குல்தீப் யாதவ் ஓரங்கட்டப்பட்டதற்கு அதுதான் காரணம்… IPL மாதிரி அந்த விதி இருக்கா! – கே.எல்.ராகுல்…

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்டில் துடுப்பாட்டத்தில் 40 ரன்கள் குவித்து 8 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய குல்தீப் யாதவ் ஆட்டநாயகன் விருதை வென்றார். ஆனால் இரண்டாவது டெஸ்டில் குல்தீப் யாதவ் இறுதி அணியில் இடம் பெறவில்லை. சுழற்பந்து வீச்சுக்கு ஏற்ற ஆடுகளத்தில் குல்தீப் யாதவ் இல்லாமல் இந்திய அணி களமிறங்கியது.

விசா தாமதம் காரணமாக முதல் டெஸ்டில் விளையாடும் வாய்ப்பை இழந்த ஜெய்தேவ் உனட்கட் அணிக்கு குல்தீப் யாதவை அணியில் இருந்து நீக்கியது இந்திய அணி. சுழலுக்கு உகந்த ஆடுகளத்தில் இந்திய அணி எடுத்த இந்த முடிவு ஒன்று கூடவில்லை…

ஜெய்தேவ் உனட்கட் ஈர்க்கப்பட்டாலும், இந்திய அணியில் குல்தீப் யாதவ் இல்லாதது தெளிவாக இல்லை. டெஸ்ட் வரலாற்றில் முதல் முறையாக இந்தியாவுக்கு எதிராக வங்காளதேசம் இரண்டு இன்னிங்ஸ்களில் 200+ ரன்கள் எடுத்தது. குறிப்பாக இரண்டாவது இன்னிங்சில் இந்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர்களால் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு விக்கெட்டுகள் சரியவில்லை…

ரவிச்சந்திரன் அஷ்வினும், ஸ்ரேயாஸ் அய்யரும் எழுந்து நின்று டீம் இந்தியாவுக்கு வெற்றியைக் கொடுத்தாலே போதும்.. இல்லையேல் 74 ரன்களுக்கு 7 விக்கெட்டுகளை இழந்த டீம் இந்தியா… வங்கதேசத்தின் கையில் பயங்கர தோல்வியை சந்தித்திருக்கும். அப்போது குல்தீப் யாதவ் பற்றி பெரிய விவாதம்…

ஐபிஎல்லில் ஒரு தாக்க வீரரை கொண்டு வந்தார். டெஸ்டிலும் இருந்திருக்க வேண்டும். பின்னர் குல்தீப் யாதவ் இரண்டாவது இன்னிங்சில் அணியில் சேர்க்கப்பட்டார். முதல் டெஸ்டில் வெற்றி பெற்று ஆட்ட நாயகன் விருதை வென்ற குல்தீப் யாதவை நீக்கியது கடினமான முடிவு… ஆனால் அது தவிர்க்க முடியாதது…

முதல் நாள் ஆடுகளத்தைப் பார்த்ததும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கும் ஏற்றதாக இருக்கும் என்று நினைத்தோம். அதனால்தான் கூடுதல் சுழற்பந்து வீச்சாளருடன் விளையாடுவதை விட மூன்று வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுடன் விளையாடுவது நல்லது என்ற முடிவுக்கு வந்துள்ளோம். அதனால்தான் குல்தீப் யாதவ் ஓரங்கட்டப்பட்டார். அந்த முடிவு தவறு என்று நான் நினைக்கவில்லை…

வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் சிறப்பாக பந்து வீசினார்கள்.எந்த அணியிலும் நிலையான வீரர்கள் இருப்பது அதிர்ஷ்டம். ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் பல ஆண்டுகளாக அணியில் இருக்கிறார். தனக்கு கிடைத்த வாய்ப்புகளுக்கு நியாயம் செய்து வருகிறார். ஒவ்வொரு வாய்ப்பையும் அவர் இரு கைகளாலும் தட்டிச் செல்கிறார்…’ என இந்திய அணியின் இடைக்கால கேப்டன் கே.எல்.ராகுல் கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், டெஸ்ட் கேப்டனாக ஜோகன்னஸ்பர்க் டெஸ்டில் மோசமான தோல்வியை சந்தித்த கேஎல் ராகுல், வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தில் டெஸ்ட் தொடரை 2-0 என கைப்பற்றினார். வீரேந்திர சேவாக், எம்எஸ் தோனி, விராட் கோலி மற்றும் அஜிங்க்யா ரஹானே ஆகியோருக்குப் பிறகு, கேஎல் ராகுல் வெளிநாட்டில் டெஸ்ட், டி20 மற்றும் ஒருநாள் தொடர்களை வென்ற இந்திய கேப்டன் ஆனார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *