இட்லி – சாம்பார் எப்போதுமே கொடிய கலவை.. இந்திய அணியின் வெற்றி குறித்து ரசிகர்கள் மீம்ஸ்

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரை இந்திய அணி கைப்பற்றியது. இரண்டாவது டெஸ்டில் வெற்றி பெறுவது சாத்தியமில்லை என்று தோன்றியபோது, ​​ஸ்ரேயாஸ் ஐயர், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின் இருவரும் விடாப்பிடியாக விளையாடி அணியை வெற்றிக் கரைக்கு கொண்டு வந்தனர். இவர்களின் நடிப்பை பார்த்த ரசிகர்கள் வாவ் என்று கூறி வருகின்றனர். குறிப்பாக அஸ்வின் தான் வெளியேற்றப்பட்ட விதம் அலுத்து விட்டது.

ஐந்தாவது நாள் ஆட்டம் முடிந்த சிறிது நேரத்தில் உனத்கட்டும் வெளியேறினார். ஆனால் அக்சர் படேல் சற்றே துணிச்சலாக விளையாடினார். அவருடன் ஜோடி சேர்ந்த பன்ட்டும் அசத்துவார் என அனைவரும் நினைத்தனர். ஆனால் அவர் 9 ரன்களில் பெவிலியன் அடைந்ததால் ஆட்டம் பரபரப்பானது. அக்ஷர், பந்த் இருவரும் அவுட் ஆன பிறகு, அஷ்வின், ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் ஆகியோர் கிரீஸுக்கு வந்தனர். இருவரும் மிகவும் கவனமாக விளையாடி இன்னிங்ஸை முன்னோக்கி கொண்டு சென்றனர். ஐயர் (29 நாட் அவுட்) தனக்கே உரிய பாணியில் வேகமாக விளையாடி இலக்கை உருக்கினார். அஸ்வின் (42 நாட் அவுட்) இறுதியில் கியர் மாற்றி டி20 பாணி ஆட்டத்துடன் சேஸிங்கை முடித்தார்.

ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் மற்றும் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின் இருவரும் சிறப்பாக செயல்படுவதால் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்துள்ளனர். அஸ்வின் தமிழகத்தைச் சேர்ந்தவர். அதையே நினைவூட்டி, ‘இட்லியும் சாம்பாரும் எப்போதும் கொடிய கலவைதான். வீரேந்திர சேவாக் போன்ற முன்னாள் வீரர்களும் அஸ்வின் இன்னிங்ஸை பாராட்டினர். ‘அசாத்தியமானதை சாத்தியமாக்கி விட்டதாக இந்த விஞ்ஞானி மீண்டும் கருத்து கூறுகிறார்’. ஐயர், அஷ்வின் இருவரும் கடைசி விக்கெட்டுக்கு 71 ரன்கள் சேர்த்து அணிக்கு வெற்றியை கொடுத்தது தெரிந்ததே.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *