்காமல் உள்ளனர்.

வங்கதேசம் முதல் இன்னிங்சில் 227 ரன்கள் எடுத்தது. இதையடுத்து 314 ரன்கள் குவித்த இந்திய அணி 87 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. இதையடுத்து, இரண்டாவது இன்னிங்சில் வங்கதேச அணியால் இந்திய அணி 231 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. இந்திய அணி வெற்றிக்கு இன்னும் 100 ரன்கள் தூரத்தில் உள்ளது. எனவே கைவசம் 6 விக்கெட்டுகள் உள்ளன. ஆனால், இந்திய அணியின் முக்கிய பேட்ஸ்மேன்கள் ஆட்டமிழந்திருப்பது கவலைக்குரிய விஷயம்.

‘சுழற்பந்து வீச்சாளர்களால் சுழற்றப்பட்டது’
மூன்றாவது நாள் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு சாதகமாக அமைந்தது. பங்களாதேஷ் அணித்தலைவர் ஷகிப் அல் ஹசன் முதல் ஓவரை வீசியதால் இந்திய அணிக்கு சிக்கல்கள் அதிகரித்தன. மறுபுறம், தைஜுல் இஸ்லாம் தலைவலியைக் கூட்டியது. மூன்றாவது ஓவரில் விக்கெட் கீப்பர் நூருல் ஹசன் கையில் கேப்டன் கே.எல்.ராகுலை கேட்ச் கொடுத்து ஆட்டமிழந்தார் ஷாகிப். மெஹெதி ஹசன் மிராஜ், சேதேஷ்வர் புஜாராவை களத்திற்கு வெளியே வழி காட்டினார்.

பின்னர் தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில்லை மிராஜ் வெளியேற்றினார். கில் மற்றும் புஜாரா இருவரும் ஸ்டம்ப் அவுட் ஆனார்கள். விராட் கோலி மீது இந்திய அணி அதிக எதிர்பார்ப்புகளை வைத்திருந்தது. ஆனால் விராட்டும் ஏமாற்றம் அளித்தார். விராட் 1 ரன் எடுத்த நிலையில் வெளியேறினார்.

பங்களாதேஷ் பிளேயிங் லெவன்: ஷகிப் அல் ஹசன் (கேப்டன்), நஜ்முல் ஹுசைன், ஜாகிர் ஹசன், மொமினுல் ஹக், முஷ்பிகுர் ரஹீம், லிட்டன் தாஸ், நூருல் ஹசன், மெஹ்தி ஹசன், தைஜுல் இஸ்லாம், கலீத் அகமது மற்றும் தஸ்கின் அகமது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *