இந்திய அணியின் இந்த 2 பந்துவீச்சாளர்கள் ஆபத்தானவர்கள் பும்ரா-ஷமியை விட, இலங்கை பேட்ஸ்மேன்களின் கிரீஸில் கால்கள் நடுங்கும்!

ஜனவரி 3, 2023 முதல் இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரில், டீம் இந்தியா விளையாடவிருக்கிறது, ஜஸ்பிரித் பும்ரா மற்றும் முகமது ஷமியை விட இரண்டு வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மிகவும் ஆபத்தான மற்றும் மிகவும் ஆபத்தானவர்கள். இந்த T20 தொடரில் இந்திய அணியின் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா, இந்த T20 தொடரின் அனைத்து போட்டிகளிலும் இந்த இரண்டு கொடிய வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு வாய்ப்பு அளிப்பார்.

பும்ரா-ஷமியை விட இந்திய அணியின் இந்த 2 பந்துவீச்சாளர்கள் ஆபத்தானவர்கள்

இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரில் இந்திய அணியின் இந்த இரண்டு வேகப்பந்து வீச்சாளர்களும் விளையாடும் போது, ​​இலங்கை பேட்ஸ்மேன்களின் கிரீஸில் நடுங்குவார்கள். டீம் இந்தியாவின் இந்த இரண்டு கொடிய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் வேறு யாருமல்ல, உம்ரான் மாலிக் மற்றும் அர்ஷ்தீப் சிங். அர்ஷ்தீப் சிங் மிகவும் ஆபத்தான யார்க்கர்களை அடித்து விக்கெட்டுகளை வீழ்த்துவதில் பெயர் பெற்றவர். அர்ஷ்தீப் சிங் தொடக்க மற்றும் டெத் ஓவர்களில் ஒரு கொடிய வேகப்பந்து வீச்சாளர், அவருக்கு முன்னால் எதிரணி பேட்ஸ்மேன்கள் வியர்க்கிறார்கள்.

இலங்கை பேட்ஸ்மேன்களின் கிரீஸில் கால்கள் நடுங்கும்!

மறுபுறம், உம்ரான் மாலிக்கைப் பற்றி பேசினால், அவர் தொடர்ந்து மணிக்கு 150 கிமீ வேகத்தில் பந்து வீசுகிறார். ஐபிஎல் 2022 இல் உம்ரான் மாலிக் அந்த அற்புதத்தை வெளிப்படுத்தினார். ஜனவரி 3, 2023 அன்று தொடங்கும் இலங்கைக்கு எதிரான மூன்று போட்டிகள் கொண்ட T20 சர்வதேச தொடரின் முதல் போட்டியில் உம்ரான் மாலிக் விளையாடும் போது, ​​அது இந்தியாவில் அவரது முதல் சர்வதேச போட்டியாகும். இந்திய ஆடுகளங்களில் உம்ரான் மாலிக் இன்னும் ஆபத்தானவராக மாறுகிறார். ஐபிஎல் 2022 இன் போது கூட, உம்ரான் மாலிக் எதிரணி பேட்ஸ்மேன்களை மிகவும் தொந்தரவு செய்தார்.

இலங்கைக்கு எதிரான T20 இந்திய அணி:

ஹர்திக் பாண்டியா (கேப்டன்), சூர்யகுமார் யாதவ் (துணை கேப்டன்), இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), ரிதுராஜ் கெய்க்வாட், சுப்மான் கில், தீபக் ஹூடா, ராகுல் திரிபாதி, சஞ்சு சாம்சன் (விக்கெட் கீப்பர்), அர்ஷ்தீப் சிங், வாஷிங்டன் சுந்தர், அக்ஷர் படேல் , யுஸ்வேந்திர சாஹல், ஹர்ஷல் படேல், உம்ரான் மாலிக், முகேஷ் குமார், சிவம் மாவி.

இலங்கைக்கு எதிரான இந்திய ஒருநாள் அணி:

ரோகித் சர்மா (கேப்டன்), ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), சுப்மன் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல், இஷான் கிஷன் (விக்கெட் கீப்பர்), வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்ஷர் படேல், முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக், அர்ஷ்தீப் சிங்.

இந்தியா vs இலங்கை தொடர் போட்டிகள்:

இந்தியா vs இலங்கை T20 தொடர்

முதல் T20 போட்டி, ஜனவரி 3, இரவு 7.00 மணி, மும்பை

2வது T20 போட்டி, ஜனவரி 5, இரவு 7.00 மணி, புனே

மூன்றாவது T20 போட்டி, ஜனவரி 7, இரவு 7.00 மணி, ராஜ்கோட்

இந்தியா vs இலங்கை ஒரு நாள் தொடர்

முதல் ஒருநாள் போட்டி, ஜனவரி 10, மதியம் 1.30 மணி, கவுகாத்தி

இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டி, ஜனவரி 12, மதியம் 1.30, கொல்கத்தா

மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி, ஜனவரி 15, மதியம் 1.30, திருவனந்தபுரம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *