எதிர்பார்ப்புகளின் அழுத்தத்தின் கீழ் வெறுப்பு படிப்படியாக அதிகரித்து வந்தது, சதத்திற்குப் பிறகு விராட்டின் வாக்குமூலம்

முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்த சதத்தின் மூலம் இந்திய மண்ணில் கோஹ்லி 20 சதங்களை அடித்தார். சொந்த மண்ணில் வேறு யாரும் அதிக சதம் அடிக்கவில்லை.

இலங்கைக்கு எதிரான இந்த ஆண்டின் முதல் ஒரு நாள் சர்வதேசப் போட்டியில் (IND vs SL 1st ODI) விராட் கோலி அசாத்திய சதம் அடித்தார். இது கோஹ்லியின் 45வது ஒருநாள் மற்றும் 73வது சர்வதேச சதமாகும். கோஹ்லியின் சதத்தின் அடிப்படையில் இந்தியா (டீம் இந்தியா) 67 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இரண்டு ஒருநாள் இன்னிங்ஸ்களில் தொடர்ச்சியாக சதம் அடித்த போதிலும், சில மாதங்களுக்கு முன்பு கூட விராட் கோலியின் ஃபார்ம் குறித்து அதிகம் விமர்சனம் இல்லை. அந்த நேரத்தில் அவரே தனது பேட்டிங்கில் விரக்தி அடைந்தார் என்றார் கோஹ்லி.

முதல் ஒருநாள் போட்டிக்குப் பிறகு சூர்யகுமார் யாதவ் உடனான உரையாடலில் விராட், ‘எனது மோசமான பார்மில் நான் சலித்துவிட்டேன். மக்களின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப விளையாட முயற்சித்தேன். நான் எப்போதும் ஒரே மாதிரி விளையாடி வெற்றி பெறுவேன் என்று எல்லோரும் நினைக்கிறார்கள். ஆனால் அப்படி விளையாடிய எனக்கு வெற்றி கிடைக்கவில்லை. பிறரை மகிழ்விப்பதற்காக உங்கள் இயல்பான விளையாட்டிலிருந்து நீங்கள் விலக வேண்டியதில்லை என்பதை அப்போதுதான் உணர்ந்தேன். நான் நன்றாக விளையாடாதபோது, ​​ஃபார்மில் இல்லாதபோது, ​​கெட்ட நேரங்களை ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும். முதலில் என்னால் உண்மையை ஏற்றுக்கொள்ளவே முடியவில்லை, அதனால் நான் மிகவும் சிரமப்பட்டேன்.’

மேலும் கோஹ்லி தனது மோசமான பார்ம் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையையும் பாதித்து வருவதாகவும் அதனால் தான் தன்னை விரைவாக மாற்றிக் கொள்ள முடிவு செய்ததாகவும் கூறினார். எனது கெட்ட நேரம் அனுஷ்கா உட்பட என்னைச் சுற்றியுள்ளவர்களை பாதித்தது. நான் மோசமான காலங்களில் செல்வதைப் பார்த்து அவர்களும் வருத்தப்பட்டார்கள். அதனால்தான் பொறுப்பேற்று என்னை விரைவாக மாற்றிக் கொள்ள முடிவெடுத்தேன்.’ என்றார் இந்தியாவின் நட்சத்திர பேட்டர்.

முன்னதாக, விராட் தீவு நாட்டிற்கு எதிராக எட்டு சதங்கள் அடித்தார். 90க்கு மேல் ஸ்ட்ரைக் ரேட் மற்றும் ரன் சராசரி 60 இலங்கைக்கு எதிராக இருந்தது. ‘கிங் கோஹ்லி’ தனது அசாதாரண சாதனையைத் தொடர்ந்தார். இந்த சதத்தின் பலனாக, சச்சின் டெண்டுல்கரின் சாதனையை இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் பகிர்ந்து கொண்டார். இதுவரை, சொந்த மண்ணில் ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் அதிக 20 சதங்கள் அடித்தவர் சச்சின் மட்டுமே. முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்த சதத்தின் மூலம் இந்திய மண்ணில் கோஹ்லி தனது 20வது சதத்தையும் பதிவு செய்தார். ஆனால் மற்றொரு சாதனையை விராட் தவறவிட்டார்.

இந்த இன்னிங்ஸில் விராட் அடித்த 180 ரன்கள், ஒருநாள் கிரிக்கெட் வரலாற்றில் அதிக ரன்கள் எடுத்த ஐந்து வீரர்களில் ஒருவராக அவரை ஆக்கியிருக்கும். ஆனால் அவர் 113 ரன்களில் ஆட்டமிழந்ததால் அது மீண்டும் நடக்கவில்லை. தற்செயலாக, விராட் கோலி தனது இன்னிங்ஸில் இரண்டு உயிர்களைப் பெற்றார். முதலில், கீப்பர் குஷால் மெண்டிஸ் தனது கேட்சை தவறவிட்டார், மேலும் கவரில் இருந்த தசுன் ஷனக இரண்டாவது முறையாக தனது கேட்சை மீண்டும் கைவிட்டார். இந்த இரண்டு தவறுகளுக்கும் தீவு தேசம் விலை கொடுக்க வேண்டியிருந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *