தோனியை அணியில் இருந்து நீக்கிய கோஹ்லி… பரபரப்பு விடையங்களை வெளியிட்ட ஆர் ஸ்ரீதர்…

இந்திய அணியின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரரும், பீல்டிங் பயிற்சியாளருமான ஸ்ரீதர், விராட் கோலி மற்றும் மகேந்திர சிங் தோனி குறித்து பரபரப்பு கருத்து தெரிவித்துள்ளார். அவரது சுயசரிதையான ‘கோச்சிங் அப்பால் – மை டேஸ் வித் இந்திய கிரிக்கெட் டீம்’ என்ற புத்தகத்தில் எழுதப்பட்ட விஷயங்கள் கிரிக்கெட் உலகில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகின்றன.

2016 ஆம் ஆண்டில், விராட் கோலியும் டீம் இந்தியா ஒயிட் பால் கேப்டனாக விரும்பினார். அணியில் தான் செய்ய விரும்பும் மாற்றங்கள் குறித்து ரவி சாஸ்திரியிடம் கூறினார்…


விராட் மற்றும் தோனிக்கு டெஸ்ட் கேப்டன் பதவியை வழங்கினார். அவர் வெள்ளைப் பந்துக்கு கேப்டன் பதவியையும் கொடுப்பார், ஆனால் அவர் நம்ப வேண்டும். அவர் முன்னாள் கேப்டன், அவரை மதிக்க வேண்டும். சரியான நேரத்தில் கேப்டன் பதவியை பெறுவீர்கள்…

கேப்டனாக இருந்தாலும் தோனியை மதிக்க வேண்டும். இல்லையெனில், குழு உங்களை மதிக்காது. அணியில் இருக்கும் எல்லா நாட்களிலும் தோனிக்கு மரியாதை கிடைக்க வேண்டும்… கேப்டன் பதவியை வற்புறுத்துவது சரியல்ல…’ என கோஹ்லியிடம் வேண்டுகோள் விடுத்தார் ரவி சாஸ்திரி…

எம்எஸ் தோனி

மகேந்திர சிங் தோனி 2019 ஒருநாள் உலகக் கோப்பையின் போது ஓய்வு பெறப் போகிறார் என்பது எனக்குத் தெரியும். ஆகஸ்ட் 2020 இல் அவர் ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்திருந்தாலும், அது எனக்கு முன்பே தெரியும்.. மான்செஸ்டரில் ரிசர்வ் நாளுக்கு முன்பு தோனி பண்டுடன் பயிற்சி அமர்வுகளுக்கு வந்தார்…

அப்போது ரிஷப் பந்த் தோனியிடம், ‘பைய்யா… சிலர் லண்டனுக்கு தனியா போகணும்… வருவீர்களா?’ ‘இல்லை ரிஷப், டீம் உடனான கடைசி பேருந்தை நான் மிஸ் பண்ண விரும்பவில்லை…’ என்று பதிலளித்தாள் மஹி…

தோனி ரிஷாப்

2019 ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்குப் பிறகு, தோனி சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து ஓய்வு பெற உள்ளார் என்பது புரிந்தது. ஆனால் அதை யாரிடமும் சொல்ல முடியவில்லை…’ என முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரரும், முன்னாள் பீல்டிங் பயிற்சியாளருமான ஆர்.ஸ்ரீதர் தனது சுயசரிதையில் கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *