முன்னாள் வீரர் ஹர்திக் பாண்டியாவுக்கு அறிவுரை கூறினார்- ‘அவர் தனது அணுகுமுறையை மேம்படுத்த வேண்டும்’

ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்திய அணி இலங்கைக்கு எதிரான முதல் டி20 போட்டியில் அபார வெற்றி பெற்றது. இருப்பினும், இது இந்திய அணிக்கு மிக நெருக்கமான வெற்றியாகும். ஹர்திக் பாண்டியா கடந்த டி20 போட்டியில் சக வீரர்கள் மீது பலமுறை அழுத்தம் கொடுத்தார். இதன் போது சக ஊழியர்கள் மீதும் அவர் கோபமடைந்தார். இந்த விஷயம் இந்திய அணியின் முன்னாள் விக்கெட் கீப்பரும், தேர்வாளருமான சபா கரீமுக்கு பிடிக்கவில்லை.ஹர்திக் தனது அணுகுமுறையை மாற்றிக்கொள்ள வேண்டும் என்று கூறியுள்ளார்.

இந்தியா நியூஸ் உடனான உரையாடலின் போது சபா கரீம், ‘அவர் (ஹர்திக்) தனது அணுகுமுறையில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவரது அணுகுமுறையால் எல்லோரும் அவரை ஒரு வீரராக விரும்புகிறார்கள். ஒரு கேப்டனாக களத்தில் உணர்ச்சியை வெளிப்படுத்தினால், வீரர்கள் பயப்படுவார்கள். அணி முன்னேறுவது சரியல்ல என்று நினைக்கிறேன். உங்கள் வீரர்களை நீங்கள் நம்ப வேண்டும்.

கரீம் மேலும் கூறுகையில், ‘ஹர்திக்கின் 2 விஷயங்கள் எனக்குப் பிடிக்கும். டாஸை பொருட்படுத்தாமல் பேட்டிங் செய்ய வேண்டும் என்று கூறியிருந்தார். இதன் பொருள் அவருக்கு முன்னால் உள்ள சவால்கள் தெரியும். ஒவ்வொரு போட்டியிலும் புதிதாக ஏதாவது கற்றுக் கொண்டு உங்கள் அணிக்கு சிக்கலை கொடுக்க வேண்டும். இரண்டாவதாக, ஷிவம் மாவி பவர்பிளேயில் ஒரு ஓவரை வீசினார், அதாவது கேப்டனாக ஒரு முன்மாதிரி வைக்க விரும்புகிறார்.

இலங்கைக்கு எதிரான இரண்டாவது டி20 போட்டியில் இந்திய அணி ஜனவரி 5ஆம் தேதி (வியாழன்) விளையாடுகிறது என்பதை உங்களுக்குச் சொல்கிறோம். இந்தப் போட்டி புனேவில் நடைபெறவுள்ளது, ஒருமுறை ஹர்திக் பாண்டியா இந்தப் போட்டிக்கு கேப்டனாக இருப்பார். சஞ்சு சாம்சன் காயம் காரணமாக தொடரில் இருந்து விலகியுள்ளார். அவரது இடம் மற்றொரு வீரருக்கு வழங்கப்படும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *