3வது T20ஐ சதத்திற்காக விராட் கோலி அவரை பாராட்டிய சூர்யகுமார் யாதவின் ‘சிறப்பு பதில்’

இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் விராட் கோலி, சூர்யகுமாரின் புகைப்படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் பதிவிட்டு, பேட்டரைப் பாராட்டினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை பிசிசிஐ சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோவை பதிவேற்றியது, இது கோஹ்லியின் பாராட்டுக்கு சூர்யகுமாரின் எதிர்வினையைக் காட்டுகிறது.

3வது T20 சதத்திற்காக விராட் கோஹ்லியை பாராட்டிய சூர்யகுமார் யாதவ் சிறப்பு பதில்
மூன்றாவது T20I சதத்திற்குப் பிறகு விராட் கோலி தனது இன்ஸ்டாகிராம் கதையில் அவரைப் பாராட்டியபோது சூர்யகுமார் யாதவ் பதிலளித்தார்.

சனிக்கிழமையன்று ராஜ்கோட்டில் உள்ள சவுராஷ்டிரா கிரிக்கெட் சங்க ஸ்டேடியத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான மூன்றாவது மற்றும் தீர்மானகரமான T20 போட்டியில் சூர்யகுமார் யாதவ் பரபரப்பான மூன்றாவது T20 சதத்தை அடித்தார். அவர் 51 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 112 ரன்கள் எடுத்தார், விருந்தினர்களுக்கு எதிராக இந்திய அணி 5 விக்கெட்டுக்கு 228 ரன்கள் குவிக்க உதவியது, புரவலன் கேப்டன் ஹர்திக் பாண்டியா டாஸ் வென்று முதலில் பேட்டிங் தேர்வு செய்தார்.

219.61 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டைக் கொண்டிருந்த சூர்யகுமாரின் நாக் 7 பவுண்டரிகள் மற்றும் 9 சிக்ஸர்களுடன் இருந்தது. இது நட்சத்திர இந்திய பேட்டரின் மற்றொரு நம்பமுடியாத நாக் ஆகும், இது மீண்டும் கிரிக்கெட் நிபுணர்கள், தற்போதைய மற்றும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் அவரைப் பாராட்டுவதைக் கண்டது.

இதற்கிடையில், இந்திய வீரரும் அவரது சக வீரருமான விராட் கோலி, சூர்யகுமாரின் படத்தை தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரியில் வெளியிட்டு பேட்டிங்கைப் பாராட்டினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை பிசிசிஐ ஒரு வீடியோவை சமூக ஊடகங்களில் பதிவேற்றியது, இது ஆட்டத்திற்குப் பிறகு கோஹ்லியைப் பாராட்டியதற்கு சூர்யகுமாரின் எதிர்வினை காட்டுகிறது.

“பௌவு, மசா ஆ கயா (சகோதரன், அதை ரசித்தேன்),” என்று சூர்யகுமார் பதிலளித்ததற்கு முன், “பௌவ்யூ, பஹுத் சாரா பியார் (அண்ணா, நிறைய அன்பு). விரைவில் சந்திப்போம்” என்று கோஹ்லியிடம் கூறினார்.

இன்ஸ்டாகிராம் கதைக்கு ஒரு சிறப்பு பதில்

SKY ராஜ்கோட்டில் இருந்து விலகியதும் அவரது ரசிகர்களிடம் இருந்து SKY மீதான இணையற்ற அன்பு #TeamIndia | #INDvSL | @surya_14kumar pic.twitter.com/wYuRKMNv1L

— BCCI (@BCCI) ஜனவரி 8, 2023
தனது ஆட்டமிழக்காத மூன்றாவது T20I சதத்துடன், சூர்யகுமார் வரலாற்று புத்தகங்களை மீண்டும் எழுதினார். எடுத்த பந்துகளின் அடிப்படையில் மிகக் குறுகிய வடிவத்தில் 1,500 ரன்களை மிக வேகமாக எட்டிய வீரர் என்ற பெருமையைப் பெற்றார். வலது கை பேட்டர் T20ஐ கிரிக்கெட்டில் இந்த மைல்கல்லை அடைய 843 பந்துகளை மட்டுமே எடுத்தார், இது அனைத்து வீரர்களிலும் மிக வேகமாக இருந்தது. இன்னிங்ஸ் அடிப்படையில் T20 போட்டிகளில் 1,500 ரன்களை மிக வேகமாக எட்டிய மூன்றாவது வீரர் ஆவார்.

இன்னிங்ஸ் அடிப்படையில் மைல்கல்லை எட்டிய வேகமான பேட்டர்கள் இந்திய பேட்டர்கள் விராட் கோலி, கேஎல் ராகுல், ஆஸ்திரேலிய மூத்த வீரர் ஆரோன் ஃபின்ச் மற்றும் பாகிஸ்தான் கேப்டன் பாபர் ஆசாம், T20 போட்டிகளில் 1,500 ரன்களை அடிக்க 39 இன்னிங்ஸ்கள் எடுத்துள்ளனர். பாகிஸ்தான் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் முகமது ரிஸ்வான் 42 இன்னிங்ஸிலும் சூர்யகுமார் 43 இன்னிங்ஸிலும் இந்த மைல்கல்லை எட்டினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *