புதிய தேர்வுக் குழுவை BCCI விரைவில் அறிவிக்கலாம், ரோஹித்தின் T20 கேப்டன் பதவி புத்தாண்டில் முடிவு செய்யப்படும்

BCCI விரைவில் புதிய தேர்வுக் குழுவை அறிவிக்கலாம். அதே நேரத்தில் ரோஹித் சர்மாவின் T20 கேப்டன்ஷிப் குறித்து விரைவில் முடிவு எடுக்கப்படும்.

BCCI புதிய தேர்வுக் குழு: இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் விரைவில் புதிய தேர்வுக் குழுவை அறிவிக்கலாம். நியூசிலாந்து தொடருக்கு முன்னதாக அனைத்து வேட்பாளர்களின் நேர்காணலை விரைவில் நடத்த வாரியம் முயற்சிக்கிறது. அதே நேரத்தில், ரோஹித் சர்மாவின் T20 கேப்டன்ஷிப் தொடர்பான முடிவும் புத்தாண்டிலேயே எடுக்கப்படும். இருப்பினும், நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணத்திற்கு முன் புதிய தேர்வுக் குழுவை அமைக்க வாரியம் விரும்பினால், அதற்கு இன்னும் 15 நாட்கள் உள்ளன. ஆனால், குறுகிய கால அவகாசத்தை பார்த்து தற்போது வாரியம் இது குறித்து குழப்பத்தில் உள்ளது. சேத்தன் ஷர்மா தலைமையிலான பழைய தேர்வுக் குழுவை அணியை அறிவிக்கும்படி வாரியம் கேட்கவும் வாய்ப்புள்ளது.

புதிய தேர்வுக் குழு விரைவில் அறிவிக்கப்படும்
மறுபுறம், தேர்வுக் குழுவின் அறிவிப்பு குறித்து, பிசிசிஐ மூத்த அதிகாரி ஒருவர் இன்சைட் ஸ்போர்ட்ஸிடம் ‘இதற்கு சிறிது நேரம் ஆகும்’ என்று கூறினார். அனைத்து விண்ணப்பதாரர்களின் நேர்காணல்களும் அடுத்த வாரம் அதாவது ஜனவரியில் தொடங்கும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம். நாங்கள் பெற்ற விண்ணப்பங்களின் எண்ணிக்கை குறைந்தது 10 நாட்கள் ஆகும். அதே நேரத்தில், இரு அணிகளையும் அறிவிப்பது சாத்தியமா என்பது குறித்து, கிறிஸ்துமஸுக்குப் பிறகு சேத்தன் சர்மா மற்றும் அவரது குழுவினரிடம் பேசுவோம்.

பிசிசிஐ அதிகாரி மேலும் கூறுகையில், ‘ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான சொந்த தொடருக்கு முன் புதிய தேர்வாளர்கள் வருவார்கள். ஏலம் விடப்பட்டதால் இந்த பணியில் சிறிது காலதாமதம் ஏற்பட்டாலும், அதை விரைந்து முடிக்க அனைத்து முயற்சிகளையும் எடுத்து வருகிறோம். மறுபுறம், T20 கேப்டன்சிக்கு வரும்போது, ​​​​இவை பெரிய முடிவுகள் மற்றும் ஒரு முடிவை எடுப்பதற்கு முன், விரிவான முன் விவாதம் தேவை. அவசரப்பட்டு முடிவெடுக்க முடியாது.

வெங்கடேஷ் பிரசாத் புதிய ஜனாதிபதியாக வரலாம்
இதுகுறித்து பிசிசிஐ வட்டாரம் கூறுகையில், ‘புதிய தேர்வுக் குழு இறுதி செய்யப்பட்டு வருகிறது. வெங்கடேஷ் பிரசாத் மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த கிரிக்கெட் வீரர்களில் ஒருவர், பதவிக்கு தங்கள் பெயர்களை பதிவு செய்துள்ளார். இது குறித்து முறையான விவாதம் எதுவும் நடைபெறவில்லை. ஆனால், புதிய தலைமைத் தேர்வுக் குழுவாக அனைவரிடமும் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு வெங்கடேஷ் பெற வாய்ப்புள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *