ரோஹித்-விராட் உலகக் கோப்பையை வெல்வார்கள் என்று எதிர்பார்ப்பது அர்த்தமற்றது என்று மீண்டும் ஒருமுறை கபில் கூறுகிறார்

இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் மாற்றத்தின் சகாப்தம் தொடங்கியுள்ளது. ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோர் வழக்கமான டி20 கிரிக்கெட்டில் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைந்து வருகின்றன. இந்த இரண்டு வீரர்களுக்கும் இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரில் ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், இந்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பை 2023க்குப் பிறகு ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அவர்களின் எதிர்காலம் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டனும், ஆல்ரவுண்டருமான கபில்தேவ் தனது துணிச்சலான அறிக்கைகளுக்கு பெயர் பெற்றவர். கிரிக்கெட் தொடர்பான ஒவ்வொரு விஷயத்திலும் கபில்தேவ் தனது கருத்தை வெளிப்படையாகப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். இந்திய கிரிக்கெட் அணியில் மாற்றத்தின் சகாப்தம் தொடங்கியுள்ளது. ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி டி20 கிரிக்கெட்டில் தொடர்ந்து விளையாடுவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைந்து வருகின்றன. இந்த இரண்டு வீரர்களுக்கும் இலங்கைக்கு எதிரான T-20 தொடரில் (இந்தியா vs Sri Lanka T20 தொடர்) ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், ODI கிரிக்கெட்டில் அவர்களின் எதிர்காலம் இந்த ஆண்டு இந்தியாவில் நடைபெறும் ODI உலகக் கோப்பை 2023க்குப் பிறகு இருக்கும். அதனால்தான் இளம் வீரர்களுக்கு கடுப்பான செய்தியை கொடுத்து கபில்தேவ் ஒரு பெரிய கருத்தை தெரிவித்தார்.

ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோர் இந்திய அணியின் நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன்கள். இந்திய அணியில் தங்கள் செயல்பாட்டின் மூலம் உச்சத்தை எட்டியவர்கள். 10 ஆண்டுகளாக இந்திய கிரிக்கெட்டின் தூண்களாக இரு வீரர்களும் இருந்துள்ளனர். மறுபுறம், மட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஓவர் கிரிக்கெட் பற்றி நாம் பேசினால், அவர் உலக கிரிக்கெட்டின் முதல் 10 பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவர்.

ஆனால் கடந்த சில வருடங்களில் நிறைய மாறிவிட்டது. முன்பு போல், இந்த இரண்டு அனுபவசாலிகளும் பேட் செய்யவில்லை. ரோஹித் சர்மா மற்றும் விராட் கோலி ஆகியோர் உலகக் கோப்பை (ODI உலகக் கோப்பை 2023) உலகக் கோப்பை போன்ற மிகப் பெரிய போட்டிகளில் வெல்வார்கள் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இந்நிலையில் தனியார் தொலைக்காட்சி ஒன்றுக்கு பேட்டியளித்த கபில்தேவ், “உலக கோப்பையை வெல்ல வேண்டும் என்றால் பயிற்சியாளர், தேர்வாளர்கள் மற்றும் அணி நிர்வாகம் சில கடினமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும். பின்னால் ஆர்வங்கள் மற்றும் அணியைப் பற்றி சிந்தியுங்கள்.”

கபில்தேவ் (விராட் கோலி) மேலும் கூறுகையில், “உலகக் கோப்பையை வெல்வதற்கு விராட் மற்றும் ரோஹித் அல்லது 2-3 வீரர்களை மட்டுமே நம்பினால், அது நடக்காது. எங்கள் அணியை நாம் நம்ப வேண்டும். அப்படியொரு அணி நம்மிடம் உள்ளதா? ” ?நிச்சயமாக, நம்மிடம் சில மேட்ச் வின்னர்கள் இருக்கிறார்களா? ஆம், உலகக் கோப்பையை வெல்லக்கூடிய ஒருவர்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *