இரண்டாவது T20 போட்டியின் வெற்றிக்கான திருப்புமுனையை சொன்ன தசுன் ஷனக!

மகாராஷ்டிர கிரிக்கெட் சங்க மைதானத்தில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற இரண்டாவது டி20 போட்டியில் இலங்கை அணி 16 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இதன் மூலம் மூன்று போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடர் சமனில் முடிந்தது. இரு அணிகள் மோதும் மூன்றாவது மற்றும் தொடரை தீர்மானிக்கும் ஆட்டம் ராஜ்கோட்டில் சனிக்கிழமை நடைபெறுகிறது. இரண்டாவது போட்டியில் வெற்றி பெற்ற இலங்கை அணித்தலைவர் தசுன் ஷனகா தனது ஆரம்ப துடுப்பாட்ட வீரர்களை பாராட்டினார்.

இந்தியாவுக்கு எதிரான இரண்டாவது டி20 போட்டியில் 16 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு பேசிய இலங்கை கேப்டன் தசுன் ஷனகா, தனது அணியின் தொடக்க வீரர்களை பாராட்டினார். எங்கள் தொடக்க வீரர்களின் பார்ட்னர்ஷிப்தான் போட்டியின் திருப்புமுனையாக அமைந்தது என்றார்.
ஸ்மார்ட்வாட்ச்களுக்கு 70% தள்ளுபடி!

மகாராஷ்டிர கிரிக்கெட் சங்க மைதானத்தில் வியாழக்கிழமை நடைபெற்ற இரண்டாவது டி20 போட்டியில் முதலில் பேட் செய்த இலங்கை அணிக்கு தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான குஷால் மெண்டிஸ் மற்றும் பாத்தும் நிசங்க ஆகியோர் சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தனர், வெறும் 8.2 ஓவர்களில் 80 ரன்கள் எடுத்தனர். குஷால் மெண்டிஸ் 52 ஓட்டங்களையும், பதும் நிசங்க 33 ஓட்டங்களையும் பெற்றனர். அதன் மூலம் இலங்கை அணிக்கு நல்ல அடித்தளம் அமைத்து கொடுத்தார்.

பின்னர், மத்திய வரிசையில் அசலங்கா 37 ரன்கள் எடுத்தார், கேப்டன் தசுன் ஷனக 22 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 56 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் மூலம் இலங்கை அணி 20 ஓவரில் 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 206 ரன்கள் எடுக்க உதவினார். இதன் மூலம் எதிரணி இந்திய அணிக்கு 207 ரன்கள் என்ற கடினமான இலக்கை இலங்கை அணி நிர்ணயித்தது.

IND vs SRI: டீம் இந்தியாவை 16 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது இலங்கை!

அதன்பின், இலக்கை துரத்திய இந்திய அணிக்கு தொடக்க வீரர்கள் இஷான் கிஷான் (5), ஷுப்மன் கில் (5) ஆகியோர் சிறப்பான தொடக்கம் கொடுக்கத் தவறினர். அறிமுக வீரர் ராகுல் திரிபாதியும் (2) ஏமாற்றம் அளித்தார். மிடில் ஆர்டரில் அபாரமாக ஆடிய சூர்யகுமார் யாதவ் 51 ரன்கள் எடுத்து அணியை சிக்கலில் இருந்து காப்பாற்றினார். ஆனால், கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவும், தீபக் ஹூடாவும் தோல்வியடைந்தனர்.

எனினும் கடைசி கட்டத்தில் அக்சர் பட்டேல் 31 பந்துகளில் 65 ஓட்டங்களையும், ஷிவம் மாவி 26 ஓட்டங்களையும் பெற்று அணியை வெற்றிக்கு அருகில் கொண்டு வந்தனர். ஆனால், இந்திய அணியால் வெற்றி பெற முடியவில்லை. இறுதியில் இலங்கை அணி 16 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று தொடரை சமன் செய்தது.

IND vs SL: டி20 கிரிக்கெட்டுக்கு ஷுப்மான் கில் நாலயாக் கூறுகிறார் ஆகாஷ் சோப்ரா!

போட்டியின் பின்னர் போட்டியின் பின்னான விளக்கக்காட்சியில் பேசிய இலங்கை அணித்தலைவர் தசுன் ஷனக, இலங்கை அணியின் அதிவேக அரைசதத்தை அடித்த மற்றும் கடைசி ஓவரை வீசிய கேப்டனின் செயல்பாடு இது என்று தன்னைத்தானே பாராட்டிக் கொண்டார்.

தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் சிறப்பான அடித்தளம் அமைத்தனர். இருப்பினும், மிடில் ஆர்டரில் சிறப்பாக செயல்பட்டிருக்க வேண்டும். இருப்பினும் இந்திய அணியின் பேட்ஸ்மேன்களும் சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

ICC T20I தரவரிசை: நம்பர் 1 இடத்தை சூர்யா தக்கவைத்தார், இஷான் கிஷன் 10 இடங்கள் முன்னேறினார்!

“இது ஒரு கேப்டனின் செயல்திறன் என்று நான் நினைக்கிறேன். நாங்கள் நடுப்பகுதியில் சிறப்பாக செயல்பட்டிருக்க வேண்டும். போட்டியை எங்கள் தொடக்க பேட்ஸ்மேன்கள் சிறப்பாக அமைத்தனர். ஆனால் நாங்கள் மிடில் ஆர்டரில் சிறப்பாக செயல்பட்டு ஆட்டத்தை முடித்திருக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

“இரண்டாவது இன்னிங்சில் பனி பெய்யவில்லை. ஆனால், இந்திய பேட்ஸ்மேன்கள் தங்களது சிறந்த பேட்டிங் திறமையை வெளிப்படுத்தினர். போட்டியை எங்களிடமிருந்து பறிக்க முயன்றனர். ஆனால், கடைசி நிமிடத்தில் அனைத்தையும் சமாளித்து போட்டியில் வெற்றி பெற்றோம். கட்டுப்படுத்துவது நல்லது. இத்தகைய சூழ்நிலையில் இந்திய அணிக்கு எதிரான இந்த மொத்த எண்ணிக்கைக்கு,” என்று தசுன் ஷனக கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *