இந்த வீரர் இலங்கைக்கு எதிரான இந்திய அணியில் சேர்க்கப்படுவார், விராட் கோலி அல்ல! 31 வயதில் முதல் வாய்ப்புக்காக காத்திருக்கிறார்

இந்த தொடரில் இருந்து விராட் கோலிக்கு ஓய்வு கிடைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் 31 வயதான பேட்ஸ்மேன் ராகுல் திரிபாதியை மிடில் ஆர்டரில் பேட் செய்ய இந்திய அணியில் சேர்க்கலாம். சமீபத்திய ஆண்டுகளில், ராகுல் திரிபாதி பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்தில் ஒரு நாள் அணியில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார்.

இந்திய அணி புத்தாண்டை இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடருடன் (IND vs SL T20 தொடர்) தொடங்க உள்ளது. இந்த தொடரில் ரோஹித் சர்மா, கே.எல்.ராகுல், விராட் கோலி ஆகியோருக்கு ஓய்வு அளிக்கப்படலாம். விராட் கோலிக்கு பதிலாக 31 வயதான ஒரு வீரர் அணியில் (Team India) வாய்ப்பு பெறுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த வயதிலும் இந்த வீரர் தனது அறிமுக போட்டிக்காக காத்திருக்கிறார். இந்த தொடரில் இருந்து விராட் கோலிக்கு ஓய்வு கிடைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் 31 வயதான பேட்ஸ்மேன் ராகுல் திரிபாதியை மிடில் ஆர்டரில் பேட் செய்ய இந்திய அணியில் சேர்க்கலாம். சமீபத்திய ஆண்டுகளில், ராகுல் திரிபாதி பங்களாதேஷுக்கு சுற்றுப்பயணம் செய்த சர்வதேச ஒருநாள் (ODI) அணியில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். ஆனால் இந்திய அணியின் இறுதி பதினொன்றில் அவர் இடம்பெறவில்லை.


ராகுல் திரிபாதியும் (ராகுல் திரிபாதி) ஐபிஎல் 2022 (ஐபிஎல் 2022) இல் 14 போட்டிகளில் விளையாடி 414 ரன்கள் எடுத்தார். இந்த அற்புதமான ஆட்டத்தால் அவருக்கு அணியில் இடம் கிடைத்தது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்களைத் தவிர, ராகுல் திரிபாதி மிடில் ஆர்டரில் பேட் செய்ய முடியும். ராகுல் திரிபாதி வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடருக்கு முன்பு தென் ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிராக இங்கிலாந்து, அயர்லாந்து, ஜிம்பாப்வே ஆகிய நாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டார்.

ராகுல் திரிபாதி ஐபிஎல் மற்றும் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் சிறப்பாக செயல்பட்டு வருகிறார். ராகுல் திரிபாதி 49 முதல் தர போட்டிகளிலும், 53 போட்டிகளிலும் லிஸ்ட் ஏ பிரிவில் விளையாடியுள்ளார். ஆனால் ராகுல் திரிபாதி சர்வதேச அளவில் அறிமுகமாகவில்லை. ராகுல் திரிபாதி முதல் தர கிரிக்கெட்டில் 2656 ரன்கள் குவித்து 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். இதனுடன் ராகுல் திரிபாதி (ராகுல் திரிபாதி) 1782 ரன்கள் குவித்து 6 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *