2023 ஆம் ஆண்டில் இந்திய அணி இந்த தவறுகளை மீண்டும் செய்யாவிட்டால் அது வேடிக்கையாக இருக்கும்! 2022ல் BCCI பல தவறுகளை செய்தது.

2022 ஆம் ஆண்டு போகிறது. இன்று இந்த வருடத்தின் கடைசி வெள்ளிக்கிழமை. அதாவது, உங்கள் கருத்து நிகழ்ச்சியான சில்லி பாயிண்ட், ஆண்டின் கடைசி இரண்டு நாட்களில் பார்க்கப்படாது. மேலும் இந்த நாட்களில் டீம் இந்தியா செயல்படாததால், எனக்கும் தலைப்புகள் குறைவு. அத்தகைய சூழ்நிலையில், எங்கள் நண்பர் சந்தீப் சின்ஹா, இன்று முழு வருடத்தின் முட்டாள்தனமான புள்ளிகளை ஏன் ரீவைண்ட் செய்யக்கூடாது என்று பரிந்துரைத்தார்.

வருடத்தின் வாரங்கள் முழுவதும் நாங்கள் பேசிய தலைப்புகளைத் திரும்பிப் பாருங்கள். எனவே வாருங்கள், இப்போது 2022 ஆம் ஆண்டின் கடைசி முட்டாள்தனமான புள்ளியைத் தொடங்குவோம்.

# இந்திய அணி தேர்வு
இந்திய கிரிக்கெட் அணி. இந்தியாவில் உள்ள கிரிக்கெட் பிரியர்களின் எண்ணிக்கையைக் கருத்தில் கொண்டு, இந்த விளையாட்டை நாம் கடுமையாக மறைக்க வேண்டும். மேலும் இந்த கவரேஜில், செய்திகளுடன் காட்சிகளும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. எனவே இந்த ஆண்டு டீம் இந்தியாவின் தேர்வுக் கொள்கை பற்றி அதிகம் பேசினோம். அகில இந்திய மூத்த தேர்வுக் குழுவும் இந்த ஆண்டு அற்புதமான தேர்வுகளைச் செய்ததால் இவைகளும் நடந்தன.

ஏறக்குறைய ஒவ்வொரு தொடரின் போதும், அவரது தேர்வுகள் நிறைய சலசலப்பை உருவாக்கியது. மேலும் இந்த விவாதத்தில் நமது குரலும் இடம் பெற்றது. 2023-ம் ஆண்டு இந்த கமிட்டி எங்களுக்கு இவ்வளவு மசாலா தராது என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

#இந்திய பந்துவீச்சு தாக்குதல்
அனைத்து வாக்குறுதிகள் மற்றும் கூற்றுக்கள் இருந்தபோதிலும், எங்கள் பந்துவீச்சு பிரிவு இந்த ஆண்டு எங்களை பலமுறை ஏமாற்றியுள்ளது. ஜஸ்பிரித் பும்ரா அவுட் ஆனவுடன், எங்களின் பந்துவீச்சு தடுமாறியது. ஆண்டு முழுவதும் சுழல் துறையில் பல சோதனைகளைச் செய்தோம். சில சமயம் அஷ்வின், சில சமயம் யூசி, சில சமயம் வாஷிங்டன், சில சமயம் குல்தீப், சில சமயம் பிஷ்னோய் என்று வந்து கொண்டே இருந்தார்கள். நாங்கள் தலையில் அடித்துக் கொண்டே இருந்தோம்.

2022ஆம் ஆண்டில், எங்களின் பந்துவீச்சினால் பல போட்டிகளில் தோல்வியடைந்தோம். பேட்ஸ்மேன்கள் எவ்வளவோ செய்தாலும், எங்கள் பந்துவீச்சாளர்களால் காக்க முடியவில்லை. மேலும் இது ஒருமுறை நடக்கவில்லை. 2022-ம் ஆண்டில் நமது பந்துவீச்சாளர்கள் துப்பு துலக்காமல் இருந்தபோது இது பல முறை நடந்தது. எங்கள் பந்துவீச்சாளர்கள் வேகம் மற்றும் சுழல் துறை இரண்டிலும் முற்றிலும் சராசரியாகவே காணப்பட்டனர். அடுத்த ஆண்டு இது நடக்காது என்று நம்புகிறேன்.

# பாபர் vs விராட்
இந்த விவாதம் நீண்ட நாட்களாக நடந்து வருகிறது. மக்கள் அடிக்கடி பாபரை விராட்டின் முன் நிற்க வைக்க முயற்சி செய்கிறார்கள். அத்தகையவர்களின் அனைத்து வாதங்களும் பெரும்பாலும் அழிக்கப்படுகின்றன. ஆனால் இதற்குப் பிறகும் இந்த இனம் ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை. 70 சதங்கள் அடித்துள்ள கோஹ்லி, 27 சதங்கள் அடித்த பாபரை விட தாழ்ந்தவர் என்று அடிக்கடி வர்ணிக்கப்படுகிறார்.

இதில் கோஹ்லியின் ஃபார்மும் பெரும் பங்கு வகித்தது. விராட் கோலி இந்த ஆண்டு சிறப்பாக விளையாடவில்லை. குறிப்பாக டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் கோஹ்லி முற்றிலும் நிறம் மாறாமல் இருந்தார். இதனால் ரசிகர்கள் வெளியில் பேசும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. மேலும், நாங்கள் அவருக்கு கண்ணாடியைக் காட்ட வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். அடுத்த ஆண்டு இதை செய்ய வேண்டியதில்லை என்று நம்புகிறோம். கோஹ்லி ஜி தனது சிறந்த நிலைக்குத் திரும்ப வேண்டும் மற்றும் பாபர் ரசிகர்களுக்கு மட்டையால் பதிலளிக்க வேண்டும்.

#KL ராகுல்
ராகுல் ஜி பற்றி என்ன சொல்வது. அவரது பேட் தொடர்ந்து அமைதியாக உள்ளது. மேலும் இந்த அமைதியைப் பயன்படுத்தி, BCCI யும் இடையில் அவரை கேப்டனாக ஆக்குகிறது. அவர் கேப்டனாக இல்லாதபோது, ​​​​அவர் ஒரு சாதாரண வீரராக இந்திய அணியில் இருக்கிறார். ராகுலை வீழ்த்த இந்திய அணியின் கேப்டன் பயப்படுவது ஏன்? யாரைப் பார்த்தாலும் ராகுலின் திறமையைப் பற்றித்தான் பேசுகிறார்கள். அதுவும் பலமுறை செய்கிறாரோ, அந்த திறமை ஸ்கோர்போர்டில் தெரிவதில்லை என்பதை மக்கள் மறந்துவிடுகிறார்கள். ராகுலால் அடிக்க முடியாத ஓட்டங்கள் அங்கு காணப்படுகின்றன.

#ரோஹித் சர்மா
டீம் இந்தியாவின் ‘ஆடாத கேப்டன்’ மன்னிக்கவும். கோபப்பட வேண்டாம், வேடிக்கையாக இருந்தது. ஆம், கேப்டன் சாப் கேப்டனாகிவிட்டதால், எதிர்மறையான காரணங்களால் தான் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளார். சில சமயங்களில் காயம் காரணமாக வெளியே உட்காருவார். அதனால் சில சமயங்களில் அணியில் இருக்கும் போது அவர்களால் செயல்பட முடிவதில்லை. மேலும் இத்தனைக்கும் நடுவே மைதானத்தில் வீரர்களை கூச்சலிடும் செயல்களும் நடந்து வருகின்றன. ஒட்டுமொத்தமாக, ரோஹித் சர்மாவை BCCI கேப்டனாக நியமித்தது, ஆனால் அவரது பந்தயம் பலனளிக்கவில்லை.

நாங்கள் இன்னும் பெரிய நிகழ்வுகளில் தோல்வியடைந்து வருகிறோம். மேலும் உயிர் பிழைத்தவர்கள் இருக்கும் இடத்தில், BCCI யாரைத் தள்ளுவதற்கு முழு பலத்தைக் கொடுத்ததோ அதே நபர்தான் மீட்பர். அடுத்த ஆண்டு இந்த பிரச்சினையில் நாம் அலற வேண்டியதில்லை என்று நம்புகிறேன்.

இது சில்லி பாயின்ட் 2022 இன் சுருக்கமான ரீகேப். அடுத்த வருடமும் எங்களுடன் இணைந்திருப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன். மேலும் இப்படி ஒருவரது கருத்துக்கு மதிப்பளித்து விவாதத்தை தொடர்வோம். மேலும், இந்த விவகாரங்களில் நாங்கள் மீண்டும் முட்டாள்தனமாக சுட்டிக்காட்ட வேண்டியதில்லை. இப்போது போகலாம், உங்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *