‘ என்னால் என்ன செய்ய முடியும்? சீதே புறக்கணிக்கிறார் கர் தேதா ஹு ‘: சமூக ஊடக ட்ரோலிங்கிற்கு இந்திய நட்சத்திரத்தின் அப்பட்டமான பதில்

இந்திய நட்சத்திரம் தேசிய அணிக்கு சாதகமாக இல்லாததால் சமூக ஊடகங்களில் விமர்சனங்கள் மற்றும் ட்ரோல்களைத் திறந்தார்.

புதன்கிழமை அஸ்ஸாமுக்கு எதிரான ரஞ்சி டிராபி போட்டியில் 383 பந்துகளில் 379 ரன்களை விளாசி இந்தியாவின் நட்சத்திர தொடக்க ஆட்டக்காரர் பிரித்வி ஷா தனது பெயரில் பல சாதனைகளைப் பதிவு செய்தார். குவாஹாட்டியில் 49 பவுண்டரிகள் மற்றும் 4 சிக்ஸர்கள் விளாசினார். 23 வயது இளைஞரின் அட்டகாசமான இன்னிங்ஸால், மும்பை தனது முதல் இன்னிங்ஸை 687/4 என்று டிக்ளேர் செய்தது.

ஷா தற்சமயம் இந்திய அணிக்கு ஆதரவாக இல்லை, கடைசியாக 2021 இல் இலங்கைக்கு எதிரான T20I இல் இந்திய அணிக்காக விளையாடினார். இந்த நேரத்தில், ஷா மும்பைக்காக உள்நாட்டு கிரிக்கெட்டில் நிலையான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார், மேலும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கிலும் அவரது சிறந்த சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

டீம் இந்தியா அணிகளில் இருந்து பலமுறை ஒதுக்கப்பட்ட பிறகு, ஷா தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் சுயவிவரத்தில் தேசியத் தேர்வுக்கு பரிசீலிக்கப்படாதது குறித்த ஏமாற்றத்துடன் அடிக்கடி ரகசியக் கதைகளை வெளியிட்டார். ஸ்போர்ட்ஸ்டார் உடனான ஒரு நேர்காணலின் போது, ​​ஷா ஸ்நாப்ஸைத் தொடர்ந்து சமூக ஊடகங்களில் அவர் எதிர்கொள்ளும் ட்ரோலிங் குறித்துத் திறந்தார், மேலும் அது ‘வலிக்கிறது’ என்றாலும், அது அவரை காயப்படுத்த விடாமல் இருக்க கற்றுக்கொண்டதாக வலியுறுத்தினார்.

“என்னால் என்ன செய்ய முடியும்? சித்தா புறக்கணிக்கிறேன் கர் தேதா ஹூன் (நான் புறக்கணிக்கிறேன்). நான் மக்களைப் பற்றி எதிர்மறையாகப் பேசுவதை விரும்புபவன் அல்ல. சில சமயங்களில், உங்களைப் பற்றிய தவறான விஷயங்களைப் பார்க்கும்போது அல்லது சந்திக்கும்போது வலிக்கிறது. ஆனால் நீங்கள் உங்கள் முன்னேற்றத்தில் விஷயங்களை எடுத்து உங்கள் சொந்த செயல்முறையை பின்பற்ற வேண்டும்,” ஷா கூறினார்.

“எனது நடிப்பு மற்றும் எனது வாழ்க்கையை நான் எவ்வாறு கையாள்வது என்பதில் நான் சரியாக இருக்கும் வரை, எதைப் பற்றி எழுதப்படுகிறது அல்லது பேசப்படுகிறது என்பதைப் பற்றி நான் கவலைப்படுவதில்லை. அகர் மெயின் சாஹி ஹூன் (நான் சொல்வது சரி என்றால்), யாராவது சமூக ஊடகங்களில் ஏதாவது பேசினால், முஜே கோய் ஃபரக் நஹி பத்தா (அது என்னைத் தொந்தரவு செய்யாது)” என்று இடி மேலும் கூறினார்.

2021/22 ரஞ்சி டிராபியில், ஷா மும்பை அணியையும் பதிப்பின் இறுதிப் போட்டிக்கு வழிநடத்தினார்; இருப்பினும், டைட்டில் மோதலில் அந்த அணி மத்திய பிரதேசத்திடம் தோல்வியை சந்தித்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *