ஹர்திக் பாண்டியா கடைசி ஓவரை அக்சர் பட்டேலுக்கு ஏன் கொடுத்தார் என்பது போட்டிக்குப் பிறகு தன்னை வெளிப்படுத்தியது

கடைசி ஓவரில் இலங்கை 13 ரன்கள் எடுக்க வேண்டியிருந்தபோது, ​​ஹர்திக் பாண்டியா பந்தில் அக்சர் பட்டேலிடம் ஒப்படைத்தார். இருப்பினும், அந்த நேரத்தில் தனக்கு ஒரு ஓவரும், யுஸ்வேந்திர சாஹலுக்கு இரண்டு ஓவர்களும் விடப்பட்டன.

இந்தியா – இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான முதல் டி20 போட்டி மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்றது. பரபரப்பான இந்த ஆட்டத்தில் இந்திய அணி 2 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்தப் போட்டியில், கடைசி ஓவரில் 13 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது, ​​கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா, அக்சர் பட்டேலிடம் பந்தை ஒப்படைத்தார், இதைப் பார்த்து அனைவரும் ஆச்சரியப்பட்டனர். கடைசி ஓவரில் அக்சர் பட்டேலை ஏன் வீசினார் என்பதை போட்டிக்குப் பிறகு ஹர்திக் தானே வெளிப்படுத்தினார்.

கடைசி ஓவரில் இலங்கை 13 ரன்கள் எடுக்க வேண்டியிருந்தபோது, ​​ஹர்திக் பாண்டியா பந்தை அக்ஷர் பட்டேலிடம் ஒப்படைத்தார். இருப்பினும், அந்த நேரத்தில் தனக்கு ஒரு ஓவரும், யுஸ்வேந்திர சாஹலுக்கு இரண்டு ஓவர்களும் விடப்பட்டன.

இந்த உத்தியின் கீழ் அக்சர் படேலுக்கு கடைசி ஓவர் வழங்கப்பட்டது

20 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 31 ரன்கள் குவித்து, தனது பேட்டிங்கால் டீம் இந்தியாவின் சண்டை ஸ்கோரை கொண்டு வந்த அக்ஷர் படேல், கடைசி மூன்று பந்துகளில் ஐந்து ரன்களைச் சேமித்து, கிட்டத்தட்ட தோல்வியடைந்த போட்டியில் டீம் இந்தியாவுக்கு வெற்றியைக் கொடுத்தார். கடைசி ஓவரில் இலங்கை வெற்றி பெற 13 ரன்கள் எடுக்க வேண்டும் என்று சொல்லுங்கள்.

போட்டிக்கு பிறகு ஹர்திக் பாண்டியா கூறுகையில், “நான் வேண்டுமென்றே எனது அணியை இக்கட்டான சூழ்நிலையில் தள்ள விரும்பினேன். இது கடினமான பெரிய போட்டிகளிலும் கடினமான சூழ்நிலையிலும் எங்களுக்கு சாதகமாக அமையும். இருதரப்பு தொடர்களில் நாங்கள் மிகவும் சிறப்பாக செயல்படுகிறோம். தொடர்ந்து கொடுப்போம்.”

ஏன் கடைசி ஓவரை நீங்களே வீசவில்லை?

கடைசி பந்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு, ஹர்திக் பாண்டியா, “ஆம், இப்போது நான் நிச்சயமாக கேப்டன் என்று அழைக்கப் பழகிக்கொண்டிருக்கிறேன். இது வெறும் பிடிப்புகள். இப்போது எனக்கு மக்களை பயமுறுத்தும் போக்கு உள்ளது. ஆனால் நான் சிரித்தால் எல்லாம் சரியாகிவிடும். நான் நன்றாக தூங்கவில்லை, போதுமான தண்ணீர் குடிக்கவில்லை. எனவே குளுட்டுகள் இறுக்கமாக இருந்தன (ஒரு சிறப்பு வகை தசை).”

சிவம் மாவியை பாராட்டினார், ஆரம்பத்திலேயே பந்து வீசுவது ஏன்?

ஹர்திக், “விஷயம் மிகவும் எளிமையானது. ஐபிஎல்லில் மவி சிறப்பாக பந்து வீசுவதை நான் பார்த்திருக்கிறேன், அவருடைய பலம் என்னவென்று எனக்குத் தெரியும். உங்களை நம்புங்கள் (மாவி முதல் ஹர்திக் வரை) மற்றும் அடிப்பட்டதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம் (எல்லைகளைப் பெறுவது பற்றி கவலைப்படுவது). அப்படியானால், நான் எனது ஸ்விங் பந்துவீச்சிலும், இன்ஸ்விங்கரிலும் வேலை செய்துள்ளேன். நான் வலைகளில் பந்துவீசுகிறேன், புதிய பந்தில் பந்துவீச விரும்புகிறேன்” என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *