இலங்கைக்கு எதிரான போட்டிக்கு சற்று முன் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் ஜெர்சி மாறியது

புதன்கிழமை இலங்கைக்கு எதிரான இந்திய அணி ஆட்டம். யுஸ்வேந்திர சாஹல், அர்ஷ்தீப் சிங், முகேஷ் குமார், உம்ரான் மாலிக் மற்றும் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆகியோர் போட்டிக்கு முன்னதாக புதிய ஜெர்சி அணிந்து புகைப்படம் எடுத்தனர்.

இந்திய அணியின் ஜெர்சியில் மாற்றம். இவ்வளவு நாள் ஹர்திக் பாண்டியா அணிந்திருந்த ஜெர்சியை ‘எம்பிஎல்’ நிறுவனம் ஸ்பான்சர் செய்தது. அவர்களுடனான ஒப்பந்தம் இந்திய அணிக்கு முடிந்துவிட்டது. இம்முறை அந்த இடத்திற்கு இந்திய ஜவுளி நிறுவனமான ‘கில்லர் ஜீன்ஸ்’ வந்தது. அந்த லோகோ இந்திய அணியின் ஜெர்சியில் அமர்ந்திருந்தது. ஹர்திக் புதிய ஜெர்சி அணிந்து களம் இறங்கவுள்ளார்.

தபார் இந்திய அணி இலங்கைக்கு எதிரான ஆட்டம். யுஸ்வேந்திர சாஹல், அர்ஷ்தீப் சிங், முகேஷ் குமார், உம்ரான் மாலிக் மற்றும் ருதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆகியோர் போட்டிக்கு முன்னதாக புதிய ஜெர்சி அணிந்து புகைப்படம் எடுத்தனர். லோகோ மாறியிருப்பதை இது காட்டுகிறது. இந்திய அணியுடனான எம்பிஎல் ஒப்பந்தம் இந்த ஆண்டு டிசம்பர் 31ம் தேதி வரை இருந்தது. ஆனால் அதற்கு முன் எம்.பி.எல். போர்டு தங்கும்படி கேட்டுக் கொண்டது, ஆனால் அவர்கள் செய்யவில்லை. எனவே 2023 டிசம்பர் 31 வரை கில்லர் ஜீன்ஸுடன் வாரியம் ஒரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டது.

வாரிய அதிகாரி ஒருவர் செய்தி நிறுவனமான பிடிஐயிடம், “எம்பிஎல் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் தாங்கள் வெளியேறுவதாக கூறியது. கில்லர் ஜீன்ஸ் டிசம்பர் 2022 முதல் டிசம்பர் 2023 வரை அணியின் ஜெர்சி ஸ்பான்சராக இருப்பார்.”

இலங்கைக்கு எதிரான டி20 மற்றும் ஒருநாள் தொடரில் இந்தியா விளையாடுகிறது. தொடர் செவ்வாய்க்கிழமை தொடங்குகிறது. அவர்கள் மொத்தம் ஆறு போட்டிகளில் விளையாடுவார்கள். இந்த தொடரில் இந்தியாவின் புதிய ஜெர்சி முதன்முறையாக பார்க்கப்படும். ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையில் டி20 தொடரில் இந்தியா விளையாடவுள்ளது. ஒரு நாள் தொடரில் துணை கேப்டனாக நியமிக்கப்பட்டார். ஒருநாள் தொடருக்கு ரோஹித் சர்மா தலைமை தாங்குவார். ஒரு நாள் உலகக் கோப்பைக்கு 20 வீரர்கள் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள் என இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அறிவித்துள்ளது. அவர்கள் முன்னும் பின்னுமாக விளையாடுவார்கள். ஒரு நாள் தொடரில் யஷ்பிரித் பும்ரா மீண்டும் சேர்க்கப்பட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *