காரோடு பற்றி எரிந்த ரிஷப் பந்த்! டேராடூன் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்… விபத்து குறித்து எஸ்பி என்ன சொன்னார் தெரியுமா?

கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்த் விபத்து குறித்து எஸ்பி ஸ்வபன் கிஷோர் தகவல் தெரிவித்துள்ளார். அவர் தற்போது டேராடூனில் உள்ள மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணி வீரர் ரிஷப் பந்த் சென்ற கார் வெள்ளிக்கிழமை பயங்கர விபத்தில் சிக்கியது. டெல்லியில் இருந்து வீடு திரும்பிய ரிஷப் பந்தின் கார் விபத்துக்குள்ளானது. அவர் டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இதுகுறித்து எஸ்பி ஸ்வபன் கிஷோர் செய்தியாளர்களிடம் தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.

இதுகுறித்து ரூரல் எஸ்பி ஸ்வபன் கிஷோர் கூறுகையில், ஹரித்வார் மாவட்டத்தில் மங்களூரு மற்றும் நரசன் இடையே கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்த் சென்ற கார் விபத்துக்குள்ளானது. ரிஷப் பந்த் ரூர்கி சிவில் மருத்துவமனையில் முதலுதவி சிகிச்சைக்கு பிறகு டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார். விபத்து மங்களூர் காவல் நிலைய பகுதி NH-ல் நடந்தது. 58.”

உத்தரகாண்ட் முதல்வர் அலுவலகம் அளித்துள்ள தகவலில், “காயமடைந்த கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்தின் சிகிச்சைக்கு தேவையான அனைத்து ஏற்பாடுகளையும் உறுதி செய்யவும், தேவைப்பட்டால் ஏர் ஆம்புலன்ஸ் வழங்கவும் உத்தரகாண்ட் முதல்வர் புஷ்கர் சிங் தாமி அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளார்.

காயம் எங்கே?
அதே நேரத்தில், இந்த சாலை விபத்தில் ரிஷப் பந்த் பலத்த காயம் அடைந்தார். கிரிக்கெட் வீரரின் நெற்றி, முதுகு மற்றும் காலில் பல காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. எனினும் தற்போது அவரது உடல்நிலை சீராக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அதே நேரத்தில், ஆதாரங்களின்படி, இந்த விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனுக்கு பிளாஸ்டிக் சர்ஜரி செய்யப்படலாம்.

அதே நேரத்தில், தேவைப்பட்டால், அவர் டெல்லிக்கு விமானம் மூலம் அனுப்பப்படுவார் என்று முதல்வர் தாமி கூறியுள்ளார். இது தவிர, மாநில அரசும் அவருக்கு முழுமையான சிகிச்சை அளிக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *