சிராஜின் பை காணாமல் போனது ‘அதில் என் அத்தியாவசியப் பொருட்கள்’; கண்டுபிடிக்க இந்த வழியில் கெஞ்சினார்

சமீபத்தில் நடந்த டெஸ்ட் தொடரில் வங்கதேசத்தை 2-0 என்ற கணக்கில் இந்தியா தோற்கடித்தது. இந்தியாவின் நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் பங்களாதேஷின் டாக்காவில் இருந்து மும்பை திரும்பியபோது. பின்னர் அவரது பைகளில் ஒன்று காணாமல் போனது, அதன் பிறகு அவர் விமான நிறுவனத்திடமிருந்து பையை கண்டுபிடிக்குமாறு சமூக ஊடகங்களில் கெஞ்சினார்.

இந்தியா சமீபத்தில் வங்கதேசத்தை டெஸ்ட் தொடரில் 2-0 என்ற கணக்கில் வீழ்த்தியது, நட்சத்திர வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது சிராஜும் இந்த டெஸ்ட் தொடரில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். டெஸ்ட் தொடரில் சிறப்பாக செயல்பட்டார். இப்போது இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் அணியிலும் சிராஜுக்கு இடம் கிடைத்துள்ளது. ஆனால் அதற்கு முன்பே அவர் சிக்கலில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. அதைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

சிராஜின் பை காணாமல் போனது

முகமது சிராஜ் டாக்காவில் இருந்து டெல்லி ஏர் விஸ்தாரா ஏர்லைன்ஸ் வழியாக மும்பைக்கு விமானத்தில் சென்றுள்ளார். ஆனால் இதன் போது அவரது பை ஒன்று காணாமல் போனது அவரது கவலையை அதிகரித்துள்ளது. அவர் ட்விட்டரில் பை காணாமல் போனது குறித்து விமான நிறுவனங்களுக்கு தெரிவித்தார். அவர் தனது ட்விட்டர் பதிவில், ‘டில்லி வழியாக டாக்கா வழியாக UK182 மற்றும் UK951 விமானங்கள் மூலம் டிசம்பர் 26 அன்று மும்பைக்கு வரவிருந்தேன். நான் 3 பைகளுடன் செக்-இன் செய்தேன், அதில் ஒன்று காணவில்லை. காலதாமதமின்றி பையை பெற்றுத் தருவதாக உறுதியளிக்கப்பட்டது.ஆனால் இதுவரை அதுபற்றிய அப்டேட் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை.

முகமது சிராஜ் மற்றொரு ட்வீட்டில், ‘எனது அத்தியாவசியங்கள் அனைத்தும் இதில் இருந்தன. எனது பையை விரைவாகக் கண்டுபிடித்து, அதை விரைவில் ஹைதராபாத் எடுத்துச் செல்லுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன்.

விமான நிறுவனங்கள் பதிலளித்தன

விஸ்தாரா ஏர்லைன்ஸ் முகமது சிராஜுக்குப் பதிலளிக்கையில், ‘வணக்கம் மிஸ்டர் சிராஜ். இதைக் கேட்பது வருத்தமாக இருக்கிறது. எங்கள் ஊழியர்கள் உங்கள் பையை பொருத்துவதற்கு தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வார்கள் மற்றும் விரைவில் உங்களுக்கு அறிவிப்பார்கள். முடிந்தால், தொடர்பு எண்ணை எங்களுக்கு அனுப்பவும்.

இந்தியாவுக்காக மூன்று வடிவங்களிலும் விளையாடினார்

முகமது சிராஜ் இந்திய அணிக்காக மூன்று வடிவங்களிலும் கிரிக்கெட் விளையாடியுள்ளார். 15 டெஸ்ட் போட்டிகளில் 46 விக்கெட்டுகளையும், 16 ஒருநாள் போட்டிகளில் 24 விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தியுள்ளார். அதே நேரத்தில் 8 டி20 போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். மெதுவான பந்துகளில் மிக விரைவாக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துகிறார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான 2 டெஸ்ட் போட்டிகளில் 7 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *