ஒருநாள் உலகக் கோப்பை அணியில் இடம்பிடிக்கக்கூடிய 20 வீரர்களின் பட்டியல் இதோ!

BCCI ஏற்கனவே வீரர்கள் பட்டியலை தயார் செய்துள்ள நிலையில், வீரர்களின் பெயர்களை வெளியிடவில்லை. இருப்பினும், முதல் 20 இடங்களுக்குள் வரக்கூடிய வீரர்களின் சாத்தியமான பெயர்கள் இங்கே உள்ளன.
ஒருநாள் உலகக் கோப்பை இந்த ஆண்டு அக்டோபரில் தொடங்குகிறது. இம்முறை உலகக் கோப்பை இந்தியாவில் நடைபெறுவதால், இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (BCCI) ஏற்கனவே இறுதி அணியில் இடம்பிடிக்க 20 வீரர்களை தேர்வு செய்துள்ளது. போட்டிக்கு முன் இந்த வீரர்களை கண்காணிக்க முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. மேலும், தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியும் (NCA) இதே பிரச்சினை குறித்து எச்சரிக்கை செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் காயங்களைத் தவிர்க்க வீரர்களை தொடர்ந்து கண்காணிக்கும்.

வீரர் தேர்வுக்கு BCCI புதிய அளவுகோல்; டெக்ஸா டெஸ்ட் என்றால் என்ன? முழு விவரங்கள் இங்கே
டெக்ஸா என்றால் என்ன: வீரர் தேர்வுக்கான BCCIயின் புதிய அளவுகோல்; டெக்ஸா டெஸ்ட் என்றால் என்ன? முழு விவரங்கள் இங்கே
இந்திய கிரிக்கெட் அணி அட்டவணை 2023: ODI உலகக் கோப்பை, ஆசியக் கோப்பை.. இது 2023 இல் இந்திய அணியின் முழுமையான அட்டவணை.
இந்திய கிரிக்கெட் அணி அட்டவணை 2023: ODI உலகக் கோப்பை, ஆசியக் கோப்பை.. இது 2023 இல் இந்திய அணியின் முழுமையான அட்டவணை
2022ல் சிறந்த 5 டி20 பேட்டர்கள்: ‘மன்னிக்கவும், எனது அணியில் பாபருக்கு இடமில்லை’: முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் டாப் 5 பேட்டர்கள்
2022ல் முதல் 5 T20I பேட்டர்கள்: ‘மன்னிக்கவும், எனது அணியில் பாபருக்கு இடமில்லை’: முதல் 5 பேட்ஸ்மேன்களின் பெயரை முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்
கௌதம் கம்பீர்: ‘அவரைத் தவிர வேறு யாராக இருந்தாலும் நடிக்க முடியுமா’; இந்தியாவின் முதல் ஆறு வீரர்களை கம்பீர் அறிவித்தார்
கெளதம் கம்பீர்: ‘அவரை வேறு யாராவது நடிக்க முடியுமா’; இந்தியாவின் முதல் ஆறு வீரர்களை கம்பீர் அறிவித்தார்


வாரியம் ஏற்கனவே வீரர்களின் பட்டியலை தயார் செய்துள்ள நிலையில், வீரர்களின் பெயர்களை வெளியிடவில்லை. இருப்பினும், முதல் 20 இடங்களுக்குள் வரக்கூடிய வீரர்களின் சாத்தியமான பெயர்கள் இங்கே உள்ளன.

1. ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்): ரோஹித் கடந்த ஆண்டு கூறியது போல் சிறப்பாக செயல்படவில்லை. ஆனால், அவர்தான் அணியின் கேப்டன். இதனால் அவர்களின் பதவியை இழக்க வாய்ப்பில்லை. இதனால் ஹிட்மேனின் நிலை பாதுகாப்பானது. அவருடன் இன்னிங்ஸ் தொடங்கும் மற்றொரு வீரரின் பெயரை இறுதி செய்வது BCCIக்கு கடினமாக இருக்கலாம்.

2. இஷான் கிஷான்: ஜார்க்கண்டைச் சேர்ந்த விக்கெட் கீப்பர் மற்றும் பேட்ஸ்மேன் சமீபத்தில் வங்கதேசத்துக்கு எதிராக இரட்டை சதம் அடித்து சாதனை படைத்தார். இது அவரது நிலையை வலுப்படுத்தியுள்ளது. பல மூத்த வீரர்களும் கிஷானுக்காக பேட்டிங் செய்துள்ளனர். ரோஹித்துடன் இன்னிங்ஸைத் தொடங்க மற்ற வீரர்களை விட அவர் முன்னிலையில் உள்ளார்.

3. ஷுப்மான் கில் அல்லது ஷிகர் தவான்: தொடக்க ஆட்டக்காரராக கில் இரண்டாவது இடத்தில் இருந்தார். ஆனால் கிஷனின் சாதனை ஆட்டம் அவரை மூன்றாவது இடத்திற்கு தள்ளியது. இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் தவான் நீக்கப்பட்டுள்ளதால், ரோஹித்-தவான் ஜோடியின் தொடக்க ஆட்டத்தை ரசிகர்கள் பார்க்க வாய்ப்பில்லை.

4. விராட் கோலி: முன்னாள் கேப்டன் தனது செழிப்பான வாழ்க்கையில் ஒருநாள் போட்டிகளில் நிறைய வெற்றிகளைக் கண்டுள்ளார். சமீபத்தில் அவர்கள் பல நூற்றாண்டுகளின் வறட்சியையும் உடைத்தனர். இதனால் ரன் மெஷின் கோஹ்லியின் நிலை எப்போதும் பாதுகாப்பானது.

5. ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்: 2022 இல் இந்திய அணியில் ஐயர் ஒரு நிலையான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்துகிறார். இந்தியாவின் சிறந்த ஒருநாள் பேட்ஸ்மேனாக உருவெடுத்துள்ளார். இந்த வடிவத்தில் இந்தியாவுக்காக அதிக ரன்கள் எடுத்தவர். இதனால் ஒருநாள் அணியில் அவரது நிலை கிட்டத்தட்ட ஸ்திரமாக உள்ளது.

6. சூர்யகுமார் யாதவ்: கடந்த ஆண்டு டி20 கிரிக்கெட்டில் அசாதாரண ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய வீரர் சூர்யா. மிடில் ஆர்டரில் வெடிக்கும் வீரரை பயன்படுத்த இந்தியா ஆர்வமாக உள்ளது.

7. ரிஷப் பந்த்: பந்த் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி அனைத்து வடிவங்களிலும் இந்திய அணிக்கு உதவும் ஒரு வீரர். கடந்த வாரம் கார் விபத்தில் சிக்கிய பந்த் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். 2022ல் ஒருநாள் போட்டிகளில் பந்த் சிறப்பாக செயல்பட்டார். 10 இன்னிங்ஸ்களில் சராசரியாக 37.33 ரன்கள் எடுத்தார்.

8. கே.எல்.ராகுல்: இந்திய அணியின் துணை கேப்டன் கடந்த ஆண்டு சிறப்பாக செயல்பட்டார். இருப்பினும், ராகுல் எப்போது வெடிப்பார் என்று கணிப்பது கடினம்.

9. ஹர்திக் பாண்டியா: கடந்த ஆண்டு பாண்டியாவின் அசாதாரண ஆட்டங்கள் அவரை வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர் கிரிக்கெட்டில் இந்திய அணியில் முக்கிய வீரராக மாற்றியது.

10. ரவீந்திர ஜடேஜா: காயங்கள் ஜடேஜாவை ஆசியக் கோப்பை மற்றும் கடந்த ஆண்டு டி20 உலகக் கோப்பையில் இருந்து முழுவதுமாக வெளியேற்றியது. இந்திய அணியின் முன்னணி ஆல்ரவுண்டராக திகழும் ஜடேஜா, 2023 உலகக் கோப்பைக்கு முன் களம் இறங்குவார்.

11. சஞ்சு சாம்சன்: கடந்த ஆண்டு 50 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் சாம்சன் ஃபினிஷராக இருந்தார். அவர் அணிக்கு தேர்வு செய்யப்படாததால், அவருக்கு ஆதரவாக சமூக வலைதளங்களில் பெரும் விவாதங்கள் நடந்தன. எனவே அவர் விளையாடும் பதினொன்றில் இடம் பெறுவதற்கான கணக்கீட்டில் உள்ளார்.

12. வாஷிங்டன் சுந்தர்: சுழற்பந்து வீச்சு ஆல்ரவுண்டர் அவ்வப்போது இந்திய அணிக்கு பேட்டிங்கில் உதவுவார். கடந்த ஆண்டு காயங்கள் அவரது பாதையை அடிக்கடி தடம் புரண்டன. இருந்தாலும் சுந்தர் கிடைத்த வாய்ப்பை சரியாக பயன்படுத்திக் கொண்டார்.

13. ஜஸ்பிரித் பும்ரா: பும்ராவின் காயம் அவரை டி20 உலகக் கோப்பையிலிருந்து வெளியேற்றியது உலகம் முழுவதும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கியது. இந்திய அணிக்கு அவர் எவ்வளவு முக்கியத்துவம் வாய்ந்தவர் என்பதை இது எடுத்துக்காட்டுகிறது.

14. யஜுவேந்திர சாஹல்: மிடில் ஓவர்களில் சாஹலின் சுழல் பல முறை வசீகரித்துள்ளது. கடந்த ஆண்டு ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த டி20 உலகக் கோப்பையில் சாஹல் புறக்கணிக்கப்பட்டதைப் போல ஒவ்வொரு முறையும் சாஹல் புறக்கணிக்கப்படுவது அணிக்கு இழப்பு.

15. குல்தீப் யாதவ்: எந்த ஒரு பெரிய போட்டிக்கும் இந்திய அணியில் இடம் பெறுவதற்கு முன்னோடியாக இருப்பவர்களில் குல்தீப் ஒருவர். இருப்பினும், அவை பெரும்பாலும் புறக்கணிக்கப்படுகின்றன. வங்கதேசத்துக்கு எதிரான முதல் டெஸ்டில் ஆட்ட நாயகன் விருது பெற்ற போதிலும், அவர் இரண்டாவது டெஸ்டில் இருந்து நீக்கப்பட்டார். அதனால் அவரது தேர்வு குழப்பமாக உள்ளது.

16. முகமது ஷமி: டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்தியாவின் சிறந்த பந்துவீச்சாளர்களில் ஒருவராக ஷமி இருந்துள்ளார். இதனால்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *