ரோஹித் – விராட் இந்திய T20 அணியில் இருந்து நிரந்தரமாக வெளியேற்றம்! இந்த 4 வீரர்களுக்கான சாலை முற்றிலும் மூடப்பட்டுள்ளது

இரண்டு நாட்களுக்கு முன், இலங்கைக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடருக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டபோது, ​​அதில் இந்த செய்தி மறைக்கப்பட்டது. இந்த அணியின் 6 மூத்த வீரர்களுக்கு தேர்வாளர்கள் மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் இடம் கொடுக்கவில்லை, இப்போது BCCI மற்றும் தேர்வாளர்கள் அவர்களை எதிர்நோக்குகிறார்கள் என்று ஒரு செய்தியை கொடுத்துள்ளது. 2024-ம் ஆண்டு நடைபெற உள்ள T20 உலகக் கோப்பை போட்டிகள் பார்க்கப்பட்டு வருகின்றன.

T-20 உலகக் கோப்பை 2022 (T20 உலகக் கோப்பை 2022) அரையிறுதியில் இருந்து இந்திய அணி தோல்வியடைந்ததிலிருந்து, T-20 அணியில் மாற்றங்கள் குறித்து பேசப்பட்டது. போதும் போதும் என்றும் மூத்த வீரர்களை வெளியேற்ற வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது என்றும் சுற்று வட்டாரத்தில் இருந்து கோரிக்கைகள் எழுந்தன. இரண்டு நாட்களுக்கு முன், இலங்கைக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடருக்கான இந்திய அணி அறிவிக்கப்பட்டபோது, ​​அதில் இந்த செய்தி மறைக்கப்பட்டது. இந்த அணியின் ஆறு அனுபவமிக்க வீரர்களுக்கு தேர்வாளர்கள் மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) இடம் கொடுக்கவில்லை, இது இப்போது BCCI மற்றும் தேர்வாளர்களை எதிர்நோக்கிய செய்தி. 2024-ம் ஆண்டு நடைபெற உள்ள T20 உலகக் கோப்பை போட்டிகள் பார்க்கப்பட்டு வருகின்றன.

InsideSport இன் அறிக்கையின்படி, BCCI மற்றும் தேர்வாளர்கள் இந்திய T20I இல் இடம் இல்லை என்று அணியில் உள்ள ஆறு மூத்த வீரர்களுக்கு தெளிவான செய்தியை வழங்கியுள்ளனர். இந்த கிரிக்கெட் வீரர்களில் ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி, புவனேஷ்வர் குமார், ஆர் அஷ்வின், முகமது ஷமி மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக் ஆகியோர் அடங்குவர்.

“இப்போது நாங்கள் 2024 T20 உலகக் கோப்பைக்குத் திட்டமிட்டுள்ளோம்” என்று BCCIக்கு நெருக்கமான வட்டாரம் இன்சைட் ஸ்போர்ட்டிடம் தெரிவித்தார். எங்களிடம் 35-36 வயதுடைய பல வீரர்கள் உள்ளனர், இதனால் அவர்கள் எங்கள் நீண்ட கால திட்டங்களுக்கு பொருந்தவில்லை. நாங்கள் இப்போது எங்கள் அணியை உருவாக்கத் தொடங்கவில்லை என்றால், அது ஒருபோதும் நடக்காது. இத்தகைய சூழ்நிலையில், நாங்கள் ஒரு கடினமான முடிவை எடுத்துள்ளோம். மேலும் T20 கிரிக்கெட்டைப் பொறுத்தவரை இப்போது எங்கள் திட்டமிடலுக்கு அவர்கள் பொருந்தவில்லை என்று மூத்த வீரர்களிடம் கூறப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும், T20 அணியில் இனி அவர்கள் தேவையில்லை என்று 6 வீரர்களுக்கு BCCI செய்தி அனுப்பியுள்ளது. அதில் 4 பேருக்கு இந்திய T20 அணியின் கதவு நிரந்தரமாக மூடப்பட்டுள்ளது. அவர்களில் ஆர் அஸ்வின், முகமது ஷமி, தினேஷ் கார்த்திக் மற்றும் புவனேஸ்வர் குமார் ஆகியோரின் பெயர்கள் உள்ளன. அவர்கள் இந்திய T20 அணிக்கு திரும்புவார்கள் என்ற நம்பிக்கை தற்போது இல்லை. இவர்களைத் தவிர ரோஹித் சர்மா, விராட் கோலி ஆகியோர் முழுமையாக அவுட் ஆகவில்லை. இது திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும், ஆனால் இப்போது அவர்களுக்கு T20 அணியில் வாய்ப்பு குறைவு.

BCCI, ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலியிடம், BCCI எதிர்காலத்தை நோக்கிப் பார்க்கிறது என்றும் தெரிவித்துள்ளது. கே.எல்.ராகுலுக்கும் T20 அணியின் திட்டத்திற்கு அவர் பொருந்தவில்லை என்று தெளிவாக கூறப்பட்டுள்ளது. எனினும், இலங்கைக்கு எதிரான T20 மற்றும் ஒருநாள் தொடருக்கான அணியில் ருஷவ் பந்த் சேர்க்கப்படவில்லை. இருப்பினும், 2024 இல் நடைபெறவுள்ள T20 உலகக் கோப்பைக்கான திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக அவர் இருக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *