ரோஹித்துடன் பட்டையைக் கிளப்பப் போகும் இஷான் கிஷான்! தொடக்க ஆட்டக்காரர்களை கவுதம் கம்பீர் பார்க்கிறார்

இந்தியாவின் உலகக் கோப்பையை வென்ற முன்னாள் தொடக்க ஆட்டக்காரர் கெளதம் கம்பீர் தற்போது ரோஹித் ஷர்மா மற்றும் இஷான் கிஷான் ஆகியோர் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் (IND vs SL 2023) இந்தியாவுக்காகத் தொடங்குவதைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார். மிர்பூரில் பங்களாதேஷுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் இரட்டை சதம் அடித்த பிறகு, இப்போது கிசான் ஓபனிங் ODIகளில் மற்றவர்களை விட முன்னேறிவிட்டதாக கம்பீர் உணர்கிறார்.

பங்களாதேஷ் அணிக்கு எதிரான மூன்றாவது ஒரு நாள் போட்டியில் ரோஹித் சர்மாவிற்கு பதிலாக இஷான் கிஷன் விளையாடி இரட்டை சதம் அடித்து அந்த வாய்ப்பை சிறப்பாக பயன்படுத்தினார். ஒருநாள் போட்டியில் இரட்டை சதம் அடித்த நான்காவது இந்திய வீரர் என்ற பெருமையை இஷான் பெற்றார். இஷான் 126 பந்துகளில் இருநூறு ரன்கள் எடுத்தார். இவரால் இந்திய அணி 50 ஓவரில் 409 ரன்கள் குவித்தது.

ESPNCricinfo க்கு அளித்த பேட்டியில், கௌதம் கம்பீர், இஷான் கிசானின் திறப்பு குறித்து இன்னும் பலர் கேள்வி எழுப்புவதைக் கண்டு ஆச்சரியமடைந்ததாகக் கூறினார். இஷான் விக்கெட் கீப்பிங்கிலும் சிறப்பாக செயல்படுகிறார் என்று கம்பீர் கூறுகிறார் – (IND vs SL 2023)

“கடைசி இன்னிங்ஸில் இரட்டை சதம் அடித்த பிறகும், இஷான் கிசானின் தொடக்க ஆட்டத்தை யாராவது எப்படிக் கேள்வி கேட்கிறார்கள் என்பதைப் பார்க்க எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. எல்லா விவாதங்களும் இத்துடன் முடிவடைய வேண்டும். இப்போது இஷான் கிசான் அனைத்துக்கும் பதில். அப்படிப்பட்ட ஆடுகளத்தில் ஒருவர் இரட்டை சதம் அடித்தால், அது வேறு பெருமைக்கு உரியது.

இப்போட்டியில் இஷான் 35 ஓவரில் இரட்டை சதத்தை பூர்த்தி செய்ததாக தெரிகிறது. இப்போது அவரைத் தவிர வேறு யாரையும் நினைத்துப் பார்க்க முடியாது.

இஷானுக்கு இன்னும் கால அவகாசம் கொடுக்க வேண்டும். அவரால் விக்கெட்டுகளையும் காப்பாற்ற முடியும், அதனால் அவரால் இரண்டு வேலைகளைச் செய்ய முடியும்.

தற்செயலாக, இலங்கைக்கு எதிரான ODI தொடரில் (IND vs SL 2023) ரோஹித் ஷர்மாவின் நீண்டகால ODI கூட்டாளியான ஷிகர் தவானை தேர்வாளர்கள் நீக்கியுள்ளனர்.

IND vs SL 2023 தொடருக்கான இந்திய ODIs அணி:
ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மான் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல் (வி.கே.), இஷான் கிஷன் (வி.கே.), ஹர்திக் பாண்டியா (வி.சி), வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்சர் படேல், முகமது. ஷமி, முகமது. சிராஜ், உம்ரான் மாலிக், அர்ஷ்தீப் சிங்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *