இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்களுக்கு ஒரு மகிழ்ச்சியான செய்தி, இந்த கொடிய பந்துவீச்சாளர் காயத்தில் இருந்து மீண்டு இந்திய அணிக்கு திரும்பினார்.

இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணி வீரர் ஒருவர் காயம் குணமடைந்து நாடு திரும்ப உள்ளார். இந்த வீரர் கடைசியாக 2022 T20 உலகக் கோப்பையில் தோன்றினார்.

இலங்கைக்கு எதிரான T20 மற்றும் ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரு அணிகள் மோதும் T20 தொடரில் ஹர்திக் பாண்டியாவும், ஒருநாள் தொடருக்கு ரோஹித் சர்மாவும் கேப்டனாக செயல்படுவார்கள். இந்தத் தொடரில் அந்த அணியின் ஒரு கொடிய வேகப்பந்து வீச்சாளரும் திரும்பியுள்ளார். இந்த வீரர் காயம் காரணமாக அணியில் இருந்து வெளியேறுகிறார், ஆனால் இப்போது இந்த பந்து வீச்சாளர் ஒருநாள் தொடரில் விளையாடுவதைக் காணலாம்.

இந்த கொடிய பந்து வீச்சாளர் காயத்தில் இருந்து மீண்டு திரும்பினார்

இரு அணிகளுக்கு இடையே நடைபெறும் ஒருநாள் தொடரில் மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி மீண்டும் களம் இறங்குவார். ஒருநாள் போட்டிக்கான அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். தோள்பட்டையில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக முகமது ஷமி அணியில் இருந்து வெளியேறினார். காயம் காரணமாக பங்களாதேஷ் சுற்றுப்பயணத்தில் கூட அவரால் அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை. 2022 T20 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு பயிற்சியின் போது அவர் காயமடைந்தார்.

T20 உலகக் கோப்பையில் விளையாடுவதைப் பார்த்தேன்

T20 உலகக் கோப்பை 2022க்குப் பிறகு, முகமது ஷமி இப்போது முதல் முறையாக இந்திய அணியில் விளையாடுகிறார். அவர் இதுவரை இந்திய அணிக்காக 60 டெஸ்ட், 82 ஒருநாள் மற்றும் 23 T20 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார். டெஸ்டில் 216 விக்கெட்டுகளையும், ஒருநாள் போட்டிகளில் 152 விக்கெட்டுகளையும், T20யில் 24 விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தியுள்ளார். அதே நேரத்தில், முகமது ஷமி ஜூலை 2022 முதல் டீம் இந்தியாவுக்காக ஒரு ஒருநாள் கூட விளையாடவில்லை.

T20 தொடருக்கான இந்திய அணி

ஹர்திக் பாண்டியா, சூர்யகுமார் யாதவ், இஷான் கிஷன், ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில், தீபக் ஹூடா, ராகுல் திரிபாதி, சஞ்சு சாம்சன், அர்ஷ்தீப் சிங், வாஷிங்டன் சுந்தர், அக்ஷர் படேல், யுஸ்வேந்திர சாஹல், ஹர்சல் படேல், உம்ரான் மாலிக், முகேஷ் குமார், சிவம் மாவி.

ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி

ரோஹித் சர்மா, ஹர்திக் பாண்டியா, விராட் கோலி, ஷுப்மான் கில், சூர்யகுமார் யாதவ், கேஎல் ராகுல், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், இஷான் கிஷன், வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்ஷர் படேல், முகமது சிராஜ், முகமது ஷமி, உம்ரான் சிங் மாலிக்,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *