ரோஹித்-டிராவிட்க்கு முன் இந்த பெரிய சவால்களான ‘மிஷன் உலகக் கோப்பை’க்கு இந்தியா தயாராகும்

இந்திய அணி: இந்தியா-இலங்கை அணிகள் மோதும் 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டி கவுகாத்தி மைதானத்தில் நடைபெறுகிறது. 2023ஆம் ஆண்டு நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான ஆயத்தப் பணிகளை, இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இருந்து இந்திய அணி தொடங்கவுள்ளது. ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை இந்தியா இரண்டு முறை வென்றுள்ளது.

இப்போது மூன்றாவது முறையாக பட்டத்தை வெல்ல, கேப்டன் ரோஹித் சர்மா மற்றும் பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் இப்போதிலிருந்தே ஒரு அணி சேர்க்கையை கண்டுபிடிக்க முயற்சி செய்கிறார்கள். ஆனால் இதற்கு முன், டீம் இந்தியா முன் பல பெரிய சவால்கள் உள்ளன, அதை பயிற்சியாளரும் கேப்டனும் சேர்ந்து தீர்க்க வேண்டும். இல்லையெனில் இந்த தவறுகள் உலகக் கோப்பையில் கடுமையாக இருக்கும். அவர்களை பற்றி தெரிந்து கொள்வோம்.

ரோஹித்தின் ஓப்பனிங் பார்ட்னர் யார்?

ஒருநாள் தொடரில் ஷிகர் தவானுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கவில்லை. அதே நேரத்தில், இந்திய அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களாக இஷான் கிஷன், கேஎல் ராகுல், சுப்மான் கில் ஆகியோர் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். அப்படிப்பட்ட நிலையில் ரோஹித் சர்மாவின் ஓப்பனிங் பார்ட்னர் யார். இதை அணி நிர்வாகம் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும். ராகுல் ஜஹான் மோசமான பார்மில் திணறுகிறார். அதே சமயம் தனது அதிரடியான பேட்டிங்கால் அனைவரின் மனதையும் வென்றுள்ளார் இஷான் கிஷான்.

டெத் ஓவர்களில் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட ரன்கள்
ஆசிய கோப்பை 2022 மற்றும் டி20 உலகக் கோப்பையில் இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் அதிக ரன்களை குவித்தனர். டி20, ஒருநாள் என எந்த வடிவமாக இருந்தாலும், டெத் ஓவர்களில் இந்திய அணியின் பந்துவீச்சாளர்கள் அதிக ரன்களை குவித்தனர். ஜஸ்பிரித் பும்ரா ஒருநாள் தொடருக்கு திரும்புகிறார். அதே நேரத்தில், அவர்களுக்கு ஆதரவாக முகமது ஷமி மற்றும் முகமது சிராஜ் ஆகியோரும் உள்ளனர். அத்தகைய சூழ்நிலையில், இந்திய அணி இந்த பெரிய சிக்கலில் இருந்து விடுபட வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *