ரிஷப் உடல்நிலை கவலைக்கிடமா? பேன்ட்டை விமானத்தில் டெல்லிக்கு கொண்டு செல்லலாம்

DDCA இயக்குனர் ரிஷப் பந்த் குறித்து ஒரு பெரிய அப்டேட்டை கொடுத்துள்ளார்.

இந்திய நட்சத்திர கிரிக்கெட் வீரர் ரிஷப் பந்த் வெள்ளிக்கிழமை கார் விபத்தில் பலியானார். மேலும் இந்த விபத்தில் அவருக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டது. விபத்து நடந்த உடனேயே, ரிஷப் டேராடூனில் உள்ள மேக்ஸ் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இதற்கிடையில், அவர் உடனடியாக ஐசியூவுக்கு அனுப்பப்பட்டார். ரிஷப்பின் உடல்நிலையை பிசிசிஐ மற்றும் டெல்லி மற்றும் மாவட்ட கிரிக்கெட் சங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகின்றன. டிடிசிஏ இயக்குனர் ஷியாம் ஷர்மா ரிஷப் பந்த் குறித்து ஒரு பெரிய அப்டேட்டை கொடுத்துள்ளார். இதையடுத்து ரிஷப் மீது ரசிகர்கள் கவலையில் உள்ளனர்.

ஷியாம் ஷர்மா ANI இடம் பேசுகையில், அவரது உடல்நிலையை கண்காணிக்க டெல்லி மற்றும் மாவட்ட கிரிக்கெட் சங்கத்தின் (DDCA) குழு மேக்ஸ் மருத்துவமனைக்கு டேராடூனுக்கு செல்கிறது, தேவைப்பட்டால் அவரை டெல்லிக்கு மாற்றுவோம், மேலும் நாங்கள் அவரை டெல்லிக்கு விமானம் மூலம் கொண்டு செல்வதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் என்று கூறினார். பிளாஸ்டிக் அறுவை சிகிச்சைக்கு. ஏர்லிஃப்ட் குறித்த செய்தி ரசிகர்களை கவலையில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இருப்பினும், DDCA குழு அவரது உடல்நிலையை கண்காணித்த பிறகு ஒரு புதுப்பிப்பை வழங்க முடியும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், இப்போது எதையும் சொல்வது கடினம். இன்று கிரிக்கெட் வீரருக்கு பல சோதனைகள் நடத்தப்படும். அதே நேரத்தில், ரிஷப்பின் அம்மா மற்றும் அவரது நண்பர்கள் சிலரும் மருத்துவமனையில் உள்ளனர். ரிஷபத்தை சந்திக்க சில பெரிய பிரமுகர்கள் இன்று வரலாம்.

ரிஷப் நீண்ட காலம் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருப்பார்

கார் விபத்தில் ஏற்பட்ட பலத்த காயத்தைப் பார்க்கும்போது, ​​ரிஷப் நீண்ட நாட்கள் கிரிக்கெட்டில் இருந்து விலகி இருப்பார் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது. அவரது காயம் குறித்து பிசிசிஐ வெள்ளிக்கிழமை புதுப்பித்துள்ளது. இதைப் பார்க்கும்போது ரிஷப் களம் இறங்க நீண்ட காலம் ஆகலாம் என்பது தெளிவாகிறது. தற்போது ரிஷப் பந்த் டேராடூன் மேக்ஸ் மருத்துவமனையில் கண்காணிப்பில் உள்ளார். விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் 48 மணி நேரம் கண்காணிப்பில் வைக்கப்பட வேண்டியிருந்தது மற்றும் ஆர்த்தோ மற்றும் நியூரோ அணிகளால் தொடர்ந்து கண்காணிக்கப்பட்டது. அவர் தற்போது மருத்துவமனையின் இரண்டாவது மாடியில் உள்ள தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) வைக்கப்பட்டுள்ளார். மேலும் ஸ்கேன் செய்ய பந்த் டெல்லிக்கு விமானத்தில் அனுப்பப்படவிருந்தார், ஆனால் இப்போது DDCA இளைஞரை தேவைப்பட்டால் விமானத்தில் ஏற்றிச் செல்ல பரிசீலித்து வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *