அடித்து தூக்கும் விராட் கோலியின் 12 வருட சிறப்பு சாதனையை எந்த இந்திய வீரரும் முறியடிக்க முடியாது, சுவாரஸ்யமான புள்ளிவிவரங்களை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

கடந்த 12 ஆண்டுகளாக ஆண்டு இறுதி தரவரிசையில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்களின் பட்டியலில் கிங் கோஹ்லி முதலிடத்தில் உள்ளார், மேலும் இந்த சாதனை அப்படியே உள்ளது. ஆகஸ்ட் 2008 இல், விராட் கோலி இலங்கைக்கு எதிராக அறிமுகமானார்.

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டனும் அனுபவமிக்க பேட்ஸ்மேனுமான விராட் கோலி பல சந்தர்ப்பங்களில் சிறப்பாக செயல்பட்டார். இதற்கிடையில், விராட் கோலியின் பெயரில் பல உலக சாதனைகள் பதிவாகியுள்ளன. இந்த பட்டியலில் 12 ஆண்டுகளாக முறியடிக்கப்படாத மற்றொரு சிறப்பு சாதனையும் உள்ளது, இந்த சாதனை இந்த ஆண்டு இறுதி வரை அப்படியே இருந்தது. கடந்த 12 ஆண்டுகளாக ஆண்டு இறுதி தரவரிசையில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்களின் பட்டியலில் கிங் கோஹ்லி முதலிடத்தில் உள்ளார், மேலும் இந்த சாதனை அப்படியே உள்ளது. ஆகஸ்ட் 2008 இல், விராட் கோலி இலங்கைக்கு எதிராக அறிமுகமானார். இதற்குப் பிறகு, விராட் கோலி இதுவரை 265 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடி 12471 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். 2011 ஆம் ஆண்டு முதல், விராட் கோலி இந்த ஆண்டு இறுதி ஒருநாள் போட்டி தரவரிசையில் இந்திய பேட்ஸ்மேன்களில் முதலிடத்தில் உள்ளார்.

இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் பட்டியலில் தொடர்ந்து 12 ஆண்டுகளாக இந்த சாதனையை படைத்த ஒரே வீரர் விராட் கோலி மட்டுமே. ஐசிசி ஒருநாள் தரவரிசையில் விராட் கோலி எட்டாவது இடத்தில் உள்ளார். இந்த பட்டியலில் விராட் கோலிக்கு அடுத்தபடியாக இந்திய அணி கேப்டன் ரோஹித் சர்மா 9வது இடத்தில் உள்ளார். (மேலும் படிக்கவும்: 2022 ஆம் ஆண்டின் ICC ஆடவர் T20I கிரிக்கெட் வீரர் யார்? ‘இந்த’ இந்திய பேட்ஸ்மேன் மிகப்பெரிய போட்டியாளர்)

ஆண்டின் இறுதியில் அதிக தரவரிசையில் உள்ள இந்திய பேட்ஸ்மேன் –

2015 – விராட் கோலி

2016 – விராட் கோலி

2017 – விராட் கோலி

2018 – விராட் கோலி

2019 – விராட் கோலி

2020 – விராட் கோலி

2021 – விராட் கோலி

2022 – விராட் கோலி

ஒருநாள் போட்டிகளில் விராட்டின் செயல்பாடு

விராட் கோலி தனது ஒருநாள் கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் இதுவரை 265 இன்னிங்ஸ்களில் 44 சதங்கள் மற்றும் 64 அரைசதங்கள் அடித்துள்ளார். இந்த வடிவத்தில் விராட் கோலியின் சிறந்த ஸ்கோர் 183 ரன்கள். ஒருநாள் போட்டிகளில், விராட் கோலி தனது பேட்டிங்கில் 128 சிக்ஸர்கள் உட்பட 1172 பவுண்டரிகளை அடித்துள்ளார். அதே நேரத்தில், விராட் கோலி 115 டி20 சர்வதேச போட்டிகளில் 4008 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். விராட் கோலி டி20யில் 37 அரைசதங்கள் மற்றும் ஒரு சதம் அடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *