விராட் கோலி பயன்படுத்திய பேட் விலை எவ்வளவு தெரியுமா?

இந்திய அணி தற்போது இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் விளையாட உள்ளது. 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டி கவுகாத்தியில் ஜனவரி 10ம் தேதி நடக்கிறது. இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரில் பங்கேற்காத மூத்த வீரர்கள் பலர் மீண்டும் அணிக்கு திரும்பவுள்ளனர்.

இந்திய அணி தற்போது இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் விளையாட உள்ளது. 3 போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டி கவுகாத்தியில் ஜனவரி 10ம் தேதி நடக்கிறது. இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரில் பங்கேற்காத மூத்த வீரர்கள் பலர் மீண்டும் அணிக்கு திரும்பவுள்ளனர். அவர்களில் அதிரடி பேட்ஸ்மேன் விராட் கோலியும் ஒருவர். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடிய விராட், ஓய்வில் இருந்து, தற்போது மீண்டும் களத்தில் இறங்கியுள்ளார்.

விராட் கவுகாத்தியை அடைந்தார்

இலங்கைக்கு எதிரான முதல் ஒருநாள் போட்டிக்காக இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி கவுகாத்தி சென்றடைந்தார். அவர் முகமூடி அணிந்தபடி இருக்கும் சில படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகின்றன. ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணியின் கேப்டனாக ரோஹித் சர்மா செயல்படுவார்.

முன்னதாக, ஆல்-ரவுண்டர் ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்திய அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட டி20 தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் நடந்த முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி 2 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அப்போது புனேவில் உள்ள எம்சிஏ மைதானத்தில் இந்தியா 19 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் படுதோல்வியை சந்தித்தது. ராஜ்கோட்டில் உள்ள எஸ்சிஏ ஸ்டேடியத்தில் இந்திய அணி சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தி 91 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது.

விராட் கோலி இப்போது களத்தில் ஆடத் தயாராகிவிட்டார். 2023ஆம் ஆண்டின் முதல் ஆட்டத்தை அவர்கள் ஜனவரி 10ஆம் தேதி கவுகாத்தியில் உள்ள பர்சபரா ஸ்டேடியத்தில் விளையாடுவார்கள். விராட் இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரில் பங்கேற்கவில்லை, அவரைத் தவிர பல மூத்த வீரர்களுக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளது. பேட் மூலம் விராட் ஒரு பெரிய இன்னிங்ஸைக் காண்பார் என்ற நம்பிக்கை உள்ளது. அவருடைய பேட் விலை தெரியுமா?

இதோ கோஹ்லியின் பேட் விலை

விராட்டிடம் பல மட்டைகள் உள்ளன. நாம் பிராண்டைப் பற்றி பேசினால், அவர்கள் MRF இன் பிராண்ட் ஸ்டிக்கரை தங்கள் மட்டையில் ஒட்டிக்கொள்கிறார்கள். காரணம் அவர்களுக்கு ஆதரவளிக்கிறது. இது நீண்ட காலமாக அவரது பேட் பிராண்டாக இருந்து வருகிறது.

விலையைப் பற்றி நாம் பேசினால், இது வில்லோ மரத்திலிருந்து தயாரிக்கப்படுகிறது. விராட் 1200 கிராம் எடையுள்ள 10-12 தானிய ஆங்கில வில்லோ மட்டையைப் பயன்படுத்துகிறார். விராட் பயன்படுத்தும் மட்டையின் விலை 17 ஆயிரத்தில் இருந்து தொடங்குகிறது. அதன் தானியத்தைப் பொறுத்து 23-25 ​​ஆயிரம் வரை இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *