புத்தாண்டில் அனைவரின் பார்வையும் இந்த 5 இளம் வீரர்கள் மீது தான் இருக்கும், விளையாடினால் பரபரப்பு அதிகரிக்கும்

இலங்கைக்கு எதிரான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டு புதிய வீரர்களுக்கு அணியில் வாய்ப்பு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. இதுபோன்ற சூழ்நிலையில் இந்திய அணியில் உள்ள இளம் வீரர்கள் எப்படி செயல்படுகிறார்கள் என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். இந்திய டி20 அணியில் பழைய மற்றும் அனுபவம் வாய்ந்த வீரர்களுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படவில்லை என்பது மிகவும் ஆச்சரியமான விஷயம். டி20 வாழ்க்கை கிட்டத்தட்ட முடிந்துவிட்ட அணியில் 6 வீரர்கள் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது, மேலும் அவர்கள் இனி இந்திய டி20 அணியில் இடம் பெற மாட்டார்கள். அதே நேரத்தில், இந்தியாவின் 5 வீரர்கள் மீது அனைவரின் பார்வையும் இருக்கும். அப்படிப்பட்ட 5 வீரர்களைப் பற்றி சொல்லுவோம்…


இஷான் கிஷன்
சமீபத்தில் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் தனது முதல் இரட்டை சதத்தை அடித்த இஷான் கிஷான், இந்த இளம் பேட்ஸ்மேனிடம் ரசிகர்கள் அதிக நம்பிக்கை வைத்திருப்பதால், அனைவரின் பார்வைக்கும் இலக்காக இருப்பார். டி20 மற்றும் ஒருநாள் அணியில் இஷான் கிஷானுக்கு இடம் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இதிலிருந்து இந்த இளம் வீரரை அணியில் நிரந்தர உறுப்பினராக்க பிசிசிஐ விரும்புகிறது என்பது தெளிவாகிறது.


சுப்மன் கில்
இந்திய அணியில் இரு அணிகளிலும் இடம் பிடித்துள்ள பேட்ஸ்மேன்களில் மிகப் பெரிய பெயர் சுப்மான் கில். சமீபகாலமாக கில் நல்ல ஃபார்மில் இருந்ததோடு, தனது பேட்டிங்கால் தேர்வாளர்களை கவர்ந்துள்ளார். T20 மற்றும் ODI ஆகிய இரு அணிகளிலும் ஷுப்மான் கில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார், மேலும் அவருக்கு T20 தொடக்கப் பொறுப்பு இருக்கும் என்று நம்பப்படுகிறது.


சூர்யகுமார் யாதவ்
2022ல் உலகின் தலைசிறந்த டி20 பேட்ஸ்மேனாக உருவெடுத்த சூர்யகுமார் யாதவ், டி20 மற்றும் ஒருநாள் அணிகள் இரண்டிலும் இடம்பிடித்துள்ளார். டி20 அணியின் துணை கேப்டனாகவும் சூர்யா நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியிலும் சூர்யகுமார் யாதவ் வெற்றி பெற்றால், அவர் ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம் பெறுவார் என்பதில் சந்தேகமில்லை. இப்போது எல்லாம் அவரது செயல்திறனைப் பொறுத்தது.


ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்
வங்கதேச அணிக்கு எதிரான ஒருநாள் மற்றும் டெஸ்ட் போட்டிகளில் அபாரமாக பேட்டிங் செய்த ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், ஒருநாள் அணியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். ஐயர் டி20 அணியில் இடம் பெறவில்லை என்பது வேறு விஷயம், ஆனால் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அவரது செயல்பாடு அவரை டி20 அணியிலும் சேர்க்கலாம். விராட் கோலிக்கு பதிலாக ஸ்ரேயாஸ் ஐயர் களமிறங்குகிறார்.


உம்ரான் மாலிக்
இந்திய அணியின் ஸ்டிரைக் பந்துவீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா காயம் காரணமாக நீண்ட நாட்களாக அணியில் இருந்து விலகிய நிலையில், இளம் பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக் டி20 மற்றும் ஒருநாள் அணியில் இடம்பிடித்துள்ளார். வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு இணையாக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தும் திறன் கொண்ட உம்ரான் மாலிக் இந்திய அணியின் எதிர்காலமாக மாற முடியும் என தேர்வாளர்கள் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *