புவனேஷ்வர் குமார் இந்திய அணியுடன் 10 ஆண்டுகளை நிறைவு செய்தார், நினைவுகளை மீட்டெடுக்க வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார்

இந்திய அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர் புவனேஷ்வர் குமார் தனது 10 வருட பயணத்தின் உணர்ச்சிகரமான வீடியோவை இந்திய அணியுடன் பகிர்ந்துள்ளார். உத்தரப் பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த புவனேஷ்வர், 25 டிசம்பர் 2012 அன்று பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான டி20 போட்டியில் இந்தியாவுக்காக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு, 32 வயதான அவர் 21 டெஸ்ட், 121 ஒருநாள் மற்றும் 87 டி20 போட்டிகளில் இந்தியாவைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தி 294 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். கடந்த தசாப்தத்தில், புவி தனது சிறந்த பந்துவீச்சால் இந்திய அணியுடன் பல முறை இந்தியாவை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றார். சமீபத்தில் புவனேஷ்வர் வெளியிட்ட ஒரு வீடியோவில் அந்த தருணங்களை நாம் காணலாம்.

(‘Socially’ ட்விட்டர், இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் யூடியூப் போன்ற சமூக ஊடகங்களின் உலகின் சமீபத்திய முக்கிய செய்திகள், வைரல் போக்குகள் மற்றும் தகவல்களை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. செய்திகளில் உட்பொதிக்கப்பட்ட இடுகைகள் பயனர்களின் சமூக ஊடக கணக்குகளிலிருந்து நேரடியாக உட்பொதிக்கப்படுகின்றன. அவை எடிட் அல்லது எடிட் செய்யப்படுகின்றன. லேட்டஸ்ட்லியின் ஊழியர் அல்லது ஆசிரியர். (இது மாற்றியமைக்கப்படவில்லை. இந்த இடுகையில் உள்ள உண்மைகள், கருத்துகள் சமீபத்திய கருத்துகளைப் பிரதிபலிக்கவில்லை. அதன் உள்ளடக்கத்திற்கான பொறுப்பு அல்லது பொறுப்பை சமீபத்தில் ஏற்கவில்லை.)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *