2022 ஆம் ஆண்டில், அதிக சர்வதேச சிக்ஸர்களை அடித்த அணிகளின் பட்டியலில் இந்தியா முதலிடத்தில் உள்ளது, பாகிஸ்தான் எந்த எண்ணில் உள்ளது என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

2022-ம் ஆண்டு இந்திய கிரிக்கெட் அணி அதிக சிக்ஸர்கள் அடித்ததில் முதலிடம் பிடித்தது. இந்த விஷயத்தில் இங்கிலாந்து இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது.

2022ஆம் ஆண்டு இந்திய கிரிக்கெட் அணிக்கு ஏற்ற தாழ்வுகள் நிறைந்தது. டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய அணி தோல்வியை சந்திக்க வேண்டியிருந்தது. அந்த அணி ஆசிய கோப்பையிலும் தோல்வியடைந்தது. ஐசிசி போட்டிகளில் இருந்து வெளியேறினால், பல தொடர்களில் இந்திய அணி சிறப்பாக செயல்பட்டது. இந்த காரணத்திற்காக, இந்தியாவின் பெயரில் ஒரு சிறப்பு பதிவு பதிவு செய்யப்படும். 2022ஆம் ஆண்டு சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் அதிக சிக்ஸர்கள் அடித்த அணியாக இந்தியா இருந்தது.

இந்த ஆண்டில் இந்திய அணி வீரர்கள் மொத்தம் 466 சிக்சர்களை அடித்துள்ளனர். இதில் சூர்யகுமார் யாதவ், ஹர்திக் பாண்டியா, ரோகித் சர்மா உள்ளிட்ட அனைத்து வீரர்களும் பங்கு வகித்தனர். இந்த விஷயத்தில் இங்கிலாந்து இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தது. அவரது வீரர்கள் 328 சிக்சர்களை அடித்தனர். இந்தியா மற்றும் இங்கிலாந்து வீரர்கள் அடிக்கும் சிக்ஸர்களுக்கு இடையே மிகப்பெரிய வித்தியாசம் உள்ளது. இந்த நிலையில் மேற்கிந்திய தீவுகள் மூன்றாவது இடத்தில் நீடித்தது. அவரது வீரர்கள் 322 சிக்சர்களை அடித்தனர்.

அதிக சிக்ஸர்கள் அடித்ததில் பாகிஸ்தான் அணி ஆறாவது இடத்தில் உள்ளது. அவர் மொத்தம் 206 சிக்சர்களை அடித்தார். இலங்கை வீரர்கள் 181 சிக்சர்களை அடித்துள்ளனர். தென்னாப்பிரிக்க அணி 173 சிக்சர்களை அடித்தது. இந்த அணிகளுக்கு மேலே நியூசிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இருந்தன. நியூசிலாந்து வீரர்கள் 268 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளனர். ஆஸ்திரேலிய வீரர்கள் 216 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளனர்.

அதிகபட்சமாக சிக்ஸர்கள் அடித்த இந்திய வீரர்கள் பட்டியலைப் பார்த்தால் ரோஹித் சர்மாதான் முதலிடத்தில் இருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. ரோஹித் இதுவரை 502 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளார். இந்த விஷயத்தில் மகேந்திர சிங் தோனி இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். தோனி 352 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளார். விராட் கோலி மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். அவர் 268 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளார். சச்சின் டெண்டுல்கர் 264 சிக்ஸர்களுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளார். யுவராஜ் சிங் 249 சிக்ஸர்கள் அடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *