விரைவில் ராகுலின் இடத்தை இந்த வீரர் பறிப்பாரா? உலகக் கோப்பையின் தொடக்க போட்டியாளராக பிரட் லீ கருதப்பட்டார்

கே.எல்.ராகுல் நீண்ட நாட்களாக மோசமான பார்மில் சிக்கித் தவித்து வருகிறார். மோசமான ஆட்டத்தால், பல மூத்த வீரர்கள் அவரை விமர்சித்துள்ளனர். இப்போது ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் பிரட் லீ, ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் ஒரு இளம் வீரரை ஒரு வலுவான போட்டியாளர் என்று வர்ணித்துள்ளார்.

கே.எல்.ராகுல் நீண்ட நாட்களாக மோசமான பார்மில் சிக்கித் தவித்து வருகிறார். அவரது பேட்டில் ரன்களை எடுப்பது கடினம். அவர் ரன்களை எடுக்காமல் இருக்க ஏங்குகிறார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான தொடரில் அவர் மோசமாக தோல்வியடைந்தார். கேஎல் ராகுல் கடந்த 10 டெஸ்ட் இன்னிங்ஸ்களில் இரண்டு முறை மட்டுமே 25 ரன்களை கடந்துள்ளார். இப்போது ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் வேகப்பந்து வீச்சாளர் பிரட் லீ, உலகக் கோப்பையில் ஒரு இளம் வீரர் ஒரு பெரிய போட்டியாளர் என்று வர்ணித்துள்ளார். இது நடந்தால், கேஎல் ராகுலுக்கு அணிக்கு வெளியே இருந்து வழி காட்டலாம்.

பிரட் லீ இந்த அறிக்கையை வெளியிட்டார்

தனது யூடியூப் சேனலில் பேசிய பிரட் லீ, ‘2023ல் சொந்த மண்ணில் நடைபெறும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவுக்காக இஷான் கிஷான் ஓப்பன் செய்வேன் என்று வலுவான கூற்றை முன்வைத்துள்ளார். நடக்குமா? எனக்கு தெரியாது. அப்படி இருக்க வேண்டுமா? கண்டிப்பாக ஆம் அது இருக்க வேண்டும். இந்த வீரர் ஒருநாள் வரலாற்றில் அதிவேகமாக 200 ரன்கள் எடுத்தார். அவர் உடற்தகுதியுடன் இருந்தால், உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணியின் தொடக்க பேட்ஸ்மேனாக இருக்க வேண்டும்.

பிரட் லீ சிறந்த ஆலோசனைகளை வழங்கினார்

பிரட் லீ, இஷான் கிஷனுக்கு சிறப்பான அறிவுரை வழங்கி, ‘இரட்டை சதம் அடித்த பிறகு, இஷான் கிஷான் அதிகம் புகழ்வதை தவிர்க்க வேண்டும். அந்த பெரிய இன்னிங்ஸை மறந்துவிட்டு அவர்கள் முன்னேற வேண்டும். அவர் உடற்தகுதியுடன் தொடர்ந்து ரன்களை குவிக்க வேண்டும்.

வெடிக்கும் பேட்டிங் நிபுணர்

சில காலமாக, கேஎல் ராகுல் மற்றும் ஷிகர் தவான் இருவரும் மோசமான பார்முடன் போராடி வருகின்றனர். மறுபுறம், இஷான் கிஷனுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும் போதெல்லாம். இரண்டு கைகளாலும் அவளைப் பிடித்திருக்கிறான். அவர் வெடிக்கும் பேட்டிங்கில் நிபுணத்துவம் பெற்ற வீரர். எந்த ஒரு பந்து வீச்சையும் கிழித்து எறியும் திறமை அவருக்கு உண்டு. இந்திய அணிக்காக 10 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடி 477 ரன்கள் குவித்துள்ளார், இதில் இரட்டை சதமும் அடங்கும். இஷான் கிஷன் ஏற்கனவே ரோஹித் சர்மாவுடன் இணைந்து ஓபன் செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *