‘அவர் ஒரு அபூர்வ வைரம், ஆனால்..! உம்ரான் மாலிக்குக்கு டெஸ்டில் வாய்ப்பு வழங்கப்பட வேண்டுமா என்பது குறித்து ஆஸ்திரேலியா கிரேட் அப்பட்டமான கருத்து

இலங்கைக்கு எதிரான ஒயிட்-பால் தொடரில் வழக்கமான விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி உம்ரான் மாலிக் ஈர்க்கப்பட்டார்.

கொல்கத்தாவில் நடந்த இரண்டாவது போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றதால், இலங்கைக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணி சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது. இந்த வெற்றியின் மூலம், புதிய ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இந்திய அணி தனது அற்புதமான ஓட்டத்தை தொடர்ந்ததால், தொடரைக் கைப்பற்றியது. முன்னதாக, ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்திய அணியும் இலங்கைக்கு எதிரான டி20 தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. அனைத்து போட்டிகளிலும் வழக்கமான விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் உம்ரான் மாலிக், இரண்டு தொடர்களிலும் இந்தியாவுக்காக சிறப்பாக செயல்பட்டவர்களில் ஒருவர்.

T20I தொடரில், உம்ரான் மூன்று போட்டிகளில் ஏழு விக்கெட்டுகளை எடுத்தார், மேலும் ஐம்பது ஓவர் வடிவத்தில் தனது வடிவத்தை அப்படியே வைத்திருந்தார், இதுவரை ஐந்து விக்கெட்டுகளை எடுத்தார். வண்ண ஜெர்சியில் அவரது அற்புதமான நடிப்பைத் தொடர்ந்து, விளையாட்டின் நீண்ட வடிவத்திலும் அவரைச் சேர்ப்பதற்கான அழைப்புகள் அதிகரித்துள்ளன. இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத்தில் உம்ரானுடன் பணியாற்றிய முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய வீரர் டாம் மூடி, ஸ்போர்ட்ஸ் டாக்கிற்கு அளித்த பேட்டியின் போது வேகப்பந்து வீச்சாளர் பற்றி விரிவாகப் பேசினார்.

“இந்திய அணி அவரை அரவணைப்பதைப் பார்ப்பது உற்சாகமாக இருக்கிறது, மேலும் அவர் மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பைப் பெறுகிறார். அங்குதான் அவர் அதிகளவு கற்றல் செய்யப் போகிறார். உயர் செயல்திறன் சூழலைச் சுற்றி. அனைத்து வேகமான இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களைப் போலவே அவர் தொடர்ந்து முன்னேறி வருகிறார், இதற்கு நேரம் எடுக்கும், நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும்,” என்று உம்ரானின் இதுவரையான செயல்பாடுகள் குறித்து கேட்டபோது மூடி கூறினார்.

“ஆனால் அவர் ஒரு அரிய வைரம். 150+ கிமீ வேகத்தில் பந்து வீசும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை நீங்கள் அரிதாகவே காணலாம்.

அவரை டெஸ்ட் அணியில் சேர்க்க வேண்டுமா என்று கேட்டபோது, ​​அந்த அணி தன்னுடன் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும் என்று மூடி வலியுறுத்தினார்.

“என்னைப் பொறுத்தவரை, என்னிடம் படிக பந்து இல்லை. இந்த நேரத்தில், அவரது வளர்ச்சி குறித்து சிறிய படிகள் முக்கியம். டி20 மற்றும் ஐம்பது ஓவர் ஆட்டத்தில் அவரை ஒருங்கிணைப்பது முக்கியம் என்பதை இந்திய தேர்வாளர்கள் மற்றும் பயிற்சி குழு உணர்ந்துள்ளது. அவர் அந்த அனுபவங்களைப் பெறுகிறார், ”என்று மூடி மேலும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *