வருவாயா.. வருவாயா.. ரசிகர்களுக்கு நற்செய்தி கொடுத்த நட்சத்திர கிரிக்கெட் வீரர்

இந்திய ரசிகர்களுக்கு நட்சத்திர கிரிக்கெட் வீரர் நற்செய்தி அளித்துள்ளார். காயம் காரணமாக நீண்ட நாட்களாக அணியில் இருந்து விலகிய அவர்.. விரைவில் மீண்டும் டீம் இந்தியாவுடன் இணைவார் என குறிப்பை தெரிவித்தார். அவர் வேறு யாருமல்ல, இந்திய அணியின் நட்சத்திர ஆல்ரவுண்டர் ரவீந்திர ஜடேஜா. ஆசிய கோப்பையின் போது முழங்கால் காயம் காரணமாக அணியில் இருந்து விலகினார்.. அதன் பிறகு டி20 உலக கோப்பையில் கூட விளையாடவில்லை. வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடருக்கு அவர் மீண்டு வருவார் என அனைவரும் நினைத்தால்.. அதிலும் அவர் முழுமையாக குணமடையவில்லை.

ஆனால் சமீபத்தில், ஜட்டு தனது ட்விட்டர் கணக்கில் கடலோரமாக நிற்கும் புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார். விரைவில் சந்திப்போம்’ என்று ஒரு தலைப்பைச் சேர்த்துள்ளார். இதை பார்த்த ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர். 2019 உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு ஜட்டு தன்னை மிகவும் மாற்றிக்கொண்டார். வரையறுக்கப்பட்ட ஓவர்கள் கிரிக்கெட்டில் சரியான ஃபினிஷராக சிறந்து விளங்கும் அதே வேளையில், டெஸ்டில் முக்கிய பேட்ஸ்மேனாக ஆனார். உலகின் நம்பர் ஒன் ஆல்ரவுண்டராக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். அத்தகைய நேரத்தில் அவர் காயம் காரணமாக அணியை விட்டு வெளியேற வேண்டியிருந்தது.

எனினும் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடருக்கான அறிவிக்கப்பட்ட அணியில் ஜடேஜா இடம்பெறவில்லை. எனவே ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபிக்கு அவர் அணியில் இணைவார் என்று தெரிகிறது. இந்த தொடரின் ஒரு பகுதியாக இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா நான்கு டெஸ்ட் போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் விளையாடுகிறது. இதில் ரவீந்திர ஜடேஜா முக்கிய பங்கு வகிக்கிறார். எப்படியும் இந்தியாவில் சுழலுக்கு ஆடுகளங்கள் உதவுகின்றன. அப்படியானால், ஜடேஜா மற்றும் அஷ்வின் ஜோடி பேட்டிங்கிலும் பந்து வீச்சிலும் அணிக்கு மிக முக்கியமானதாக மாறும். இந்த தொடரில் ஜட்டு விளையாடுவது உறுதியா? என்பதை அறிய, அணி அறிவிக்கப்படும் வரை காத்திருக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *