ஒருநாள் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்ட பிறகு ஷிகர் தவானின் எதிர்வினை வெளிவந்தது, இது வெற்றியைப் பற்றியது அல்ல, தோல்வியைப் பற்றியது.

ஷிகர் தவான் 2022 ஆம் ஆண்டில் 22 ஒருநாள் போட்டிகளில் 688 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், ஆனால் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் வெறும் 74.21.

இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் ஷிகர் தவான் நீண்ட காலமாக டெஸ்ட் மற்றும் T20 அணியில் இடம் பெறவில்லை. இதேவேளை, எதிர்வரும் இலங்கை சுற்றுப்பயணத்துக்கான ஒருநாள் அணியிலிருந்தும் அவர் நீக்கப்பட்டுள்ளார். சமீப காலங்களில், ரோஹித் சர்மா மற்றும் கே.எல்.ராகுல் இல்லாத ஒரு நாள் அணியின் கேப்டனாக தவான் காணப்பட்டார். ஆனால் அவரது வடிவம் அவரை ஆதரிக்கவில்லை. இதனால்தான் தற்போது அவர் ஒருநாள் அணியில் இருந்தும் நீக்கப்பட்டுள்ளார். இந்திய அணி இலங்கைக்கு எதிராக ஜனவரி 10 முதல் 15 வரை மூன்று ஒருநாள் தொடரில் விளையாட உள்ளது. இந்நிலையில், ஷிகர் தவானின் இன்ஸ்டாகிராம் பதிவு வைரலாகி வருகிறது.

ஷிகர் தவான் உண்மையில் ஒரு கதையை இடுகையிட்டார், அது இனி அவரது சுயவிவரத்தில் தெரியாது. டீம் இந்தியா தேர்வுக்குப் பிறகு அவரது இந்த ஸ்டோரி பதிவு அவரது எதிர்வினையாக கருதப்படுகிறது. இந்த இடுகையில், தவான் ஜாகிங் செய்யும் போது தனது படத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் இது தோல்வி மற்றும் வெற்றியைப் பற்றியது அல்ல, இது இதயத்தைப் பற்றியது என்று எழுதினார். ஒருவர் தொடர்ந்து உழைக்க வேண்டும், மற்றவை எப்பொழுதும் கடவுளின் விருப்பப்படியே இருக்கும். இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் மற்றும் T20 அணிக்கான இந்திய அணி தேர்வு செய்யப்பட்டதை அடுத்து தவானின் இந்த பதவி வெளிச்சத்திற்கு வந்தது.

தவானின் ஃபார்ம் ஆதரிக்கவில்லை
கடந்த சில நாட்களாக ஷிகர் தவானின் ஃபார்ம் அவருக்கு ஆதரவாக இல்லை. சமீபத்தில், வங்கதேசத்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் அவர் சிறப்பாக செயல்பட்ட பிறகு, அவரது இடம் குறித்து பல கேள்விகள் எழுந்தன. இந்தத் தொடரில் அவரால் மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் 18 ரன்கள் (7, 8, 3) மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. இது தவிர, சில காலமாக ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் குறித்தும் பல கேள்விகள் எழுப்பப்பட்டன. 2019 உலகக் கோப்பைக்கு முன், தவான் 100க்கு மேல் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டைக் கொண்டிருந்தார், 2022ல் அவரது ஸ்ட்ரைக் ரேட் 74.21 ஆக இருந்தது.

இலங்கை தொடருக்கான இந்திய அணி தேர்வு
ஒருநாள் தொடர்: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கேஎல் ராகுல், இஷான் கிஷன், வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்ஷர் படேல், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக் மற்றும் அர்ஷ்தீப் சிங்.

T20 தொடர்: ஹர்திக் பாண்டியா (கேப்டன்), சூர்யகுமார் யாதவ் (துணை கேப்டன்), இஷான் கிஷன், ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், ஷுப்மான் கில், தீபக் ஹூடா, ராகுல் திரிபாதி, சஞ்சு சாம்சன், வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், அக்சர் படேல், அர்ஷ்தீப் சிங், உம்ரான் மாலிக், சிவம் மாவி மற்றும் முகேஷ் குமார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *