காயம் காரணமாக இலங்கை தொடரில் இருந்து வெளியேறிய வீரர்! அணி தேர்வு முடிந்த சில மணிநேரங்களில் இந்த பெரிய அப்டேட் வெளிவந்தது

காயம் காரணமாக இலங்கை தொடரில் இருந்து இந்திய அணியின் பெரிய மேட்ச் வின்னர் வீரர் ஒருவர் விலகியுள்ளார். இந்திய அணி தேர்வு முடிந்த சில மணி நேரங்களிலேயே இந்த பெரிய தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இலங்கை தொடருக்கான இந்திய அணி டிசம்பர் 27 அன்று இரவு அறிவிக்கப்பட்டது. இரு அணிகளுக்கும் இடையே ஜனவரி 3-ம் தேதி முதல் 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் நடைபெறவுள்ளது, அதன்பின் அதே எண்ணிக்கையிலான ஒருநாள் போட்டிகள் நடைபெற உள்ளன. இந்த இரண்டு தொடர்களின் அணியிலும் பெரிய மேட்ச் வின்னர் வீரர் சேர்க்கப்படவில்லை. ஆனால் காயம் காரணமாக இந்த தொடரில் இந்த வீரரால் இந்திய அணியில் இடம்பெற முடியவில்லை என தற்போது இந்த பெரிய அப்டேட் வெளியாகியுள்ளது.

இந்த வீரர் காயம் காரணமாக இலங்கை தொடரில் இருந்து வெளியேறினார்

இலங்கைக்கு எதிரான இந்த இரண்டு தொடர்களிலும் ரிஷப் பந்த் அணியில் சேர்க்கப்படவில்லை. ஒயிட் பால் கிரிக்கெட்டில் பந்த் மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதால், அவர் அணியிலிருந்து வெளியேற வழி காட்டப்பட்டதாக நம்பப்பட்டது, ஆனால் இன்றுவரை செய்திகளின்படி, ரிஷப் பந்த் காயம் காரணமாக இந்தத் தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளார். ரிஷப் பந்தின் முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதால், அவர் மறுவாழ்வுக்கு அனுப்பப்படுவார், மேலும் அவர் குணமடைய சிறிது நேரம் ஆகலாம்.

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரும் விளையாடப்படவில்லை

இந்திய அணி சமீபத்தில் வங்கதேசம் சென்றது. இந்த சுற்றுப்பயணத்தில், இரு அணிகளுக்கு இடையே மூன்று போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் நடைபெற்றது, அதில் ரிஷப் பந்த் விளையாடவில்லை. இந்தத் தொடர் தொடங்குவதற்கு முன்பு பந்த் நிர்வாகத்திடம் இருந்து விடுதலை கோரினார். ரிஷப் பந்த் அவுட் ஆன பிறகு கேஎல் ராகுல் விக்கெட் கீப்பராக விளையாடினார். இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரிலும் கேஎல் ராகுல் விக்கெட் கீப்பராக விளையாடுவார்.

டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடிய வெற்றி இன்னிங்ஸ்

வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரில் ரிஷப் பந்த் மீண்டும் களமிறங்கினார். இந்தத் தொடரின் இரண்டு போட்டிகளில் 3 இன்னிங்ஸ்களில், அவர் 49.33 சராசரியில் 148 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் போது மிர்பூர் டெஸ்டில் முதல் இன்னிங்சில் 93 ரன்களும், சிட்டகாங் டெஸ்டில் 46 ரன்களும் எடுத்தார். மறுபுறம், வெள்ளை பந்து கிரிக்கெட்டில் தனது புள்ளிவிவரங்களைப் பற்றி பேசுகையில், பந்த் இதுவரை டீம் இந்தியாவுக்காக 30 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடியுள்ளார், அதில் அவர் 865 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். டி20யிலும் 66 ஆட்டங்களில் 22.43 என்ற மோசமான சராசரியில் 987 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *