இந்திய அணியின் இந்த வீரர் புவனேஸ்வரின் கேரியரை முடித்து வைத்தார்! திராவிட-பாண்டியன் மிக விசுவாசமாக மாறினான்

இந்திய அணியின் இந்த சக்திவாய்ந்த வீரர் தனது அற்புதமான ஆட்டத்தின் அடிப்படையில் திடீரென வெளிச்சத்தில் இருக்கிறார். இந்த கிரிக்கெட் வீரர் திடீரென இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவின் நம்பிக்கைக்குரியவராக மாறிவிட்டார். இப்போது இந்தியாவின் டி20 அணியில் இந்த ஆபத்தான வீரரின் இடம் ஏறக்குறைய உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது, இப்போது புவனேஸ்வர் குமார் இந்தியாவின் டி 20 அணிக்கு திரும்புவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது என்று கருதப்படுகிறது.

இந்திய அணியின் சக்திவாய்ந்த மற்றும் ஆபத்தான கிரிக்கெட் வீரரான புவனேஷ்வர் குமார் தனது டி20 வாழ்க்கையை திடீரென முடித்துக்கொண்டார். இந்திய அணியின் இந்த சக்திவாய்ந்த வீரர் தனது அற்புதமான ஆட்டத்தின் அடிப்படையில் திடீரென வெளிச்சத்தில் இருக்கிறார். இந்த கிரிக்கெட் வீரர் திடீரென இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியாவின் நம்பிக்கைக்குரியவராக மாறிவிட்டார். இப்போது இந்தியாவின் டி20 அணியில் இந்த ஆபத்தான வீரரின் இடம் ஏறக்குறைய உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது, இப்போது புவனேஸ்வர் குமார் இந்தியாவின் டி 20 அணிக்கு திரும்புவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது என்று கருதப்படுகிறது.

பெரும்பாலான போட்டிகளில் இந்திய அணியின் தோல்விக்கு புவனேஷ்வர் குமார் காரணமாக இருந்துள்ளார் என்பதை இங்கே நாங்கள் உங்களுக்கு சொல்கிறோம். இப்போது இந்தியாவின் இறுதி லெவன் அணியில் புவனேஸ்வர் குமார் அணி இடம்பெறாது. பெரும்பாலான கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் புவனேஸ்வர் குமாரை இந்திய அணியின் இறுதி லெவன் அணியில் இருந்து நீக்க விரும்புகிறார்கள். புவனேஸ்வர் குமார் தனது கடைசி 10 டி20 இன்னிங்ஸில் 6 விக்கெட்டுகளை மட்டுமே எடுத்துள்ளார். புவனேஸ்வர் குமார் தனது கடைசி 10 டி20 இன்னிங்ஸ்களில் 5 இன்னிங்ஸ்களில் விக்கெட்டுகளை எடுக்கவில்லை, இது வேகப்பந்து வீச்சாளர் தோல்விக்கு சான்றாகும்.

இதன் போது புவனேஷ்வர் குமாரும் அதிக ரன்களை செலவிட்டுள்ளார். கடந்த ஆண்டு டி-20 உலகக் கோப்பை 2022 மற்றும் ஆசிய கோப்பை 2022 இல் இந்தியாவின் தோல்விக்கு புவனேஸ்வர் குமார் மிகப்பெரிய வில்லன் என்பது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கைக்கு எதிராக செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற முதல் டி20 போட்டியில் வேகப்பந்து வீச்சாளர் சிவம் மாவி தனது பந்துவீச்சில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி 4 ஓவர்களில் 22 ரன்கள் கொடுத்து 4 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். சிவம் மாவி தனது அறிமுக போட்டியிலேயே இந்த வலுவான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். அவரது சிறப்பான ஆட்டத்தால், இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா ஆகியோரின் நம்பிக்கைக்குரியவராக சிவம் மாவி மாறியுள்ளார். மூத்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் புவனேஸ்வர் குமாரின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் அவரது டி20 வாழ்க்கையை சிவம் மாவி கிட்டத்தட்ட முடித்துவிட்டார்.

இப்போது சிவம் மாவி டீம் இந்தியாவில் இருந்தால், புவனேஸ்வர் குமார் இந்தியாவின் டி20 அணிக்கு திரும்புவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றதாகத் தெரிகிறது. புவனேஸ்வர் குமாரின் நடிப்பு கணிசமாக குறைந்துள்ளது. புவனேஷ்வர் குமாரின் வேகமும் குறைந்துள்ளது. புவனேஸ்வர் குமாரின் பந்துவீச்சில் வேகம் இல்லை அல்லது அவரது பந்துவீச்சினால் பேட்ஸ்மேன்களை பயமுறுத்த முடியாது. தற்போது சிவம் மாவி போன்ற ஆபத்தான வேகப்பந்து வீச்சாளர் இந்திய அணிக்கு கிடைத்துள்ளதால், புவனேஸ்வர் குமாரின் டி20 கேரியர் முடிந்துவிட்டதாக தெரிகிறது.

முகமது சிராஜ் காரணமாக வேகப்பந்து வீச்சாளர் இஷாந்த் சர்மா டெஸ்ட் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளார். அதேபோல, டி-20 அணியில் சிவம் மாவி இருப்பதால், புவனேஸ்வர் குமாரின் முகவரி வெட்டப்பட்டது. புவனேஸ்வர் குமார் இப்போது தனது வேகத்தை இழந்துள்ளார், ஆரம்பத்தில் அவர் பந்தை ஸ்விங் செய்து விக்கெட்டுகளை எடுப்பதில் துல்லியமாக இருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *