சூர்யகுமார் யாதவ் ஆட்டத்தால் தீ மழை பொழிந்தார், இன்னும் கேப்டன் பதவியை கைவிட வேண்டும்…

இந்திய நட்சத்திர பேட்ஸ்மேன் சூர்யகுமார் யாதவ் 50 இன்னிங்ஸ்களுக்குள் தனது மூன்றாவது டி20 சதத்தை அடித்ததால் கிரிக்கெட் உலகை புயலில் ஆழ்த்தியுள்ளார். எல்லோரும் அவரைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். எல்லோரும் பைத்தியம்.

புதுடெல்லி: கவரில் இந்த பவுண்டரி, அந்த ரிவர்ஸ் ஸ்வீப் சிக்சர்… சூர்யகுமார் யாதவ் மட்டையுடன் களம் இறங்கும்போது, ​​இதைத்தான் வர்ணனையாளர்கள் சொல்லிக்கொண்டே இருக்கிறார்கள். சூர்யகுமார் யாதவ் மட்டையால் தீப்பிடித்துள்ளார். அவரது அற்புதமான பேட்டிங்கால் அனைவரும் பைத்தியமாகிவிட்டனர். எங்கு பார்த்தாலும் சூரியன் மட்டுமே. முன்னாள் கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரியிடமும் திறமையான கான் சூர்யா இந்திய அணியில் தாமதமாக நுழைந்தது குறித்து கேள்வி எழுப்பப்பட்டு வருகிறது. வெறும் 43 டி20 சர்வதேச இன்னிங்ஸ்களில் 3 சதங்கள் அடித்தது அவரது அந்தஸ்தைப் பற்றி பேசுகிறது, ஆனால் பெரும்பாலான மக்கள் மறந்துவிட்டது என்னவென்றால், மும்பை ரஞ்சி அணியின் கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகியது சூர்யா தான்.

மும்பையின் தோல்வி மற்றும் சூர்யகுமார் யாதவ் கேப்டன் பதவியில் இருந்து விலகினார்
2015 சம்பவம். சச்சின் டெண்டுல்கர் மற்றும் சுனில் கவாஸ்கர் இடம்பெற்றுள்ள மும்பை, ரஞ்சி டிராபியில் தமிழ்நாடு அணிக்கு எதிராக இன்னிங்ஸ் மற்றும் 44 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் மோசமான தோல்வியை சந்தித்தது. இதையடுத்து கேப்டன் சூர்யகுமார் யாதவ் பதவி விலகினார். அவருக்குப் பதிலாக ஆதித்யா தாரே எஞ்சிய போட்டிகளில் அணிக்கு பொறுப்பேற்றார். இந்த சீசன் மும்பைக்கு சிறப்பாக அமையவில்லை. கேப்டனாக அவரால் முடிவுகளை வழங்க முடியவில்லை, ஆனால் பேட் மூலம் யாதவின் ஃபார்ம் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது. அவர் கேப்டன் பதவியை விட்டு வெளியேறிய நேரத்தில், அவர் இரண்டு சதங்கள் உட்பட 53.88 சராசரியில் 485 ரன்கள் எடுத்திருந்தார்.

கேப்டன் பதவி இல்லாவிட்டாலும் அணியை வழிநடத்துவேன் என்று சூர்யா கூறியுள்ளார்
கேப்டன் பதவியை ராஜினாமா செய்வது குறித்து கேட்டபோது, ​​தற்போது நம்பர் ஒன் டி20 பேட்ஸ்மேனாக உள்ள சூர்யகுமார், கேப்டன் பதவி இல்லாமல் அணியின் பொறுப்புகளை திறம்பட சுமக்க முடியும் என்று தான் கருதுவதாக கூறினார். அவர் கூறுகையில், ‘இது தனிப்பட்ட முடிவு. மும்பை கிரிக்கெட் சங்கமும் (எம்சிஏ) கேப்டன் இல்லாமல் ஒரு வீரராக என்னால் அதிக சுதந்திரமாக கோல் அடிக்க முடியும் என்று நம்புகிறது. நான் என் பொறுப்புகளை விட்டு ஓடுகிறேன் என்பதல்ல. இனி மும்பை அணிக்கு இன்னும் சிறப்பாக சேவை செய்ய முடியும்.

2018ல் இருந்து சூர்யகுமார் யாதவின் அதிர்ஷ்டம் மாறியது
அனுபவம் வாய்ந்த வீரர்கள் ஜாகீர் கான் மற்றும் ரோகித் சர்மா இல்லாத நிலையில் சூர்யகுமார் கேப்டன் பதவியைப் பெற்றார். அந்த நேரத்தில் SKY இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (KKR) உரிமையின் ஒரு பகுதியாக இருந்தது. இருப்பினும், ஐபிஎல்-ல் இப்போது போல் அவர் அழிவை ஏற்படுத்தவில்லை. ஐபிஎல் 2018ல் சூர்யாவின் அட்டகாசமான ஆட்டம் முதன்முறையாக காணப்பட்டது. அவர் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக 14 போட்டிகளில் 36.57 சராசரியிலும் 133.33 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் 4 அரை சதங்களுடன் 512 ரன்கள் எடுத்தார். அதன் பிறகு ஒவ்வொரு சீசனிலும் 300 ரன்களுக்கு மேல் அடித்துள்ளார்.

இந்திய அணியில் சூர்யகுமார் யாதவ் என்ட்ரி கொடுத்தது ஐபிஎல்
சூர்யகுமார் உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் சிறப்பாக செயல்படவில்லை என்பதில் சந்தேகமில்லை, ஆனால் உண்மையான புகழ் ஐபிஎல்லில் இருந்து வந்தது. 2018 முதல், அவர் மும்பை இந்தியன்ஸின் மேட்ச்-வின்னராக உருவெடுத்தார். தான் இருக்கும் போது அணிக்கு வேறு எந்த பேட்ஸ்மேனும் தேவையில்லை என்பதை பலமுறை நிரூபித்தார். அவர் ஒன் மேன் ஆர்மி என்றும் அழைக்கப்பட்டார். ஓரிரு முறை விராட் கோலியுடன் நேருக்கு நேர் கூட வந்தார். பின்னர் 2021 இல், அவர் டீம் இந்தியாவில் நுழைந்தார் மற்றும் அகமதாபாத்தில் இங்கிலாந்துக்கு எதிராக டி20 சர்வதேச அறிமுகத்திற்கான வாய்ப்பைப் பெற்றார். இருப்பினும், அவருக்கு பேட்டிங் கிடைக்கவில்லை, ஆனால் அது கிடைத்ததும், சூர்யா தனது வேகத்தில் எதிரணி பந்துவீச்சாளர்களை எப்படி எரிக்கிறார் என்பதை நீங்கள் பார்க்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *