ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கான இந்தியாவின் சாத்தியமான அணி பின்வருமாறு

ICC போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்று சரியாக 9 ஆண்டுகள் ஆகிறது. இந்திய அணி கடைசியாக 2013-ம் ஆண்டு ICC சாம்பியன்ஸ் டிராபியை வென்றது. அதன்பிறகு ICC கோப்பையை வென்றதில்லை.

அக்டோபர்-நவம்பர் மாதங்களில் இந்தியாவில் நடைபெறவுள்ள ஒருநாள் உலகக் கோப்பை (உலகக் கோப்பை 2023)க்கான ஆயத்தப் பணிகளை பிசிசிஐ தொடங்கியுள்ளது. அதன் முதல் பாகம் தற்போது 20 வீரர்களின் பட்டியலை ஷார்ட் லிஸ்ட் செய்துள்ளது. அதாவது, வரவிருக்கும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பையை மனதில் வைத்து பிசிசிஐ இருபது வீரர்களை இறுதி செய்துள்ளது, இந்த வீரர்களில் சிறப்பாக செயல்படும் 16 வீரர்கள் ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். இதனால் வரும் தொடர் இந்திய அணி வீரர்களுக்கு முக்கியமானது.

இந்திய அணி இந்த ஆண்டு மொத்தம் 35 ஒருநாள் போட்டிகளில் விளையாடவுள்ளது. இந்நிலையில் 20 வீரர்களை களமிறக்கி சோதனை நடத்தப்படும். இது தவிர, இந்த வீரர்களின் காயங்களும் கவனிக்கப்படுகின்றன. இந்த பட்டியலில் இடம் பெற்றுள்ள மூத்த வீரர்கள் இனி டி20 அணியில் இடம் பெறுவது சந்தேகம் என்றும் கூறப்படுகிறது. அதன்படி தற்போது பிசிசிஐ மொத்தம் 20 வீரர்களை தேர்வு செய்து, வரும் ஒருநாள் உலக கோப்பைக்கு வலுவான அணியை உருவாக்கும் திட்டத்தை வகுத்துள்ளது.

இதையும் படியுங்கள்: WTC இறுதிப் போட்டி: ஆஸ்திரேலியா-தென் ஆப்பிரிக்கா டிரா: இந்திய அணிக்கு பிளஸ் பாயிண்ட்

ஏனெனில் ICC போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெற்று சரியாக 9 ஆண்டுகள் ஆகிறது. இந்திய அணி கடைசியாக 2013-ம் ஆண்டு ICC சாம்பியன்ஸ் டிராபியை வென்றது. அதன்பிறகு ICC கோப்பையை வென்றதில்லை. தற்போது ஒருநாள் உலகக் கோப்பை இந்தியாவில் நடைபெறுவதால், இம்முறை கோப்பையை வெல்ல பிசிசிஐ சிறப்பான திட்டங்களை வகுத்து வருகிறது. இதன் முதல் பகுதி 20 பேர் கொண்ட குழுவாகும். இந்த அணியில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாத்தியமான வீரர்களின் பட்டியல் இதோ…

ரோஹித் சர்மா
சுப்மன் கில்
விராட் கோலி
ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்
சூர்யகுமார் யாதவ்
ஹர்திக் பாண்டியா
ரவீந்திர ஜடேஜா
அக்சர் படேல்
வாஷிங்டன் சுந்தர்
இஷான் கிஷன்
ரிஷப் பந்த்
கேஎல் ராகுல்
சஞ்சு சாம்சன்
முகமது சிராஜ்
யுஸ்வேந்திர சாஹல்
குல்தீப் யாதவ்
ஜஸ்பிரித் பும்ரா
முகமது ஷமி
அர்ஷ்தீப் சிங்
உம்ரான் மாலிக்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *