முன்னாள் இந்திய நட்சத்திரம் ரோஹித், ராகுலை விமர்சித்துள்ளார்

புத்தாண்டின் தொடக்கத்தில் சொந்த மண்ணில் இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் இந்தியா விளையாடவுள்ளது. முன்னதாக இந்திய கேப்டன் ரோகித் சர்மாவை முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ரித்தேந்தர் சோதி விமர்சித்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டு T20 உலகக் கோப்பையில் ரோஹித் ஷர்மாவுக்கு பழக்கமான ரிதம் கிடைக்கவில்லை. நெதர்லாந்துக்கு எதிராக இந்திய கேப்டன் ஆறு போட்டிகளில் 116 ரன்கள் எடுத்தார், ஒரே ஒரு அரை சதம் மட்டுமே அடித்தார். (இந்திய கிரிக்கெட் அணி)

2023 ஆம் ஆண்டு ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை வெல்வதற்கு, பெயர் மட்டும் இல்லாமல், செயல்திறன், ஃபார்ம், உடற்தகுதி ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் இந்தியா கிரிக்கெட் வீரர்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும் என்று சோதி விரும்புகிறார்.

அவர் சொன்னான் –

“உங்களால் நடிப்பு, விளையாடலாம் என்றால், நற்பெயருக்காக எதுவும் நடக்காது. செயல்திறன், வடிவம், உடற்பயிற்சி – இவை முக்கியம். உலகக் கோப்பையை வெல்ல வேண்டுமானால் அவர்களைப் பார்க்க வேண்டும். ஒரு டாப் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன் தொடர்ந்து தோல்வியடைந்தால், அவரையும் வீழ்த்துவது பற்றி யோசிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை.

ஜனவரி 3, செவ்வாய்கிழமை மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான முதல் T20 போட்டியில் இந்தியா விளையாடுகிறது.

ரோஹித் சர்மா வரும் ஆண்டில் இந்தியாவுக்காக பல முக்கியமான போட்டிகளில் விளையாட வேண்டும். 2022ம் ஆண்டு சரியாக அமையாததால், புத்தாண்டில் ஏதாவது நல்லதை செய்ய எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார். இந்தியா அடுத்த ஆண்டு சொந்த மண்ணில் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை விளையாடவுள்ளது, ரோஹித்துக்கு இப்போது ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை வெல்ல பொன்னான வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. (இந்திய கிரிக்கெட் அணி)

ரோஹித் சர்மா இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் சொந்த மண்ணில் விளையாட வாய்ப்பு உள்ளது. ஜனவரி 3ஆம் தேதி தொடங்கும் இந்தத் தொடர், இந்தியா – இலங்கை அணிகள் மூன்று ஒருநாள் மற்றும் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடர்களில் விளையாடுகின்றன.

இலங்கைக்கு எதிரான T20 தொடரில் ரோஹித் சர்மா விளையாட மாட்டார் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது. வங்கதேச சுற்றுப்பயணத்தின் போது பேட்டிங் செய்யும் போது ரோஹித்தின் கருப்பு விரலில் காயம் ஏற்பட்டது. அதன் காரணமாக, நிச்சயமாக, அவர் இப்போது பெரும்பாலும் காயமின்றி இருக்கிறார். நிகர அமர்வு ஏற்கனவே தொடங்கிவிட்டது. அவர் விரைவில் தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் இணைவார். (இந்திய கிரிக்கெட் அணி)

“ரோஹித் சர்மா இன்னும் 100 சதவீதம் உடல்தகுதியுடன் இல்லை. அதனால் நாங்கள் அவருடன் எந்த ஆபத்தும் எடுக்க விரும்பவில்லை. ஜடேஜா மற்றும் பும்ராவும் தேசிய அகாடமிக்கு திரும்பியுள்ளனர். விரைவில் குணமடையுங்கள். ஆனால் பணிச்சுமையை மனதில் கொண்டு T20யில் ஓய்வு அளிக்கப்படுகிறது. ஏனெனில் அடுத்த ஆண்டு ஒருநாள் போட்டியுடன் ஒப்பிடும்போது T20க்கு அவ்வளவு முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்படவில்லை.

– இது இந்திய கிரிக்கெட் வாரியத்தின் மூலம் அறியப்படுகிறது.

2012க்கு பிறகு ரோஹித் சர்மாவால் 2022ல் சதம் அடிக்க முடியவில்லை. இந்த ஆண்டு 29 டி20 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடிய ரோஹித், 134.42 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 24.29 சராசரியுடன் 656 ரன்கள் எடுத்தார். மூன்று அரைசதம் அடித்தார். அதிகபட்சமாக 72 ரன்கள். ரோஹித் இந்த ஆண்டு 40 இன்னிங்ஸ்களில் விளையாடி 27.63 சராசரியில் 995 ரன்கள் எடுத்தார். ஆறு அரை சதம் அடித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *