இந்திய அணி திருவனந்தபுரத்தில் எந்த கல்லையும் விட்டுவிடாது, கிளீன் ஸ்வீப் நோக்கத்துடன்

இந்தியா மற்றும் இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான ஒருநாள் தொடரில் 2-0 என முன்னிலை. இதனால் ஏற்கனவே தொடருக்கு பெயரிடப்பட்டுள்ளது.

இந்தியா – இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் தொடரின் இறுதிப் போட்டி திருவனந்தபுரத்தில் இன்று நடைபெற உள்ளது. இங்கு கடந்த 2022 செப்டம்பரில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான T20 போட்டியில் இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தொடக்கத்தில் 9 ரன்களுக்கு 5 விக்கெட்டுகளை இழந்தனர். 3 போட்டிகள் கொண்ட இந்த தொடரில் முதல் இரண்டிலும் இந்திய அணி வெற்றி பெற்றுள்ளது. இதனால் கொல்கத்தாவில் டீம் இந்தியா என்ற பெயரில் தொடர் நடத்தப்பட்டாலும், தற்போது கிளீன் ஸ்வீப் செய்வதில் கவனம் செலுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த ஆண்டின் முதல் ஒருநாள் தொடரை பிரமாண்டமாக வெல்லும் முனைப்பில் ரோஹித் அண்ட் கோ உள்ளனர். இதனால் இன்றைய போட்டியை கேப்டன் ரோகித் சர்மாவோ, அணி நிர்வாகமோ இலகுவாக எடுத்துக்கொள்ள விரும்பவில்லை.

டீம் இந்தியா, இந்தியாவுக்கான இறுதி மற்றும் முறையானதாக இருந்தாலும், இந்தப் போட்டியில் சில மாற்றங்களைச் செய்யலாம், பெஞ்சில் அமர்ந்திருக்கும் சில நட்சத்திரங்களை முயற்சிக்கவும். இன்றைய ஒருநாள் போட்டியுடன் இலங்கையின் இந்திய சுற்றுப்பயணம் முடிவடைகிறது. இதற்கு முன் இலங்கை அணி 3 போட்டிகள் கொண்ட T20 தொடரை இழந்தது. ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்திய அணி தொடரை 2-1 என கைப்பற்றியது. இதனால் இலங்கை சுற்றுப்பயணத்தில் இதுவரை ஒரு போட்டியில் மட்டுமே வெற்றி பெற்றுள்ளது. இதனால், சுற்றுப்பயணத்தின் இறுதிப் போட்டியில், மோசமான ஆட்டத்துடன் திரும்புவதற்குப் பதிலாக, சிறப்பாக செயல்பட முயற்சிப்பார்.

பெஞ்சில் இருக்கும் நட்சத்திரங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்குமா?
இந்த தொடரின் முதல் ஒருநாள் போட்டி கவுகாத்தியில் நடந்தது. இந்தப் போட்டியில் ரோகித் சர்மா, சுப்மன் கில், விராட் கோலி ஆகியோர் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். ரோஹித்தின் இன்னிங்ஸ் அபாரமாக இருந்தது. இதனால் விராட் கோலி அபாரமாக சதம் அடித்தார். இதனால் முதல் ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியா 373 ரன்கள் குவித்து அபாரமாக ஆடியது. கொல்கத்தாவில் நடந்த இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்தியாவை இக்கட்டான நிலைக்கு தள்ளியது, கே.எல்.ராகுலின் சிறப்பான இன்னிங்ஸால், இந்திய அணி வெற்றி பெற்றது. இதனால் ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில் இந்திய அணி கடினமான ஆட்டத்தை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருந்தது.

தற்போது மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டியில் இந்திய அணி தொடரை உறுதி செய்துள்ளது. இந்தத் தொடர் ஏற்கனவே 2-0 என முன்னிலை பெற்றுள்ளது. இப்போது, ​​​​இறுதி ஒருநாள் போட்டியில், சூழ்நிலை தளர்வாக இருக்காது, ஆனால் இன்னும் உலகக் கோப்பை தயாரிப்புகளை மனதில் வைத்து சில நட்சத்திர வீரர்களை பெஞ்சில் உட்காருவதற்கு பதிலாக பரிசோதனை செய்யலாம். பேட்டிங் பிரிவில் இஷான் கிஷன், சூர்யகுமார் யாதவ் போன்று ஷமிக்கு பதிலாக அர்ஷ்தீப் சிங் நீக்கப்படலாம். இதனால் அணியின் சமநிலை பேணப்படுவதுடன், வீரர்களுக்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கும். முன்னதாக செப்டம்பரில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான இந்த ஆடுகளத்தில் அர்ஷ்தீப் ஒரு நாண் அடித்தார்.

இந்தியா மற்றும் இலங்கை அணி
இந்தியா: ரோஹித் சர்மா (கேப்டன்), ஹர்திக் பாண்டியா, சுப்மான் கில், விராட் கோலி, சூர்யகுமார் யாதவ், ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், கே.எல். ராகுல், இஷான் கிஷன், வாஷிங்டன் சுந்தர், யுஸ்வேந்திர சாஹல், குல்தீப் யாதவ், அக்சர் படேல், ஜஸ்பிரித் பும்ரா, முகமது ஷமி, முகமது சிராஜ், உம்ரான் மாலிக் மற்றும் அர்ஷ்தீப் சிங்.

இலங்கை: தசுன் ஷனக (கேப்டன்), குசல் மெண்டிஸ், பதும் நிசங்க, அவிஷ்க பெர்னாண்டோ, சதீர சமரவிக்ரம், சரித் அஸ்லங்கா, தனஞ்சய டி சில்வா, வனிந்து ஹஸ்ரங்கா, அஷேன் பண்டார, மகேஷ் திக்ஷனா, சமிக கருணாரத்னே, டில்ஷான் மதுஷங்க, நுவாடு ரஜிதா, நுவானி எஃப். துனித் வெலலாகே, பிரமோத் மதுஷன் மற்றும் லஹிரு குமார.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *