டிராவிட் எப்படி இருக்கிறார், இன்று மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் என்ன பார்க்கப்போகிறார்?

பிஸ்வதீப் பானர்ஜி: ஈடனில் நடந்த இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டிக்கு முன்பு ராகுல் டிராவிட் உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டது. இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளருக்கு ரத்த அழுத்தம் அதிகரித்தது. அப்போதும் போட்டியின் போது டிரஸ்ஸிங் ரூமில் இருந்துள்ளார். ஆனால் பின்னர் போட்டி முடிந்த பிறகு, மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டிக்காக இந்திய அணி திருவனந்தபுரத்தை கடந்து சென்றாலும் டிராவிட் அணியில் சேரவில்லை. பெங்களூர் திரும்பினார்.

அங்கிருந்து மூடுபனி தொடங்கியது. மூன்றாவது ஒரு நாள் போட்டியில் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் காணப்படுவாரா? அவரது உடல்நலக்குறைவு குறித்த செய்தியைக் கேட்டதும் ஒட்டுமொத்த கிரிக்கெட் சமூகமும் நடைமுறையில் கவலையடைந்தது. ஆனால் கிரிக்கெட் பிரியர்களுக்கு மகிழ்ச்சியான செய்தி, தற்போது டிராவிட் நலமாக உள்ளார். திருவனந்தபுரத்திலும் கட்சியில் சேர்ந்தார்.

ஈடனில் தொடரை வென்றுள்ளது. இந்தியா – இலங்கை அணிகள் மோதும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி திருவனந்தபுரத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெறுகிறது. அதற்கு முன் சனிக்கிழமை விருப்ப பயிற்சி இருந்தது. அந்தப் பயிற்சியின் போது முகத்தில் புன்னகையுடன் தன் வேலையைச் செய்வதாகக் காணப்பட்டது. படத்தை வாரியம் வெளியிட்டுள்ளது. டிராவிட் ஆரோக்கியமாக இருப்பதைக் கண்டு அனைவரும் நிம்மதியடைந்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *