‘360 பாகை மைதானத்தை 12 ஆல் வகுத்தால்…’: முன்னாள் இந்திய பயிற்சியாளரின் காவியமான ‘சூர்ய நமஸ்கார்’ ஒப்புமை, சூர்யகுமாரின் ஆட்டத்தை விளக்குகிறது

இலங்கையின் பந்துவீச்சு தாக்குதலுடன் விளையாடி மைதானத்தின் பல்வேறு மூலைகளில் ஷாட்களை ஆடியதால், டி20 போட்டிகளில் தான் ஏன் உலகின் நம்பர்.1 பேட்டர் என்பதை சூர்யகுமார் மீண்டும் நிரூபித்தார். திரு.360 எனப் பாராட்டப்பட்ட வலது கை பேட்டர் ஒன்பது சிக்ஸர்கள் மற்றும் 7 பவுண்டரிகள் அடித்து, பவுண்டரிகளில் மட்டும் 82 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஆட்ட நாயகன் சூர்யகுமார் யாதவ் 51 பந்துகளில் 112 ரன்கள் விளாச, சனிக்கிழமை நடைபெற்ற மூன்றாவது மற்றும் கடைசி டி20 போட்டியில் இலங்கையை 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி டீம் இந்தியா தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. 2021 இல் அறிமுகமானதிலிருந்து சூர்யகுமாரின் T20I போட்டிகளில் இது மூன்றாவது சதமாகும். 2022 இல் T20I களில் உலகின் அதிக ரன்களை எடுத்தவர், அவர் இப்போது குறுகிய வடிவத்தில் ஒரு நம்பமுடியாத சராசரி 46.41.

இலங்கையின் பந்துவீச்சு தாக்குதலுடன் விளையாடி மைதானத்தின் பல்வேறு மூலைகளில் ஷாட்களை விளையாடியதால், டி20 போட்டிகளில் தான் ஏன் உலகின் நம்பர்.1 பேட்டர் என்பதை சூர்யகுமார் மீண்டும் நிரூபித்தார். திரு.360 எனப் பாராட்டப்பட்ட வலது கை பேட்டர் ஒன்பது சிக்ஸர்கள் மற்றும் 7 பவுண்டரிகள் அடித்து, பவுண்டரிகளில் மட்டும் 82 ரன்கள் எடுத்தார். அவரது பிளிட்ஸ்கிரீக்கைப் பார்த்து பிரமித்து, முன்னாள் இந்திய பேட்டிங் பயிற்சியாளர் சஞ்சய் பாங்கர், ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் போட்டிக்குப் பிந்தைய விவாதத்தில் சூர்யகுமாரின் அற்புதமான இன்னிங்ஸைப் பாராட்டினார்.

சூர்ய நமஸ்காரம் செய்ய வேண்டுமென்றால் 12 படிகள் உள்ளன. 360 டிகிரி கிரிக்கெட் மைதானத்தை 12 ஆல் வகுத்தால் ஒவ்வொரு பகுதிக்கும் தனது ரசனையை அள்ளித் தருகிறார். ஃபைன் லெக், கவர், பாயின்ட் என எதுவாக இருந்தாலும், அற்புதமான ஷாட்களை ஆடுகிறார். எல்லா திசைகளிலும், “பாங்கர் கூறினார்.

“அவர் மகிழ்ச்சியைத் தருகிறார், மேலும் ஒவ்வொரு இந்தியருக்கும் இதுபோன்ற ஒரு அற்புதமான வீரர் இந்திய முகாமில் இருக்கிறார் என்பதில் பெருமை கொள்கிறார், ஏனெனில் அவர் ஒரு தலைமுறையில் விளையாடுபவர், குறிப்பாக இந்த வடிவத்தில்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சுப்மன் கில் (36 பந்துகளில் 46), ராகுல் திரிபாதி (16 பந்துகளில் 35) ஆகியோருடன், மென் இன் ப்ளூ அணி 20 ஓவர்களில் 228/5 ரன்கள் எடுத்தது. இலங்கையின் துரத்தலின் போது ஒரு பந்தில் இருந்து தேவையான ரன் விகிதம் 11.40 ஆக இருந்தது இறுதியில் பார்வையாளர்கள் 44 ரன்களுக்கு முதல் விக்கெட்டை இழந்ததால் பார்வையாளர்களை அழுத்தத்திற்கு உள்ளாக்கியது. 6.1 ஓவர்களில் 51/3 என அடுத்த இரண்டு விக்கெட்டுகளும் அடுத்தடுத்து விழுந்தன. ஏறக்குறைய ரன்-ரேட் மற்றும் நிலையான முன்னேற்றங்கள் பார்வையாளர்களை 16.4 ஓவர்களில் 137 ரன்களுக்கு இந்தியாவைத் திரட்ட உதவியது.

மூன்று போட்டிகளில் 117.00 என்ற சராசரியில் 117 ரன்கள் எடுத்ததுடன், மூன்று விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தியதற்காக ஆல்-ரவுண்டர் அக்சர் படேல் தொடர் நாயகன் விருது பெற்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *