விராட் கோலிக்கு முன் அக்சர் படேல் பேட்டிங் செய்ய வந்தது ஏன்? தற்போது அதற்கான காரணம் வெளிச்சத்துக்கு வந்துள்ளது

விராட் கோலி நான்காவது இன்னிங்ஸில் நான்காவது இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய அனுப்பப்படவில்லை. இந்த விவகாரம் தொடர்பாக பல கேள்விகள் எழுந்துள்ளன. வங்கதேசத்துக்கு எதிரான இரண்டு போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடரை இந்திய அணி 0-2 என்ற கணக்கில் கைப்பற்றியது. ஆனால் இந்தியாவின் இந்த வெற்றிக்குப் பிறகு பேட்டிங் வரிசை குறித்து கேள்விகள் எழுப்பப்பட்டு வருகின்றன. இரண்டாவது டெஸ்ட் போட்டியின் நான்காவது இன்னிங்ஸில் விராட் கோலிக்கு முன்பாக அக்சர் படேல் ஏன் பேட்டிங் செய்ய அனுப்பப்பட்டார் என்பது மிகப்பெரிய கேள்வி. இந்த தொடரின் போது இந்திய அணியின் துணை கேப்டனாக இருந்த சேதேஷ்வர் புஜாரா இந்த கேள்வியில் இருந்து முக்காடு நீக்கியுள்ளார்.

இது அணி நிர்வாகத்தின் முடிவு என்று புஜாரா கூறினார். புஜாரா, “மூன்றாவது நாளில் நிலைமை மிகவும் கடினமாகிவிட்டது. பங்களாதேஷ் அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் கடுமையாக இருந்தனர். இடது கை பேட்ஸ்மேன் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை சிறப்பாக விளையாட முடியும் என அணி நிர்வாகம் கருதும் சூழல் ஏற்பட்டது. அதனால் தான் விராட் கோலிக்கு பதிலாக அக்சர் படேல் நான்காம் இடத்தில் பேட்டிங் செய்ய அனுப்பப்பட்டார்.

அணி நிர்வாகத்தின் இந்த முடிவு விராட் கோலிக்கு மோசமான விளைவை ஏற்படுத்தியிருக்கும் என்று நிபுணர்கள் கருதினாலும். நிர்வாகத்தின் இந்த முடிவை கவாஸ்கர் மற்றும் ஜடேஜா விமர்சித்துள்ளனர். கவாஸ்கர், “இந்தச் செய்தியால் கோஹ்லி நன்றாகப் பாதிக்கப்பட்டிருக்கக்கூடாது. அவர் உலகின் தலைசிறந்த பேட்ஸ்மேன்.

விராட் கோலியின் மோசமான ஆட்டம் தொடர்கிறது

கவாஸ்கர் மேலும் கூறுகையில், “விராட் கோலியே அக்ஷரை முதலில் பேட்டிங் செய்யச் சொன்னால், அவர் சொல்வது சரிதான். ஆனால் இந்த முடிவு அவருடையது அல்ல என்றால், அது புரிந்து கொள்ள முடியாதது. என்ன நடந்தது என்று எங்களுக்குத் தெரியாது. ஆனால் இந்த முடிவை புரிந்து கொள்ள முடியாது. இருந்தாலும் அக்சர் படேல் சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தார்.

டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் விராட் கோலியின் மோசமான ஆட்டம் தொடர்கிறது என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வோம். கடந்த மூன்று ஆண்டுகளாக விராட் கோலியால் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் சதம் அடிக்க முடியவில்லை. வங்கதேசத்துக்கு எதிராக சதம் அடிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது. ஆனால் இது நடக்கவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *