மீண்டும் ஃபார்மில், விராட் கோலியின் கண்கள் வீட்டில் நூற்றாண்டு வறட்சிக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்கின்றன, கிங் கோஹ்லி தனது 73வது சதத்தை 1வது ஒருநாள் போட்டியில் பெற முடியுமா? நேரடி அறிவிப்புகளைப் பின்பற்றவும்

விராட் கோலி சதம் வரட்சி – ஒருநாள் போட்டியில் விராட் கோலி தனது முதல் சதத்தை அடிக்க வேண்டும்

விராட் கோலி சதம் வரட்சி – விராட் கோஹ்லி 2023 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி 10 ஆம் தேதி குவஹாத்தியில் உள்ள பர்சபரா கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் தனது முதல் சொந்த சதத்தை அடிக்க எதிர்பார்க்கிறார். கோஹ்லி சமீபகாலமாக நல்ல ஃபார்மில் இருக்கிறார் ஆனால் 2019ல் இருந்து இந்தியாவில் சதம் அடிக்கவில்லை. வரவிருக்கும் இலங்கைக்கு எதிரான தொடரில் இந்த வறட்சியை முடிவுக்கு கொண்டு வர அவர் ஆர்வமாக இருப்பார்.

உலகின் சிறந்த பேட்ஸ்மேன்களில் ஒருவராக கோஹ்லி பரவலாகக் கருதப்படுகிறார். ஆனாலும், சொந்த மண்ணில் சதம் அடிப்பதில் அவருக்கு கொஞ்சம் வறட்சிதான். இந்தியாவில் அவரது கடைசி சதம் 2019 இல் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக வந்தது, அதன் பின்னர் அவர் ஒரு சில சந்தர்ப்பங்களில் நெருங்கி வந்துள்ளார், ஆனால் குறி தவறிவிட்டார்.

கோஹ்லி தனது கடைசி ஒருநாள் போட்டியில் தனது 72வது சதத்தை அடித்ததன் மூலம், தரிசு ஓட்டத்தை முடிவுக்கு கொண்டு வர தன்னைத்தானே ஆதரிப்பார். இஷான் கிஷன் தான் அப்போது தலைப்புச் செய்திகளைப் பிடித்தார், 34 வயதான அவர் ஒரு அற்புதமான முயற்சியில் குரங்கை தனது முதுகில் இருந்து எடுத்தார். இலங்கை வீரர்கள் ஒரு வித்தியாசமான சவாலை முன்வைப்பார்கள், மேலும் கோஹ்லி சொந்த உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ரன்களுக்குள் வர ஆர்வமாக இருப்பார்.

இலங்கைக்கு எதிராக கோஹ்லி சிறப்பான சாதனை படைத்துள்ளார். தீவு நாட்டிற்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டிகளில் சராசரி 60.00 மற்றும் 8 சதங்கள் அடித்துள்ளார். ஒப்பிடுகையில், ODI இல் அவரது ஒட்டுமொத்த சராசரி 57.47 மற்றும் 44 சதங்கள் அடித்துள்ளார்.

இந்தியாவில் கோஹ்லியின் கடைசி சதம் 2019-ல் வந்தது.
அவர் 2022 இன் பிற்பகுதியில் தனது சிறந்த நிலைக்குத் திரும்புவதற்கு முன்பு ரன் வறட்சியைத் தாக்கினார்.
கோஹ்லி டி20யில் ஒரு சதமும், ஒருநாள் போட்டியில் ஒரு சதமும் அடித்துள்ளார்.
அவரது கடைசி ODI இன்னிங்ஸில் அவர் சட்டோகிராமில் சதம் அடித்தார்.
அவர் இலங்கைக்கு எதிராக ஒரு நல்ல சாதனையைப் படைத்துள்ளார், மேலும் சாதனையை நேராக அமைக்க அவர் ஆர்வமாக இருப்பார்.
கோஹ்லி இலங்கைக்கு எதிராக 8 சதங்கள் அடித்துள்ளார்.
இலங்கைக்கு எதிராக கோஹ்லியின் வலுவான சாதனை இருந்தபோதிலும், இந்திய அணி தங்கள் எதிரிகளை இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ளாது. இலங்கை ஒரு திடமான வீரர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் கடந்த காலங்களில் வருத்தங்களை ஏற்படுத்தும் திறனை வெளிப்படுத்தியுள்ளது. இலங்கை கேப்டன் தசுன் ஷனகா சமீபகாலமாக நல்ல பார்மில் உள்ளார். இந்தியாவுக்கு எதிரான 2வது டி20 போட்டியில் அவர் ஆட்டமிழந்தார்.

ஒட்டுமொத்தமாக, இந்தியா மற்றும் இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான ஒருநாள் தொடர் பரபரப்பான ஒன்றாக உருவாகி வருகிறது. விராட் கோலியுடன் மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இந்தியாவில் தனது முதல் சதத்தை அடிக்க வேண்டும். 2023 கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையில் வேகத்தை உருவாக்க விரும்பும் இந்திய அணி, ஆடுகளத்தில் நிறைய நாடகமும் பதற்றமும் இருப்பது உறுதி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *