விராட்டை குறிவைத்தார் கவுதம் கம்பீர்..! வங்கதேசத்துக்கு எதிரான தோல்விக்கும் கோஹ்லிதான் காரணம்!

ஜனவரி 18-ம் தேதி தொடங்கும் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் இந்திய அணியில் விராட் கோலி இடம்பிடித்துள்ளார்.

இந்திய கிரிக்கெட் அணி தற்போது இலங்கை அணியுடன் 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடரில் விளையாடி வருகிறது. தற்போது, ​​மென் இன் ப்ளூ தொடரில் 2-0 என்ற கணக்கில் தொடர முடியாத முன்னிலையில் உள்ளது. இந்நிலையில் இந்தியா மற்றும் இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி நாளை ஜனவரி 15ஆம் தேதி திருவனந்தபுரம் கிரீன்ஃபீல்ட் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது.

ஆனால் மறுபுறம், ஜனவரி 13, வெள்ளிக்கிழமை தாமதமாக, இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் நியூசிலாந்து மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான போட்டிகளுக்கான இந்திய அணியை அறிவித்துள்ளது. எனவே அதே நேரத்தில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஒருநாள் தொடரில் விராட் கோலி சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். ஆனால் இதற்கு முன் கோஹ்லி குறித்து கவுதம் கம்பீர் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

விராட் குறித்து கம்பீர் மீண்டும் ஒரு பெரிய அறிக்கையை வெளியிட்டார்
இந்தியா மற்றும் இலங்கை 2வது ஒருநாள் போட்டியின் போது இன்னிங்ஸ் இடைவேளையின் போது, ​​சக பேனலிஸ்டும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரருமான சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கருடன் உரையாடியதில் கவுதம் கம்பீர் ஒரு பெரிய அறிக்கையை வெளியிட்டார். வங்கதேசத்துக்கு எதிரான கடைசி ஒருநாள் தொடரை இந்தியா இழந்ததை நாம் மறந்துவிடக் கூடாது என்று கம்பீர் கூறினார். நாம் அதை மறந்துவிட்டோம்.

மேலும் கோஹ்லி பற்றி கம்பீர் கூறுகையில், ஆம், தனிப்பட்ட திறமை முக்கியம், தனிப்பட்ட சதங்கள் முக்கியம். உங்கள் பதிவுகளைப் பொறுத்தவரை, நீங்கள் 50 அல்லது 100 அடித்தீர்களா என்பது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது, ஆனால் பங்களாதேஷில் நடந்ததை நீங்கள் ஒருபோதும் மறக்கக்கூடாது. ஏனெனில் இது ஒரு சிறந்த பாடம்.

தனது கருத்தை மேலும் எடுத்துச் சொன்ன கம்பீர், இந்தியா தனது முழு பலத்துடன் பங்களாதேஷுக்கு எதிராக வங்கதேசத்திற்கு எதிராக தோல்வியடைந்தது. இந்தத் தொடரில் கவனம் செலுத்துவதற்குப் பதிலாக, அந்த சூழ்நிலையிலிருந்து நாம் முன்னேற வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். கடந்த காலத்தில் நடந்ததை மறந்துவிடக் கூடாது.

நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3 போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடருக்கான இந்திய அணி:

ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), சுப்மான் கில், இஷான் கிஷன், விராட் கோலி, ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், சூர்யகுமார் யாதவ், கே.எஸ்.பாரத், ஹர்திக் பாண்டியா (துணை கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஷாபாஸ் அகமது, ஷர்துல் தாக்கூர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், மோ. ஷமி, முகமது சிராஜ் மற்றும் உம்ரான் மாலிக்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *