இலங்கை T20 போட்டிகளுக்கான இந்திய கேப்டனாக ஹர்திக் பாண்டியாவை தேர்வாளர்களுக்கு முன்பே ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் உறுதி செய்திருக்கலாம்.

இந்தியா மூன்று T20 மற்றும் பல ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடும் வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் போட்டிக்கான அணியை தேர்வுக் குழு இன்னும் அறிவிக்கவில்லை, ஆனால் ஹர்திக் பாண்டியா இந்திய அணியை வழிநடத்துவார் என்பதை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ஏற்கனவே வெளிப்படுத்தியதாக தெரிகிறது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை டாக்காவில் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் த்ரில் வெற்றி பெற்றதன் மூலம் 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான இறுதிப் பணியை இந்திய அணி நிறைவு செய்தது. 2023 ஆம் ஆண்டை எதிர்நோக்க வேண்டிய நேரம் இது, அங்கு அவர்கள் இலங்கைக்கு எதிரான சொந்த தொடரில் சீசனை தொடங்குவார்கள். இந்தியா மூன்று T20 மற்றும் பல ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடும் வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் போட்டிக்கான அணியை தேர்வுக் குழு இன்னும் அறிவிக்கவில்லை, ஆனால் ஹர்திக் பாண்டியா இந்திய அணியை வழிநடத்துவார் என்பதை ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ஏற்கனவே வெளிப்படுத்தியதாக தெரிகிறது.

சேத்தன் ஷர்மா தலைமையிலான வெளியேறும் தேர்வுக் குழு, இரண்டு ஒயிட்-பால் பக்கங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கும் பணியை ஒதுக்கியுள்ளது. பணிச்சுமை மேலாண்மை, ஒவ்வொரு வடிவத்திற்கும் நிபுணர்கள் இருப்பது குறித்த சமீபத்திய விவாதம் மற்றும் காயம் பற்றிய கவலைகள் ஆகியவற்றை மனதில் வைத்து அவர்கள் இரு அணிகளிலும் இன்னும் சந்திப்பை நடத்தவில்லை என்றாலும், ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் இந்திய அணியை யார் வழிநடத்துவார்கள் என்ற தகவலை கசியவிட்டிருக்கலாம்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை, மிர்பூரில் பங்களாதேஷ் டெஸ்ட் போட்டி முடிந்த சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு, ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் ட்விட்டரில் “ஹர்திக் ‘ராஜ்’ என்று குறிப்பிடும் வீடியோவை வெளியிட்டது. வீடியோவின் முடிவில், இலங்கை கேப்டன் தசுன் ஷங்கா ஒருபுறமும் ஹர்திக் மறுபுறமும் இருந்த தொடருக்கான போஸ்டரைக் காட்டியது.

“.@hardikpandya7 ஆசிய T20I சாம்பியன்களுக்கு எதிராக புத்தாண்டை களமிறங்கத் தயாராக உள்ளது! #BelieveInBlue & ஹர்திக் ‘ராஜ்’ மாஸ்டர்கார்டு #INDvSL தொடரின் கீழ் இந்த புதிய #TeamIndia இலிருந்து சில அதிரடிகளைக் காண தயாராகுங்கள் | ஜனவரி 3 ஆம் தேதி தொடங்குகிறது. | ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் & டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டார்,” தலைப்பு வாசிக்கப்பட்டது.

ரோஹித் ஷர்மா தனது கட்டைவிரல் காயத்தால் தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது போட்டியில் விளையாடாததால் T20I தொடரில் விளையாட முடியாது என்பதை இது குறிக்கிறது. வங்கதேசத்தில் நடந்த ஒருநாள் போட்டியின் போது அவருக்கு காயம் ஏற்பட்டது, எனவே இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் இருந்து அவர் விலகினார்.

முன்னதாக சனிக்கிழமையன்று, இலங்கைக்கு எதிரான டி 20 ஐ தொடருக்கான கோடரியை கே.எல் ராகுல் எதிர்கொள்ளக்கூடும் என்று பி.டி.ஐ செய்தி வெளியிட்டது, அதே நேரத்தில் விராட் கோலி போன்ற வீரர்கள் சிறப்பு வீரர்களுக்கு வழிவகுக்க இந்தத் தொடரில் ஓய்வெடுப்பார்கள்.

T20 தொடர் ஜனவரி 3ஆம் தேதியும், ஒருநாள் போட்டிகள் ஜனவரி 12ஆம் தேதியும் தொடங்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *