காரில் சிக்கிய ரிஷப் பந்த் மட்டும் தீப்பிடித்தார்; மக்கள் கண்ணாடியை உடைத்தனர்

ரிஷப் பந்த் ஏன் தனியாக வெளியேறினார்? நேரில் பார்த்தவர்கள் விவரித்த சம்பவம் கொடுமை, பேச முடியாத நிலையில் பந்த்… விபத்து எப்படி நடந்தது?

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்த் சென்ற கார் வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை பயங்கர விபத்துக்குள்ளானது. விபத்து மிகவும் பயங்கரமானது, அவரது மெர்சிடிஸ் கார் டிவைடரில் மோதி முற்றிலும் எரிந்தது. டாக்டர்களின் கூற்றுப்படி, பந்த் பலத்த காயம் அடைந்து வேறு மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்படுகிறார்.

காரில் ரிஷப் பந்த் மட்டும் இருந்தார். அவர்தான் காரை ஓட்டி வந்ததாக நேரில் பார்த்தவர்கள் தெரிவித்தனர். விபத்திற்குப் பிறகு ரிஷப் பந்த் காரில் சிக்கிக் கொண்டார். இதைத் தொடர்ந்து, கார் உடனடியாக தீப்பிடித்து எரிந்தது. நெடுஞ்சாலை வழியாக சென்ற வாகன ஓட்டிகள், அவரது காரின் கண்ணாடியை உடைத்து, ரிஷப்பை வெளியே இழுத்தனர்.

டெல்லியில் இருந்து உத்தரகாண்ட் மாநிலம் ரூர்க்கிக்கு ரிஷப் பந்த் சென்று கொண்டிருந்தார். வழியில், 5:30 மணியளவில், நர்சன் எல்லையில், அவரது கார் அதிவேகமாக தண்டவாளத்தில் மோதியது. காரின் கதவுகள் ஜாம் ஆகி இருந்ததால் ரிஷப் காரின் உள்ளே சிக்கிக் கொண்டார். தலையில் அடிபட்டது. முதுகிலும் காயம் ஏற்பட்டுள்ளது.

காரின் ஜன்னல் கண்ணாடியை உடைத்த பின் ரிஷப் ரூட்கியில் உள்ள திறமையான மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். உத்தரகாண்ட் டிஜிபி அசோக் குமார் கூறுகையில், ரிஷப் உடலில் அதிக காயங்கள் இல்லை, ஆனால் அவரது ஒரு காலில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. அவர் டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார், இப்போது அவர் டெல்லிக்கு அழைத்துச் செல்லப்படுகிறார்.

ரிஷப் பந்த் தான் காரை ஓட்டி வந்தார். அதிகாலையில் தூங்கிய அவர் சில நொடிகளில் அவரது கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது. இதனால், சாலை பிரிப்பான் மீது மோதியது.

நேரில் பார்த்தவர்களின் கூற்றுப்படி, பேன்ட்டின் கார் சாலை பிரிப்பான் தண்டவாளத்தை உடைத்து சுமார் 200 மீட்டர் சாலையில் விழுந்தது. இதற்கிடையே கார் பலமுறை கவிழ்ந்தது. ரிஷப் பந்த் காரின் கதவைத் திறந்து வெளியே வர முயன்றார், ஆனால் காயம் காரணமாக முடியவில்லை. அக்கம் பக்கத்தினர் அவரை காரில் இருந்து இறக்கி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர்.

ரூர்க்கி காவல்துறையின் கூற்றுப்படி, ரிஷப் பந்த் தனது தாயை ஆச்சரியப்படுத்த விரும்பினார். இதனால் அவர் இரவு நேரத்தில் டெல்லியில் இருந்து ரூர்க்கி நோக்கி காரில் தனியாக புறப்பட்டு சென்றார். அவர் நல்ல நிலையில் உள்ளார், பேசக்கூடியவர், அபாய கட்டத்தை தாண்டிவிட்டார் என போலீசார் தெரிவித்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *